Cận cảnh chủ nhân SCAM dưới cái tên Vo Thi Hue

Vô diễn đàn trường , post bài phản ánh sinh viên đi lừa đảo

Văn lá cành và dẫn chứng các toppic mmo4me tố scam

Có hình ảnh , thông tin trên forum , facebook trường nó thì tha hồ vui

Cái này ko vi phạm luật nhé

Đây là đánh vào danh dự , bạn bè nó biết thì mới sợ
Chứ đấm đá vài cái bõ gì mà vi phạm pháp luật

Thường mấy thằng scam là thông tin ảo , ko ai biết mới đi scam , thông tin verify chuẩn ai đi scam mấy đồng lẻ làm gì ( ko tính verify fake )

mong bạn hãy tha lỗi cho mình vì đã scam a/e . xin bạn hay remove , nhờ mod close giúp .
mình hiện tại k có tiền đề đền bù , nên mong mọi người hay tha cho mình lần này
bó tay ,tạo nít mới cũng nữ tiếp.như này thì sống dưới bóng đàn bà để scam tiếp rồi

Ai biết forum trướng nó không? Để mình làm 1 topic về nó. Liệt kê những người nó mượn tên đi SCAM luôn, cả số điện thoại!

bó tay ,tạo nít mới cũng nữ tiếp.như này thì sống dưới bóng đàn bà để scam tiếp rồi
mình tạo nhanh quá nên k để ý
Ai biết forum trướng nó không? Để mình làm 1 topic về nó. Liệt kê những người nó mượn tên đi SCAM luôn, cả số điện thoại!
mong mod tha cho mình lần này xin mod

mình tạo nhanh quá nên k để ý

mong mod tha cho mình lần này xin mod

hài cả câu xin xỏ.....TRẢM ..........:mad:

thông tin này xác nhận lại chưa bác cẩn thận đưa tin sai .

thông tin này xác nhận lại chưa bác cẩn thận đưa tin sai .
Cái này phải hỏi @FPT xem thông tin lấy từ đâu và nguồn có uy tín hem :D

Góp ý a-e nên gỡ hình VTH xuống, chưa chắc đây là đồng phạm, nhở thằng kia mượn thẻ con này nhận tiền mà con này ko hề biết gì thì sao, nên tháo ảnh xuống đi, ai làm người đó chịu

mình nói thật , hiện tại mình là sv , nên cũng phải ăn bám vào gia đình . do lúc trước mình thiếu suy nghĩ , nên mới đi scam . mong moi người bỏ qua cho mình , làm vậy bạn bè mình cũng bị liên lũy , mong các bạn hãy hiểu

scam muốn hoán cãi thì trả lại hết tiền đi, nói 1 câu xin lỗi là xong hả

mình nói thật , hiện tại mình là sv , nên cũng phải ăn bám vào gia đình . do lúc trước mình thiếu suy nghĩ , nên mới đi scam . mong moi người bỏ qua cho mình , làm vậy bạn bè mình cũng bị liên lũy , mong các bạn hãy hiểu
bạn đừng đổi lỗi đó là thiếu SN bạn ko chỉ làm 1 vụ mà rất nhiều vụ bị khui ra, có thể còn rất nhiều vụ nữa mà ng bị scam ko biết đó là bạn, bạn của bạn nếu ko làm chắc chắn sẽ k luyên lụy, còn riêng bạn mình nghĩ ko ai tha thứ, scam 1 lần hối lỗi a-e còn có thể hiểu và bỏ qua đc, đằng này cậu scam quá nhiều lần, và lần gần nhất hình như chưa đc 10 ngày trước nữa .
là sv mà đạo đức ko có thì tốt nhất nghĩ học đi bạn, MMO này dù có làm gì cũng có thể tự nuôi sống đc bản thân cả, chả cần phải ăn bám gia đình đâu .
nói thẳng tính bạn thích ngối mát ăn bát vàng mà thôi đừng đổi lỗi tại ai hay tại cái gì .
Nếu ko có topic này thì sẽ ntn về sau nữa bạn sẽ scam bao nhiêu người nữa ?

Mình bị scam cũng nhiều rồi, cực ghét mấy thể loại thế này. Thà là làm gì còn xin lỗi được, chứ scam thì vẫn còn khả năng để trả nợ mà, xin lỗi làm gì. UIT với Q.9 tớ có nhiều người quen, anh em cứ pub info lên đây, em đi theo xin 1 ngón tay.

tóm lại là nếu không bị bắt info thì list người bị scam có lẽ đã dài thêm từng ngày, đến khi bị bắt mới xin tha nầy nọ...
nếu không bị bắt thì scam xong nó sẽ cười hớn ha hớn hở, ăn cướp công sức người khác trong thời gian dài đến khi bị phát giác thì xin tha thứ, kêu là sinh viên nghèo, nễu mà có liêm xỉ thì scam ăn được một lần là thấy tội lỗi rồi, ngày nào mày cũng đi scam bao nhiêu sinh viên nghèo khác sao không thấy tội lỗi gì, giờ bị bắt mới kêu hối hận, phỉ nhổ...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,859
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week