Cận cảnh chủ nhân SCAM dưới cái tên Vo Thi Hue

làm một bài đăng lên forum trường nó đê anh em . cứ vào up hàng ngày cho cả trường nó cạch mặt ra

làm một bài đăng lên forum trường nó đê anh em . cứ vào up hàng ngày cho cả trường nó cạch mặt ra
muốn làm thì phải xác nhận thông tin trước 9 xác 100% ko đã, nếu ko thì sẽ có chuyện lớn đó, nếu thông tin 9 xác sẽ ko sao còn k 9 xác thì sẽ bị quy vào tội làm ảnh hưởng danh dự người khác . tội này cũng ko phải nhẹ

Lần trước mình bắt dc thằng Trần Nguyễn Hoàn Mỹ, do thấy nó nhỏ + tội nên cũng tha như bạn nói, chỉ khuyên bảo nhẹ nhàng. Kết quả là sau đó nó scam còn khủng bố hơn lúc chưa bị mình bắt
Với bọn này thì "lần sau chừa" là 1 cụm từ quá xa xỉ, không hề có trong từ điển của tụi nó.
thế ra ông gián tiếp giúp scam à :p

mình nói thật , hiện tại mình là sv , nên cũng phải ăn bám vào gia đình . do lúc trước mình thiếu suy nghĩ , nên mới đi scam . mong moi người bỏ qua cho mình , làm vậy bạn bè mình cũng bị liên lũy , mong các bạn hãy hiểu
Cậu scam không phải một lần và hành vi này là do quen tay rồi chỉ có vào tù hay mang nổi nhục trăm họ mới mong cậu làm lại cuộc đời thôi

hài thiêt,nhiều scam cũng nói như vậy mà lần sau vẫn scam bình thường thôi

Ai biết forum trướng nó không? Để mình làm 1 topic về nó. Liệt kê những người nó mượn tên đi SCAM luôn, cả số điện thoại!
Ủng hộ anh 2 tay 3 chân luôn

cậu đang đi :D
1 like cho cậu nhé

có khi nào bác thớt là VTH vào lập top đánh lạc hướng ae thiệt ko nhỉ :D

Hồi sáng có thấy 1 topic về con chó này Nhưng info khác mà ta . Vậy cái nào mới đúng đây :eek:

DH CNTT ở Q3 mà phải ko ?
Khi nào xác thực đc thông tin mà ae rủ nhau đi thì hú mình theo với :cool:
Nếu nó có gọi bạn bè thì cũng chả bằng lực lượng ae mmo đc

cậu thớt ko thây đâu. mà thông tin hình ảnh từ nguồn nào. a e cẩn thận ko lạ bị xỏ mũi

@shess bác này học chung trường nè, bữa mò vào forum UIT thấy có avata bác này, post bài lên dằn mặt nó đi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,519
170,622
Latest member
vantuan0288
Back
Top Bottom