Cần các Bro vào Chỉ giáo với ạ :( làm ơn gọi cả ngày k ai vào tl giúp luôn :(

tungdzz

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Minh với bước chân vào làm offer ios mobile vẫn còn nhiều thứ bỡ ngỡ quá. ai có lòng tốt thông não mình với vấn đề với :(

nick thới mới lập hôm qua! Hỏi thì không rõ rãng! Bác còn tiết kiểm chữ thì sao Bro rãnh mà thông cho bác! mà chả biết thông gì nữa :( !
Ví dụ chỉ cách fake ip, fake ime .v.v.v cụ thể tý chứ bác :(

chắc người ta bận kiếm tiền rồi ko ai rãnh mà chỉ đâu thay vì ngồi chờ ai giúp , lên goole kêu ổng giúp chúc ít trước đi

nick thới mới lập hôm qua! Hỏi thì không rõ rãng! Bác còn tiết kiểm chữ thì sao Bro rãnh mà thông cho bác! mà chả biết thông gì nữa :( !
Ví dụ chỉ cách fake ip, fake ime .v.v.v cụ thể tý chứ bác :(
hix tại mình kém ăn kém nói quá :( bác thông não giúp các con off nó chả có ghi hướng dẫn lead thì biết làm tới đâu để nó lead. mà các site khác ng ta làm vẫn lead tốt @@

hix tại mình kém ăn kém nói quá :( bác thông não giúp các con off nó chả có ghi hướng dẫn lead thì biết làm tới đâu để nó lead. mà các site khác ng ta làm vẫn lead tốt @@
=))) hỏi câu này thì quỳ

topic vớ vẩn vờ lờ.

Minh với bước chân vào làm offer ios mobile vẫn còn nhiều thứ bỡ ngỡ quá. ai có lòng tốt thông não mình với vấn đề với :(
cậu cần tthông cái gì, IOS muốn kiếm dc tiền, hiện tại có khoảng 152 vấn đề

Bạn phải biết cơ bản trước rồi khúc mắc ở đâu người ta trả lời, chứ hỏi 1 câu bao la như biển cả thế này :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week