Cần giúp đỡ hoặc thuê giúp đỡ :))

Thonas

Newbie
Reactions
0
MR
0.058
Hiện tại em có một blog đã có lượng truy cập khoảng 30k/ngày. Nội dung thì cũng ko phải 3x tuy nhiên dính khá nhiều đến vấn đề bản quyền, hiện tại blog đã bị ăn report và ra đi. Em đã chuyển tên miền sang blog khác, tuy nhiên vẫn dính report lẻ tẻ nên cảm thấy ko an toàn.

E muốn chuyển hẳn sang nền tảng web tuy nhiên e ko có kinh nghiệm gì về mảng này: Thuê host ở đâu rẻ, ổn định chỗ nào DCMA ko bị vả, làm sao để chuyển nội dung blog sang nhanh chóng .... Blog e thì video đều nhúng từ bên thứ 3 như streamtape, sbstream, doodstream, vidozar .....

Bác nào có lòng giúp đỡ hoặc nếu thiết kế trọn gói thì cho em xin cái giá, em đã tìm đến nhiều bên thiết kế web tuy nhiên đều ko đáp ứng đc

Thuê host ở đâu rẻ, ổn định chỗ nào DCMA ko bị vả
cái quan trọng của bạn là DCMA thôi còn thiết kế web thì bỏ tiền ra là có bên nhận à =))

cái quan trọng của bạn là DCMA thôi còn thiết kế web thì bỏ tiền ra là có bên nhận à =))
Mình thấy nhiều web 3x mà nó còn ko bị chết mà web mình chỉ có tý bạo lực, phim cũng trích đoạn thôi mà bị vả liên tục ạ ! Mấy bên thiết kế web mình hỏi thì họ toàn kêu phải up thủ công lại

Mình thấy nhiều web 3x mà nó còn ko bị chết mà web mình chỉ có tý bạo lực, phim cũng trích đoạn thôi mà bị vả liên tục ạ ! Mấy bên thiết kế web mình hỏi thì họ toàn kêu phải up thủ công lại
do mấy web 3x họ dùng các host no CDMA, hoặc 18+ ít dính bản quyền hơn =))

do mấy web 3x họ dùng các host no CDMA, hoặc 18+ ít dính bản quyền hơn =))
Mình vẫn dùng blog, chưa biết dùng web, bạn có thể cho mình tên mấy chỗ host ít bị bản quyền được không ? mình sẽ học và chuyển đổi dần dần

Mình vẫn dùng blog, chưa biết dùng web, bạn có thể cho mình tên mấy chỗ host ít bị bản quyền được không ? mình sẽ học và chuyển đổi dần dần
gg kiếm đê bác, để ý cái TOS với cái AUP của nó =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,645
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom