Tutorial Cài Xprivacy và Xposed trong Bluestacks cho mem nào chưa làm được

Cài xprivacy rồi mà cài Tapjoy device test nó vẫn không thấy thay đổi thông tin là sao mấy bác nhỉ.

Lâu rồi mới thấy pro lên 4rum.
Hehe pro priếc chi tội em bác. Lâu ni khỏe chứ, lúa gặt đều đều chứ.

đã thử cách của bạn này, hiệu quả cũng tương tự như dùng xprivacy nhé, tool của cả 2 cách mình sẽ share cho bạn nào inbox (hỗ trợ newbie)
cho mình yh hỗ trợ giúp mình với pro

đã thử cách của bạn này, hiệu quả cũng tương tự như dùng xprivacy nhé, tool của cả 2 cách mình sẽ share cho bạn nào inbox (hỗ trợ newbie)
Bạn hướng dẫn mình với được không
Hóng hoài không biết đổi acc mới @@1

Cài xprivacy rồi mà cài Tapjoy device test nó vẫn không thấy thay đổi thông tin là sao mấy bác nhỉ.
XPrivacy nó chỉ fake info với những app nào mà được chỉ định fake.
Nếu bạn không chọn tapjoy device là app đc chỉ định fake thì tapjoy nó vẫn hiện những thông tin cũ mà nó đọc được

XPrivacy nó chỉ fake info với những app nào mà được chỉ định fake.
Nếu bạn không chọn tapjoy device là app đc chỉ định fake thì tapjoy nó vẫn hiện những thông tin cũ mà nó đọc được
Mình chỉ định cho cả tapjoy mà nó vẫn cứ ko fake được bạn ạ. Hay là mình đã làm sai điều gì rồi nhỉ.

em làm đến bước này thì lỗi bác ơi

cái này có thể change toàn máy k mây bác

Hôm nay có hứng nên share tool lượm lặt từ các page nước ngoài giúp các bạn cài xprivacy nhanh trong bluestacks. Hướng dẫn cài đặt đã đính kèm trong file, các bạn download và làm theo nhé, đảm bảo 100% thành công, mem nào làm ko được thì reply mình sẽ hỗ trợ tại đây :)
-Link tool (mediafire): http://adf.ly/7087086/xposed
Chúc ae mmo4me rút $ đều đều nhé.
bản này cài cho bs 9 dc ko cậu ơi

oánh dấu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,908
172,994
Latest member
Diablo218