• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cần 1 người anh em!

Reactions
1,323
MR
0.224
Insuree Balance
0
Google Plus
Follow me on Google Plus
Như title

Yêu cầu đơn giản:

1. Vốn dày, không sợ thất bại
2. Tuổi trẻ tài cao (<22 tuổi) con gái càng tốt
(Hy vọng vợ không đọc được dòng này
)

3. Nghe được gì thì phải suy nghĩ trước khi quyết định có làm theo hay không (bản thân phải biết rõ mình có gì và cần gì
)

4. Phải có tố chất điên điên
(giống mình
)

5. Các bác tự nhiên thể hiện bản thân ở đây thấy hợp lí mình sẽ chủ động inbox. Lưu ý, mình cần tuyển người anh em chứ không phải là tuyển đệ :)

Chào thân ái và quyết thắng.

Lưu ý: không có mục đích troll ở đây, mình thích ưu tiên vào duyên số hơn, nếu duyên số tới thì tự nhiên nó tới thôi

Last edited:
Bác làm về lĩnh vực gì.em cũng chân ướt chân dáo mới bước vào cái MMO này chưa tìm được ai để cùng tiến cả. Đa số toàn đi comment ở mấy topic của các bro xong bị những tên scamer buzz yahoo rồi chỉ bảo này nọ xong thuê em rồi thì đến ngày trả lương và nó disable yahoo!.chấm hết
Cũng may nó thuê có chỉ giúp không thì cũng không biết gì @@. Coi như làm thuê đổi TUT …

mình là sinh viên thôi , vốn dày thì ko đạt yêu cầu rồi , còn đầu tư vài triệu thì ko có gì phải suy nghĩ , dám nghĩ dám làm , có chơi có chịu , lợi nhuận đi kèm với rủi ro => thất bại là chuyện bình thường . Khó có thể tự nhận xét về bản thân .

Cơ mà nếu thật sự tin vào duyên số , cái gì tới sẽ tới thì còn lập topic này làm gì :)

Hôm nọ kêu thớt nhận đệ thớt k chịu ! Thì ra ổng cần ae :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
không tuyển đệ dưới mọi hình thức

CÓ PHẢI ANH SINH NĂM 82??

già thế mà đòi mem <22 tuổi chắc bị ném gạch rụng răng

có vốn 100$ có được không thớt :D

Bác làm về lĩnh vực gì.em cũng chân ướt chân dáo mới bước vào cái MMO này chưa tìm được ai để cùng tiến cả. Đa số toàn đi comment ở mấy topic của các bro xong bị những tên scamer buzz yahoo rồi chỉ bảo này nọ xong thuê em rồi thì đến ngày trả lương và nó disable yahoo!.chấm hết
Cũng may nó thuê có chỉ giúp không thì cũng không biết gì @@. Coi như làm thuê đổi TUT …
rất tiếc nhưng mình không hợp nhau

Xin 1 slot..đang chán mmo vì đơn độc:))

Vốn bao nhiêu mới được gọi là dày theo tiêu chuẩn của bác ạ ? mình cũng có hứng nhưng vốn ko được dày cho lắm :oops:

Xin 1 slot..đang chán mmo vì đơn độc:))
kiếm vợ đi hết đơn độc ngay
Vốn bao nhiêu mới được gọi là dày theo tiêu chuẩn của bác ạ ? mình cũng có hứng nhưng vốn ko được dày cho lắm :oops:
đơn giản lắm bác, vài chục tỏi, à nhầm vài chục củ
muốn a nhận đệ không dễ đâu nhé :rolleyes:
thế thôi don't care

vốn à . e có 22$ pp :))))
được mấy thùng mì rồi
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
tự nhiên buồn cười ế

CẦN 500Đ ảnh để pk độ hot của partner. :rolleyes:
như này thôi, có thể tưởng tượng được

thớt ở đâu vậy. Nếu trong nam mà đi đường gặp nhau thì chắc có duyên tất sẽ thành ae :p:p:p:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,935
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom