Cần Giúp đỡ Paypal bị limit khó hiểu

Diepvienthuy

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
help me, Anh chị em gần xa giúp em với ạ!

PP của em đang dùng bt, đăng nhập vào liitlebux để nâng cấp thì ko vào được, ra ngoài đăng nhập pp thì ko vào được, nó báo phải up prooft gì đó lên và cả Identity lên, mình đã up lên CMND của mình và nó báo 2 ngày sau sẽ giải quyết nhưgn đã 1 tuần rồi mà nó chưa giải quyết, bây giờ đăng nhập vào nó báo như sau:

We’re reviewing your documents

Thanks for checking in with us. Your documents are still being reviewed. We’ll email you when we've confirmed you own this account.

Mình vào mục help&contact và sử dụng chức năng đăng nhập nhanh thì thấy báo tài khoản bị limit. Bấm vào limit thì nó chỉ nói là do đăng nhập ở 1 nơi ko an toàn, nên nó khóa lại, và yêu cầu up CMND, đổi mật khẩu, đổi câu hỏi bảo mật, mình đã đổi tất cả và trạng thái trong tài khoản cũng đã là complete rồi mà nó k mở tài khoản cho mình huhu, Mod giúp em vụ này vợi ạ!

Khi up lên CMND thì có email từ PP về:

Khi đăng nhập thông báo từ site:

Đăng nhập nhanh ở phần help & support

Chi tiết limit:

Chi tiết limit:

Mong anh em giúp đỡ, đang cần PP dep thêm ít xèng vào PTC mà bị thế này thì làm ăn gì được nữa!

PP của bạn mới đk hả? có giao dịch lần nào chưa? hay mới gd vào littlebux đầu tiên:rolleyes:

cái này gở đơn giản mà, cứ up hết thông tin cho nó để nó review thôi, có khi đợt lễ tết dương này nó xử lí hơi lâu thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,637
170,740
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom