cần AE giúp đỡ về accout 4R bị hack..@@

Noood1

Banned
Reactions
43
MR
0.000
tình hình là acc mình bị hack nên đã có kẻ giá danh mình scam mọi người..! :binhsua37:
nhưng mình lập topic này không phải để thanh minh :binhsua46: mà để xin ý kiến mọi người làm thế nào kẻ gian hack accout mình được. :binhsua38: vì mình sài lap ở nhà,chuyện lộ pass hay đại loại thế là không thể xảy ra :binhsua45: . trong vòng 1 tuần nay không có teamview với ai nên kô thể có chuyện bị lộ qua team.. mọi người cho mình xin ý kiến.. :binhsua37:

chả giấu gì mọi người... mình là Ng0on.. nhưng mình kô thanh minh..chấp nhận bị mang tiếng scam cho đến khi giải quyết xong vụ này...:binhsua37: giống bạn Kai nhà ta thôi,không thể chấp nhận loại cờ hó chuyên đi scam:binhsua43:.. mình chưa dám vào LR với PP nên chưa biêt có mất mát gì không.. :binhsua48: ình với bạn chủ topic nói mình scam không thù oán nên chắc không có nói dối cho mình,hơn nữa thấy cái topic bán thẻ DT 100k à mình biết acc mình bị hack...!!!:binhsua46: chỉ mong 1 điều AE nhìn rõ.. YH mình là : kudo.online ( online 18/24h) trong info mình có,chứ không phải Kudo.online90...
trở lại chuyện chính: ai cho mình lời khuyên nên làm thế nào với Lap của mình với..!!! :binhsua38:

Reactions
268
MR
0.000
chả giấu gì mọi người... mình là Ng0on.. nhưng mình kô thanh minh..chấp nhận bị mang tiếng scam cho đến khi giải quyết xong vụ này...:binhsua37: giống bạn Kai nhà ta thôi,không thể chấp nhận loại cờ hó chuyên đi scam:binhsua43:.. mình chưa dám vào LR với PP nên chưa biêt có mất mát gì không.. :binhsua48: ình với bạn chủ topic nói mình scam không thù oán nên chắc không có nói dối cho mình,hơn nữa thấy cái topic bán thẻ DT 100k à mình biết acc mình bị hack...!!!:binhsua46: chỉ mong 1 điều AE nhìn rõ.. YH mình là : kudo.online ( online 18/24h) trong info mình có,chứ không phải Kudo.online90...
trở lại chuyện chính: ai cho mình lời khuyên nên làm thế nào với Lap của mình với..!!! :binhsua38:
cài lại win.... xong..

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
cài lại win.... xong..
bác này ko còn cach nào khác ngoài chuyện cài win ah, lâu lâu vào forum xem tin tuk toàn là thấy bác post
cài win rùi lại cài win
bó tay bác

có cách khác không Pro... ví dụ như gost lại máy hay đại loại thế...!
cài win cung~ giống như ghost thui cậu ah, cung~ là làm trên ổ C (ổ chứa windows) chứ ổ D vẫn còn dữ liệu mà
kiếm đại cái anti nào đó mà xài
free cung~ dc có còn hơn ko,
bậy giờ kiss or avira có key và crack hết rùi mà

mình sài AVG crack.. vẫn ngon,không vấn đề gì..!!!:binhsua38: 1 tuần nay không team hay gì đó đại loại thế,sao có chuyện bị hack accout 4R đc nhỉ...!!!:binhsua36: đang nhờ Mod check giùm cái IP xem nó ở đâu..đập chết Con M ẹ nhà nó luôn..!!! bố mày gét..!

chemgio

Moderator
Reactions
4,481
MR
20.087
$300.00
cho thêm cái bằng chứng nè
2:02:47 AM
kudo.online90: bác ơi còn dịch vụ cho vay lãi ko em cần mượn 10LR

2:03:01 AM
kudo.online90: tối mai sẽ trả lại bác 13LR dc ko ạ

IM Dec 30, 2012 5:18:25 AM

5:18:25 AM
tinhchilagiacchiembao: dịch vụ đó hết rồi bạn ,tự vì mượn quá trời mà ko ai trả hết nên sập tiệm rồi kekek

cho thêm cái bằng chứng nè
2:02:47 AM
kudo.online90: bác ơi còn dịch vụ cho vay lãi ko em cần mượn 10LR

2:03:01 AM
kudo.online90: tối mai sẽ trả lại bác 13LR dc ko ạ

IM Dec 30, 2012 5:18:25 AM

5:18:25 AM
tinhchilagiacchiembao: dịch vụ đó hết rồi bạn ,tự vì mượn quá trời mà ko ai trả hết nên sập tiệm rồi kekek
cậu vui lòng post bằng chứng sang topic kia cậu nhé..!!! đây là topic mình xin ý kiến AE.>!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week