Tutorial Cài Xprivacy và Xposed trong Bluestacks cho mem nào chưa làm được

Có bác nào ăn được con milk music chưa?? Em cài nó không cho cài device không phù hợp. Có cao thủ nào hd em với

Có ai hd mình sử dụng chức năng của xprivacy với

làm acc mới có phải rs data BS không ạ? Hay chỉ cần rs ID clear cache với GUID

bác cài được xprivacy chưa ? e cũng đang dùng bản đó
mình cài rồi nhưng chưa biết dùng xpericy

Thới ơi cho hỏi xíu.
Mình cài Xposed xong vào framework update thì nó báo lỗi => chuyển tới trang XDA tải lại bản khác cài xong, update được. nhưng restart blue miết không lên.
Thớt biết cách trị không?

lằng nhằng nhỉ, reset xong tự change mọi thứ có phải hay không :) 5p đủ min thì đúng rồi mà vẫn còn chậm :))

Thới ơi cho hỏi xíu.
Mình cài Xposed xong vào framework update thì nó báo lỗi => chuyển tới trang XDA tải lại bản khác cài xong, update được. nhưng restart blue miết không lên.
Thớt biết cách trị không?
- Bạn dùng bản bs mấy vậy, chia sẻ với mọi người là mình luôn dùng bản bluestacks mới nhất từ trang chủ mỗi khi nó có update, tải về xong tự root và cài xposed bằng tool của mình đã chia sẻ.
- Vấn để của bap001 là do cài xposed trực tiếp bằng Google Play (cái Xposed Installer) nên 100% là bị lỗi, mà đã bị lỗi rồi còn cố gắng cài từ XDA thì làm bs hư luôn. Bạn có thể gỡ bỏ hoàn toàn bs và cài lại từ đầu, xong dùng tool mình để root và cài xposed nhé

Wipe data phải cùng với change Guild và ID. Wipe cả mấy cái bắt đầu bằng Google thì mới sang acc mới đc.
đã thử cách của bạn này, hiệu quả cũng tương tự như dùng xprivacy nhé, tool của cả 2 cách mình sẽ share cho bạn nào inbox (hỗ trợ newbie)

làm acc mới thì bạn nên gỡ luôn data cũ và change ID, mẹo cho bạn là dùng titanium pro đã được chia sẻ nhiều trên mạng để gỡ data cũ được nhanh nhé.
- link titanium pro: www.tinhte.vn/threads/titanium-backup-pro-v6-1-5-2-moi-nhat-cai-la-dung-ho-tro-4-4-huong-dan-su-dung-chi-tiet.1478959/
bạn có thể hướng dẫn mình kỹ hơn đc không mình đọc chỉ thấy backup với restro thui. Không có chỉ cách gỡ data cũ

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,923
Latest member
krazyIT85

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back