• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy cần giúp về tiền trong ngân lượng nhờ admin

Status
Not open for further replies.

sellgame01

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
chào anh chị
em có trong tài khoản nganluong.vn 1.500.000
anh chị nào giúp chuyển về thẻ atm em với
tình hình là nganluong.vn mấy ngày tết ko làm em có thẻ ngân hàng agribank .vietcombank
em muốn đổi 1tr5 cho anh chị nào rồi tiền đó chuyển về thẻ atm agribank hoặc vietcombank
anh chị chuyển bank trực tuyến về thẻ em sau đó em trả lại cho nganluong nếu anh chị nào dùng nganluong.vn
Mong được admin giúp
ý em là nhờ đổi anh chị chuyển về tài khoản atm em em chuyển tiền về ngânluong.vn anh chị .
mong được anh chị giúp mong được admin giúp với
yahoo em hotrowebvn
sdt 01698773604
mong được giúp

chào anh chị
em có trong tài khoản nganluong.vn 1.500.000
anh chị nào giúp chuyển về thẻ atm em với
tình hình là nganluong.vn mấy ngày tết ko làm em có thẻ ngân hàng agribank .vietcombank
em muốn đổi 1tr5 cho anh chị nào rồi tiền đó chuyển về thẻ atm agribank hoặc vietcombank
anh chị chuyển bank trực tuyến về thẻ em sau đó em trả lại cho nganluong nếu anh chị nào dùng nganluong.vn
Mong được admin giúp
ý em là nhờ đổi anh chị chuyển về tài khoản atm em em chuyển tiền về ngânluong.vn anh chị .
mong được anh chị giúp mong được admin giúp với
yahoo em hotrowebvn
sdt 01698773604
mong được giúp
Mong ai giúp em nó nè

Up dùm bạn cho mau chuyển được tiền, tết nhất đến nơi rồi.
Mình không xài ngân lượng nên cũng k có để giúp bạn

Tìm trung gian ý. Hôm nọ mình ex từ Bảo Kim sang cũng nhờ trung giang 247 mà :D Mất 1 ít phí Ex :D Mà mình thấy dùng Bảo Kim sướng hơn Ngân Lượng

Tìm trung gian ý. Hôm nọ mình ex từ Bảo Kim sang cũng nhờ trung giang 247 mà :D Mất 1 ít phí Ex :D Mà mình thấy dùng Bảo Kim sướng hơn Ngân Lượng
mình thích xài ngân lượng hơn. bảo kim làm ăn chậm hay lỗi lắm. rút về bank cũng đợi mãi. cuối cùng fải mua thẻ. windowphone k đăng nhập đc baokim. mua thẻ cũng hay lỗi fải gọi support

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,988
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week