Report Cái này có đáng bị ăn thẻ không

Status
Not open for further replies.
Reactions
1,608
MR
2.881
Thằng điên này không biết mình có động vào mả cha của nó không mà nó từ đâu ra cắn ác thế.

Bố thằng cắn càng. Gặp phải loại mồm toàn cơ quan sinh dục
từ topic này
http://mmo4me.com/threads/mot-sao-han-qua-viet-nam.171384/
vừ vào cmt 1 cái

Rõ ràng nó nhảy vào cắn trong khi chả ai động vào nó mà nó lại bảo không xứng nc với nó -_-

Thích thì tranh luận đàng hoàng. Từ trước đến nay tao có gây war nhưng không bao giờ nói tục. Gặp loại như mày, thì khong bao giờ tao trả lời

Theo quy định của 4rum thì thằng này có ăn thẻ ko. Mình không nhận mình tốt nhưng cái gì đúng thì thôi. mình chưa động vào nó mà nó cắn mình là sai.

nhân đây cũng thêm cái topic này, đi đâu nó cũng cắn thế này thì ae chịu sao nổi

http://mmo4me.com/threads/w3offers-scam-acc-sonic.171210/page-9#post-3357232

không biết ai là nạn nhân của nó đây

Nhân đây cũng thắc mắc luôn. về cậu nói của cậu @Trung_Peter

Mình cà khịa gì thế. hay cậu suy bụng ta ra bụng người. Nói Có ý gây war chửi mình

Mình chỉ cmt đúng 1 câu 1 lượn. Cậu nói mình cà khịa hả. Xin lỗi nhé. Đừng có đánh đồng.

Cậu bảo nếu còn tái phạm thì ra đảo. Nó tái phạm cả chục lần rồi đấy. Cậu cho nó ra đảo hộ mình cái.

Last edited:
Cái này thớt Post sai BOX rồi, mình chuyển sang Suggestion & Feedback để có người giải quyết cho thớt nha!

Thân!

Upvote 0
gặp những người này nên banned sớm :) nó tưởng nó ngon lắm xông zô chửi ng ta

Upvote 0
Chào bạn @CaptchaDollar

Sự việc xảy ra trong box chat , vì vậy cũng không có gì to tát cả, hi vọng 2 bạn mỗi người nhường nhau 1 chút dĩ hòa vi quý .

Cũng 1 phần tại mình không có mặt kịp thời , dù sao topic cũng đã close rồi , 2 người đều đã nhận point cảnh cáo .

Mỗi người nhường nhau 1 tí đi nha .

Nếu ko thì sự việc trong box mình chịu trách nhiệm mà phải đem qua box khác xin được giải quyết thì mình thẳng tay với 2 bạn lun nha :D kaka :D

p/s : đùa thôi , bình tĩnh đi nào :)

Thân !

Upvote 0
Chào bạn @CaptchaDollar

Sự việc xảy ra trong box chat , vì vậy cũng không có gì to tát cả, hi vọng 2 bạn mỗi người nhường nhau 1 chút dĩ hòa vi quý .

Cũng 1 phần tại mình không có mặt kịp thời , dù sao topic cũng đã close rồi , 2 người đều đã nhận point cảnh cáo .

Nếu ko thì sự việc trong box mình chịu trách nhiệm mà phải đem qua box khác xin được giải quyết thì mình thẳng tay với 2 bạn lun nha :D kaka :D

Thân !

Giết ngay ko để nó đẻ trứng anh Trung Pê Đê ơi

Upvote 0
Nhân đây cũng thắc mắc luôn. về câu nói của cậu @Trung_Peter

Mình cà khịa gì thế. hay cậu suy bụng ta ra bụng người. Nói Có ý gây war chửi mình

Mình chỉ cmt đúng 1 câu 1 lượn. Cậu nói mình cà khịa hả. Xin lỗi nhé. Đừng có đánh đồng.

Cậu bảo nếu còn tái phạm thì ra đảo. Nó tái phạm cả chục lần rồi đấy. Cậu cho nó ra đảo hộ mình cái.

Upvote 0
Chào bạn @CaptchaDollar

Thân !
Với câu này: "Mày viết tiếng việt hộ tao cái :D"
thì mình thấy cậu @CaptchaDollar ăn thẻ hơi bị oan đấy!

Upvote 0
Thôi anh em tự giải quyết với nhau ! giờ ảo ảo thế này hay mạnh như vậy chứ sau này có ý định offline chắc e thẹn mà chết :p
Lời nói chẳng mất tiền mua . lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau .
Bản thân mình thấy 2 người đều có sai . nhưng đàn ông lời qua tiếng lại k dc tốt :]] ra yh giải quyết với nhau là xong.
Close topic

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,991
Latest member
vinhken