Cần giúp đỡ gấp về tk Paypal

fast

Banned
Reactions
39
MR
0.000
Tài khoản paypal của mình chưa veri, nhưng do vừa nhận $ bẩn nên bị dính limit. Bạn nào biết giúp mình cách gỡ limit với.
Thanks all.

chua veri thì vut' đi bạn..tiền bẩn thì tiếc làm j...không thì bán tiền bẩn..nghe nói có bác nào đó mua tiền bẩn đó. rút kinh nghiệm lần sau nên check nguồn khi nhận tiền

Upvote 0
Limit có 2 loại 1 là PP cần bạn chứng minh số tiền đó vì thằng điên PP nó nghi ngờ

loại 2 là bạn phải đợi 180 ngày rồi mới sử dụng đc TK của bạn , hoặc bạn có thể PM Member VIP là thằng quỷ nhỏ

Upvote 0
tài khoản chưa veri thì bỏ luôn đi pác, với lại trong đó là tiền bẩn nữa

Upvote 0
Limit có 2 loại 1 là PP cần bạn chứng minh số tiền đó vì thằng điên PP nó nghi ngờ

loại 2 là bạn phải đợi 180 ngày rồi mới sử dụng đc TK của bạn , hoặc bạn có thể PM Member VIP là thằng quỷ nhỏ
Tài khoản mình chưa veri, lúc đầu mình mua thì là PP sạch. Nhưng mình bán lại cho một người khác, nhưng người bán cho mình lại giở trò reful lại. Nhưng tiền không về thằng đó mà lại về tk của mình. Nó rắc rối vậy đó.

Upvote 0
Tài khoản mình chưa veri, lúc đầu mình mua thì là PP sạch. Nhưng mình bán lại cho một người khác, nhưng người bán cho mình lại giở trò reful lại. Nhưng tiền không về thằng đó mà lại về tk của mình. Nó rắc rối vậy đó.
1 bài học kinh nghiệm nhỉ....

Upvote 0
Tài khoản paypal của mình chưa veri, nhưng do vừa nhận $ bẩn nên bị dính limit. Bạn nào biết giúp mình cách gỡ limit với.
Thanks all.

Sao biết đó là $ bẩn ? Tài khoản unveri hay verified thì có nhận tiền sạch đôi khi vẫn limit như thường. Nếu ko phải limit 180 ngày thì vào Resolution Center xem nó yêu cầu gì thì gửi nó cái đấy.

loại 2 là bạn phải đợi 180 ngày rồi mới sử dụng đc TK của bạn

Limit 180 ngày thì vứt cái acc đi chứ sử dụng gì nữa :| :|

Upvote 0
Thanks all.

nếu không có $ thì vứt đi bác, còn hơn 100$ thì hãy gở. hì. Nhưng còn phải coi pp của bác có gỡ được không nữa.

Upvote 0
Sao biết đó là $ bẩn ? Tài khoản unveri hay verified thì có nhận tiền sạch đôi khi vẫn limit như thường. Nếu ko phải limit 180 ngày thì vào Resolution Center xem nó yêu cầu gì thì gửi nó cái đấy.

Limit 180 ngày thì vứt cái acc đi chứ sử dụng gì nữa :| :|

Tài khoản mình chưa veri, lúc đầu mình mua thì là PP sạch. Nhưng mình bán lại cho một người khác, nhưng người bán cho mình lại giở trò reful lại. Nhưng tiền không về thằng đó mà lại về tk của mình. Nó rắc rối vậy đó. Và hiện giờ trong tk của mình có 30$.

Upvote 0
Tài khoản mình chưa veri, lúc đầu mình mua thì là PP sạch. Nhưng mình bán lại cho một người khác, nhưng người bán cho mình lại giở trò reful lại. Nhưng tiền không về thằng đó mà lại về tk của mình. Nó rắc rối vậy đó. Và hiện giờ trong tk của mình có 30$.

Thế thì không khẳng định được $ đó bẩn hay không :) Giờ tớ hiểu vấn đề của cậu như sau:

- Cậu mua $ từ người A sau đó bán tiếp cho người B.
- $ mua từ người A bị hold, nhưng vài hôm thì $ đó PP vẫn cho cậu nhận bình thường.

Nếu đúng như vậy thì lúc $ bị hold chắc do tài khoản người A bị limit nhưng sau khi A gỡ limit thì cậu nhận được $ bình thường, chứ không phải $ bẩn hay sạch đâu.

Còn tài khoản PP của cậu bị limit thì không lấy làm ngạc nhiên. Ai dùng PP chẳng bị limit 1, 2 lần, thậm chí lần đầu bị limit là ăn 180 ngày luôn. Giờ cậu vào Resolution Center xem nó yêu cầu những gì, tốt nhất là paste cái mail PP thông báo limit lên đây tớ xem tiếp cho :)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,289
171,340
Latest member
Broxp
Back
Top Bottom