Cái danh việt nam là super cheater nó bay xa đến đâu!!!!!!!!!!!!!!!!!

chechen12

Senior
Reactions
180
MR
0.002
Insuree Balance
0
Cứ hễ cái gì là lôi cái danh cheat của việt nam ra ghè đầu điên thế chứ lị.
Mình chỉ chuyên chiến PTC và đầu tư vào nó nhưng thất vọng quá account bị suspended bất thình lình. Và nó gửi mail trả lời với nội dung "bạn đến từ việt nam, Tất cả những member việt nam hầu hết là cheater". Chả lẽ công cáo nó scam trong khi tất cả member từ các đất nước khác đầu tư vào và vẫn nhận được payment đều còn riêng nước ta đầu tư vào y rằng nó scam :(

Quá chán cho 1 cuộc tình :binhsua162:

:m122: chuyển hệ đi,chơi PTC mà ko cheat thì bốc sít mà ăn...làm mấy tháng mới đủ minpay :m122:

Vẫn lại cái điệp khúc: Mình ko cheat thì cũng có mấy tên khác cheat......

Ip Việt nam nó mang vết nhơ rồi bạn à, chia sẻ cùng bạn hiền, mình cũng bị vài trường hợp rồi :) site uy tín thì để cho mình đường làm ăn , còn site muốn scam thì bạn cứ thằng tay distupe nhé !

Vừa bị ban site Cashtravel với lý do: " bạn là một cheater, ref bạn mang đến cho site cũng toàn là cheater và bạn dùng auto ". hic hic. Ý nó bảo mình là người vn thì bạn là một cheater rồi ................ :(

Mình mang site đi promote, hơn 40 ref cho dù là ref VN mìh hơn nửa rồi nhưng tính ra cũng nhìu nước khác, nó nỡ lòng nào k cho mình mở lại acc.

Vậy mà ref mình IP US cùng dùng chung loại auto và cheat nữa thì được paid trong khi mình chả cheat một ref nào :((

Last edited by a moderator:
:binhsua46: ..................................

biết đến PTC và MMO từ năm 2009 , click mòn tay Neobux 2 tháng trời đc 2$ mừng quá , rồi chuyển sang các site PTC khác ko biết chơi Click 1 mình lâu quá mà chẳng ăn thua , 2 tháng đc 2$ lúc rút tiền thì nó bày đặt thế này thế kia , giờ PTC ko ngon nữa rồi Maxtri Invest mà chiến thôi

star cheater:siusao::siusao::siusao::siusao:

ko biết đi đến đâu ! mà tình hình mmovietnam đi đến đâu toàn lót dép loại D (ptu), cheact (ptc)... bị ghét cực =))!

Cái gì việt nam chẳng nổi tiếng cheat, ptc, offer. Kêu tham cũng không ăn thua đâu chẳng thay đổi được gì đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,628
170,736
Latest member
longtlhtamqt
Back
Top Bottom