Cần 1 người anh em!

mohamet008

Senior
Reactions
416
MR
0.557
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
cứ tự nhiên múa lửa đi :D trong đầu mặc định sẵn có 1 dấu hiệu rồi, chỉ cần thấy có dấu hiệu đó là ib liền :D

vậy là thuộc dạng thể hiện cái duyên theo kiểu điên điên ... nhưng điên phải trúng "dây" điên của thớt ...ca này khó kiểu như mua số đợi trúng đặc biệt ý

Thớt nên nuôi 1 con chó..có rất nhiều giống có thể thoả mãn những yêu cầu của thớt..chỉ có mỗi tuổi là ko đc thôi
đắng .... mà thôi, nhà có 2 con rồi

vậy là thuộc dạng thể hiện cái duyên theo kiểu điên điên ... nhưng điên phải trúng "dây" điên của thớt ...ca này khó kiểu như mua số đợi trúng đặc biệt ý
cái này duyên số thôi bác ơi, đôi khi muốn chỉ một ai đó mà mình phải cảm thấy dễ chịu, thoải mái và sáng khoái kìa. chứ thật tình mình cũng chỉ cho nhiều người rồi, nhưng cảm giác mệt mỏi lắm

Nam8890

Senior
Reactions
169
MR
0.000
Chat with me via Skype
Bác làm về lĩnh vực gì.em cũng chân ướt chân dáo mới bước vào cái MMO này chưa tìm được ai để cùng tiến cả. Đa số toàn đi comment ở mấy topic của các bro xong bị những tên scamer buzz yahoo rồi chỉ bảo này nọ xong thuê em rồi thì đến ngày trả lương và nó disable yahoo!.chấm hết
Cũng may nó thuê có chỉ giúp không thì cũng không biết gì @@. Coi như làm thuê đổi TUT …
Không có đủ trình để nhận đệ nhưng có ít topic tâm huyết ông có thể xem qua .
https://mmo4me.com/threads/free-100...h-kiem-hon-10-day-voi-epay-info-co-rb.248608/
https://mmo4me.com/threads/super-ho...onsoon-va-tong-rb-len-den-10-tron-doi.240640/

nha trang à, đường nào thế, e ở Nguyễn Đình Chiểu đây bác :D
chết mịa, lộ cmn hàng :D nha trang thì vẫn ở nhưng không thường xuyên, hay chạy đi lại về quê vk :D nguyễn đình chiều thì ngay chỗ đại học r, để đó khi nào rảnh ib đi càfe nha :D mình hay ngồi quán hòn chồng :P

s2kidlove001

Senior
Reactions
141
MR
0.043
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Traffic m cũng dang choi r. Btc thì trc có làm thử 1 ngày.mình có cả list site btc pay về faucet nhiều hơn ebay
Tầm 150trag gì đó.dao động 1 lần nhập full là đc 20-25k btc. Cày vập mồm k đc bao nhiêu hic.mà cái btc này bán cũng khó nữa.

edmceh

Banned
Reactions
216
MR
0.000
Chat with me via Skype
Như title

Yêu cầu đơn giản:

1. Vốn dày, không sợ thất bại
2. Tuổi trẻ tài cao (<22 tuổi) con gái càng tốt
(Hy vọng vợ không đọc được dòng này
)

3. Nghe được gì thì phải suy nghĩ trước khi quyết định có làm theo hay không (bản thân phải biết rõ mình có gì và cần gì
)

4. Phải có tố chất điên điên
(giống mình
)

5. Các bác tự nhiên thể hiện bản thân ở đây thấy hợp lí mình sẽ chủ động inbox. Lưu ý, mình cần tuyển người anh em chứ không phải là tuyển đệ :)

Chào thân ái và quyết thắng.

Lưu ý: không có mục đích troll ở đây, mình thích ưu tiên vào duyên số hơn, nếu duyên số tới thì tự nhiên nó tới thôi
thiếu mỗi cái vốn dày nè :D. làm bạn anh thì khỏi nói luôn :D

khanhsk

Senior
Reactions
184
MR
0.000
Chat with me via Skype
Như title

Yêu cầu đơn giản:

1. Vốn dày, không sợ thất bại
2. Tuổi trẻ tài cao (<22 tuổi) con gái càng tốt
(Hy vọng vợ không đọc được dòng này
)

3. Nghe được gì thì phải suy nghĩ trước khi quyết định có làm theo hay không (bản thân phải biết rõ mình có gì và cần gì
)

4. Phải có tố chất điên điên
(giống mình
)

5. Các bác tự nhiên thể hiện bản thân ở đây thấy hợp lí mình sẽ chủ động inbox. Lưu ý, mình cần tuyển người anh em chứ không phải là tuyển đệ :)

Chào thân ái và quyết thắng.

Lưu ý: không có mục đích troll ở đây, mình thích ưu tiên vào duyên số hơn, nếu duyên số tới thì tự nhiên nó tới thôi
câu này đáng chú ý và ngẫm nghĩ này "Nghe được gì thì phải suy nghĩ trước khi quyết định có làm theo hay không (bản thân phải biết rõ mình có gì và cần gì":D:D:D
p/s thím là vozer phải hông ? :p:p:p

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,241
Latest member
88clbcam

Most viewed of week

Most discussed of week