Cần 1 Sư Phụ Captar!

glpr059

Junior
Reactions
103
MR
0.034
Chat with me via Skype
Cần 1 Sư Phụ Captcha

Tình hình là tháng 7 vừa qua xui quá nên e đã bay hết vốn liếng rồi! h k biết tiền đâu trang trải cho cuộc sống SV nữa!
Nên e muốn thử việc captar xem có cải thiện được phần nào cuộc sống hay không :( !
có sư phụ nào nhận e làm đệ chỉ dẫn e với nhé!
E gõ máy tính không cần nhìn bàn phím!

Last edited by a moderator:
Reactions
319
MR
0.003
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Nếu c biết qua captcha rồi thì làm tự đăng ký web rồi chỉ việc gõ thôi. còn chưa tìm hiểu muốn tham gia thì pm 2 sư phụ trên hoặc t họ chỉ qua cái là làm việc thôi :D ko cho yh mà 2 người pm đó rồi còn gọi ai giúp em ;))

kubyn

Newbie
Reactions
98
MR
0.000
Tình hình là tháng 7 vừa qua xui quá nên e đã bay hết vốn liếng rồi! h k biết tiền đâu trang trải cho cuộc sống SV nữa!
Nên e muốn thử việc captar xem có cải thiện được phần nào cuộc sống hay không :( !
có sư phụ nào nhận e làm đệ chỉ dẫn e với nhé!
E gõ máy tính không cần nhìn bàn phím!
theo mình . cậu phải tìm 1 người đã đóng bảo hiểm và có uy tín trong mod vì tình trạng scam đang mọc lên khá nhiều . như vậy cậu có thể an tâm mà gõ thôi chứ đừng tìn lời mật ngọt của người ta mà dính scam đó

theo mình . cậu phải tìm 1 người đã đóng bảo hiểm và có uy tín trong mod vì tình trạng scam đang mọc lên khá nhiều . như vậy cậu có thể an tâm mà gõ thôi chứ đừng tìn lời mật ngọt của người ta mà dính scam đó
Mới tập tành MMO thì chỉ nhau là chính . Scam thì ko tránh khỏi nhưng t nghĩ c ấy mới làm 1 ngày cũng ko đáng để đánh mất đi uy tín chứ . mấy người họ bảo là pay theo ngày mà . c nói thế có phải bỏ lỡ lòng tốt của những người khác ko :p

- - - Updated - - -

Mới tập tành MMO thì chỉ nhau là chính . Scam thì ko tránh khỏi nhưng t nghĩ c ấy mới làm 1 ngày cũng ko đáng để đánh mất đi uy tín chứ . mấy người họ bảo là pay theo ngày mà . c nói thế có phải bỏ lỡ lòng tốt của những người khác ko :p

Sông có khúc Người có lúc bạn à . vi bạn đấy thử việc và có thể bạn đấy gắn bó captcha thì sao ? thế nên hãy đưa bạn đấy đến nơi an toàn .
- - - Updated - - -

Sông có khúc Người có lúc bạn à . vi bạn đấy thử việc và có thể bạn đấy gắn bó captcha thì sao ? thế nên hãy đưa bạn đấy đến nơi an toàn .
- - - Updated - - -
Tới lúc đó thì bạn ý cũng ko cần dựa dẫm vào 1 ai khác cả , giờ chỉ là mới bước đầu . có khi ý bạn ý muốn có người giới thiệu qua 1 chút về captcha thì sao c ? Captcha đâu phải học lâu dài j đâu . nói qua nhìn tí là biết bạn ý làm solo thì sao ? có phải giúp người khác là bảo họ làm cho mình đâu. Nói thật thời gian bỏ ra giúp ai đó thì mình có thể gõ thêm dc 1 chút hơn cả số tiền lãi từ 1 người tập chơi đó cậu :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,241
Latest member
88clbcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week