Report cách xử lý của maxryan9999 không thể chấp nhận dc

Status
Not open for further replies.

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,634
MR
0.073
Facebook
Follow me on Facebook
đây là bài viết của mình :
40 PM - rate 20,3 - VCB - Bán chịu fee

Tiêu đề ghi dễ hiểu thế mà còn bị del kêu ko dúng quy định, phải chăng củng chỉ là chữ VCB trước chữ bán chịu phí thôi. CHúng ta là con người chứ có phải cái máy đâu mà xử lý kiểu như là 1 cái máy ko có tình cảm và đầu óc vậy, phải chăng lên Mod rồi rank quá đi soi mói từng chữ của thành viên dể xóa bài là sở thích hay sao.
Với cách xử lý kiều này chắc sẽ còn nhiều xích mích với thành viên hơn nữa, sau này có lập topic sell, cho dù có quyen xóa topic, nhưng có để 10 năm cũng ko ai ngó đâu, ko phải là Mod thì làm gì thì làm.
Nói thế thôi, close luôn đi, sell auto luôn cho rồi.

nếu mod mà xử lý thế này, minh nghĩ diễn đàn viết tool xóa bài cho nhanh, bài nào ko đúng khuôn mẫu thì xóa, dỡ mất công tuyển Mod check

40 PM - rate 20,3 - VCB - Bán chịu fee

M đề xuất bạn nên đổi tiêu đề : 40 PM - Rate 20,3 - Bán chịu fee - VCB
Bạn cũng nên hỏi bản thân xem tại sao các topic khác vẫn tồn tại chỉ riêng của bạn bị xóa ?
M làm theo Rule khi mà Rule không hợp ý bạn thì bạn nên góp ý với Shin thay đổi Rule chứ không phải quay sang trách m :) Thân

Max
Xin lỗi các bác nhưng éo hiểu sao nhìn mặt thằng này ghét cả họ nó, thế mới đểu!

Upvote 0
Cảnh báo bạn emgai sau cmt này nếu bạn còn cố ý Spam câu "ý kiến lên phường" nữa thì bạn sẽ bị BAN đó, Thân !

Upvote 0
Cảnh báo bạn emgai sau cmt này nếu bạn còn cố ý Spam câu "ý kiến lên phường" nữa thì bạn sẽ bị BAN đó, Thân !

vâng, mình đã nói rõ là out rồi, ko bàn nữa, vậy mà ăn ngay thẻ phạt của Tmod quangdx, đúng là lộng quyền

Upvote 0
Hiện tại m mới lên trial mod nên các vấn đề chưa quen giải quyết , có thể đã lỡ làm vài người mất lòng , mong các bạn thông cảm , và sắp tới Shin sẽ vào đây để hướng dẫn mình thêm cũng như hướng dẫn các bạn theo Rule mới . Thân

Max

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,923
Latest member
krazyIT85

Most viewed of week