• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Request Cần giúp đỡ Paypal pending balance for up to 21 days

lnailoveme

Junior
Reactions
54
MR
0.025
Chào các bạn, lần đầu sử dụng Paypal, paypal đã very, nhưng sau khi nhận đc tiền từ Net, thì nó có thông báo và yêu cầu mình làm 3 nhiệm vụ gì đó, nếu mình ko làm thì có sao ko ạ ?

Rất mong bạn nào có kinh nghiệm chỉ mình với ạ

Chào các bạn, lần đầu sử dụng Paypal, paypal đã very, nhưng sau khi nhận đc tiền từ Net, thì nó có thông báo và yêu cầu mình làm 3 nhiệm vụ gì đó, nếu mình ko làm thì có sao ko ạ ?

Rất mong bạn nào có kinh nghiệm chỉ mình với ạ

cậu vào phần Overview rồi bấm vào phần balance bị pending nó hiện ra ngày mình sẽ đc nhận, của mình thì 2 tuần tính từ ngày nhận
nó sẽ gửi mail "Your payment is now available"

Tốt nhất đừng làm gì cả, wait 21 days, complete step của nó dễ chuyển đến manual review account

Tốt nhất đừng làm gì cả, wait 21 days, complete step của nó dễ chuyển đến manual review account

tiền thì vẫn nhận bình thường ko sao nha bạn

cái này bình thường nha, tài khoản mới dưới 3 thágn chưa đạt được 3 yêu cầu kia thì sẽ bị hold tiền :D
Mình cũng đang nuôi 2 acc tình trạng tương tự

tks các bác ! e đã xác định là bỏ acc từ hôm 24 nó gửi thông báo rồi. Hôm qua 26 lại thấy nó gửi tiếp nên thấy lạ, thử xem có cơ hội gỡ đc ko ấy mà :confused::confused:

tiền thì vẫn nhận bình thường ko sao nha bạn

Mình có nói không nhận được đâu, mình đang nói nếu trong time nấy nhận nhiều thì việc bị chuyể qua manual review account là bình thường mà

giữ 2 tuần à, vô cái pennding nó báo 14 ngày thôi à

Mình cũng bị dính 21 day rồi mà nó chưa thả đây :((

Tài khoản bạn sau 60 ngày sẽ hết vụ này, tài khoản mình vừa hết 60 ngày, giờ nhận tiền thoải mái. Còn trong thời hạn thì nó giam 21 ngày rồi tự thả ra, không cần làm gì cả.

Hôm nay là hết 21 ngày của em đây, để mai xem có rút được không rồi vào báo với các Bác :D Mie, cái acc cũ đang ngon thì bị limit, bực vcc :mad:

hết 21 ngày đừng rút về ngay @@, để thêm vài ngày đó bạn cho ăn chắc

Nó có cái như này nữa thì chọn Accept hay Denny hay kệ nó ko chọn gì các bác.
accept bác, nếu acc mới chắc sẽ bị pending 21 ngày :D mà em lấy được $ sau 21 ngày pending rồi nhé, nó gửi mail về thông báo :D

accept bác, nếu acc mới chắc sẽ bị pending 21 ngày :D mà em lấy được $ sau 21 ngày pending rồi nhé, nó gửi mail về thông báo :D
Acc thì veri lâu lắm rồi mà toàn cúng tiền đi giờ mới nhận tiền lần đầu. Nên nó pending 21 ngày

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,038
Latest member
ngoctutbvnj
Back
Top Bottom