Warning Cần anh em exchanger tra soát hộ mọi giao liên quan đến STK 0381002937713 - PHAM MINH HIEN

ơ thế lại chìm xuồng ah các bác , cứ vụ nào cũng hô hào tay to búa lớn quen biết balala nọ kia , mà đến giai đoạn chốt hạ lại im như thóc , lạ

Cái này chỉ có C50 mới có cửa tìm ra đc id nào giao dịch ngày hôm đó. Nếu bị hack thật thì bạn hack đó cũng TOP 1 đấy. mà top 1 thì nó phải ăn tiền tỷ 1 vụ. Còn ko thì đây là chủ tk muốn nuốt của bác rồi. Dạo này scam nó mạnh mẽ ghê thật

ơ thế lại chìm xuồng ah các bác , cứ vụ nào cũng hô hào tay to búa lớn quen biết balala nọ kia , mà đến giai đoạn chốt hạ lại im như thóc , lạ
em cũng đang hóng,nhưng em nghĩ câu nói người xưa thật đúng(dog sủa là dog éo cmn cắn):confused:

Số tiền lớn, mình nghĩ bạn nên mời luật sư và làm tới, dù là tiền điện tử hay gì đi nữa .
Đổi sdt trong tài khoản ibank là ko thể nếu ko phải chính chủ .
Thứ 2 dù mất đt đi nữa làm cách chó nào mà nó lấy đc ID của ibank mà đăng nhập đừng nói là pass ( 2 cái này ko có cách nào lấy cả nhé trừ khi lên thẳng bank )
Đừng bảo là lưu trong máy, mình nghĩ ko ai ngơ vậy đâu
Khả năng cao đứa đó lừa bạn tự biên tự diễn

Mấy ông cứ bảo BIT tiền ảo ko đc bla bla, ở đó mà ko đc, dính vào VND là đc hết, trừ khi BIT qua PM thì nó bó tay, còn đằng này có dính vào VND thì sao lại ko đc ?

gần 100tr là số tiền rất lớn, nếu bạn ko làm ăn gì mờ ám thì ra thẳng CA mà giải quyết, bị hack hay gì là chuyện của thằng kia, và bảo đảm nó sẽ ko thể nào tranh chấp đc với bạn, vì để hack đc ibank là cả 1 vấn đề, thứ nhất phải có đc cả sdt rồi ID MK, chua phết đấy ko phải hack là hack đc, chưa kể nếu bị hack thì bên CA phải điều tra chứ nói khơi khơi mà đc ah ?

bạn chả cần nghe mấy ông kia bàn ra đâu tiền là của bạn chơi tới hay ko là do bạn thôi, nếu là mình, mình sẽ chơi tới .
100tr chả nhỏ đâu, đừng mở miệng nói tao bị hack là xong chuyện, nó bị hack kệ tía nó, nếu bị hack thật bên CA phải mò cho ra thằng hack, bên CA cũng chả đến cái mức ko có não, mà suy nghĩ đơn giản đc, chả lẻ nó nói nó bị hack là tin ah .

Last edited:
ĐM những vụ việc ex bị lừa tiền báo công an thì lâu, mà những vụ việc ai đó báo hold tiền exchanger thì nhanh vãi chưởng.

Anh em yên tâm là vụ này sẽ không chìm. Chưa cần đến C50 mình cũng đã xác định được hết các thông tin cần thiết rồi. Đã submit hết info lên công an khu vực thụ lý vụ này. Nếu không giải quyết cho mình ổn thoả thì mình sẽ làm tới vụ này

em cũng đang hóng,nhưng em nghĩ câu nói người xưa thật đúng(dog sủa là dog éo cmn cắn):confused:

Đừng nghĩ ai cũng cùng đồng loại với mình bạn ạ

Last edited:
Lại trò mất dạy giống bọn thanh toán cho Google , FB xong làm tra soát đòi lại tiền thanh toán :( Sao giờ bọn nó mất dạy vậy

Cập nhật ngày 09.07: Đã mở được phong tỏa tài khoản. Vụ việc vẫn tiếp tục được điều tra. UP lên để cho anh em và thằng đứng sau vụ này biết là vụ này sẽ không chìm nhé ;)

Đù thế chìm thật à hay pr site nhỉ :(

Đời mình chẳng bao h cần dùng mấy trò này để PR đâu cậu. Bạn có theo dõi thì sẽ thấy bên mình phải thay đổi stk do stk cũ bị phong tỏa.
Hiện nay tài khoản của mình đã mở và hoạt động lại bình thường. Việc còn lại là của cơ qua chức năng thôi!

Thanks,

Đời mình chẳng bao h cần dùng mấy trò này để PR đâu cậu. Bạn có theo dõi thì sẽ thấy bên mình phải thay đổi stk do stk cũ bị phong tỏa.
Hiện nay tài khoản của mình đã mở và hoạt động lại bình thường. Việc còn lại là của cơ qua chức năng thôi!

Thanks,
Em hóng mãi xem có thằng nào mặc juven ko :(

Em hóng mãi xem có thằng nào mặc juven ko :(

Mặc hay không là vấn đề còn lại của cơ quan điều tra bạn nhé

Cảnh báo với anh em là hôm qua bên mình dính tiếp 1 vụ tương tự! Vụ việc bị hack là có thật. Hiện có 1 nhóm đang nhắm vào mình nói riêng và các anh em exchanger nói chung. Anh em cẩn thận trong các giao dịch mới!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,672
171,733
Latest member
duynam98
Back
Top Bottom