Report cách xử lý của maxryan9999 không thể chấp nhận dc

Status
Not open for further replies.

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,634
MR
0.073
Facebook
Follow me on Facebook
đây là bài viết của mình :
40 PM - rate 20,3 - VCB - Bán chịu fee

Tiêu đề ghi dễ hiểu thế mà còn bị del kêu ko dúng quy định, phải chăng củng chỉ là chữ VCB trước chữ bán chịu phí thôi. CHúng ta là con người chứ có phải cái máy đâu mà xử lý kiểu như là 1 cái máy ko có tình cảm và đầu óc vậy, phải chăng lên Mod rồi rank quá đi soi mói từng chữ của thành viên dể xóa bài là sở thích hay sao.
Với cách xử lý kiều này chắc sẽ còn nhiều xích mích với thành viên hơn nữa, sau này có lập topic sell, cho dù có quyen xóa topic, nhưng có để 10 năm cũng ko ai ngó đâu, ko phải là Mod thì làm gì thì làm.
Nói thế thôi, close luôn đi, sell auto luôn cho rồi.

nếu mod mà xử lý thế này, minh nghĩ diễn đàn viết tool xóa bài cho nhanh, bài nào ko đúng khuôn mẫu thì xóa, dỡ mất công tuyển Mod check

nói hay thế, ông thiếu 2,4 STP chưa thanh toán, từ đó trốn luôn. sao ko hỏi lại mình, là ai cũng đủ tiền mua STP, mà ông lại ko dủ tiền, mua thiếu từ ngày đó giờ ko thanh toán

volong66: 3.2 - 0.8 = 2.4
12:20:48
volong66: bac pay e them 2.4$
12:21:01
decerte: min 50k
12:21:12
decerte: de lan sau di =.=
12:21:19
volong66: ok
12:21:21
decerte: hoac cho to no

12:21:29
volong66: lan sau bac gui them 2.4$
12:21:33
volong66: gio send bac 3.2
12:22:03
volong66: The following transaction has been completed.
The recipient below has INSTANTLY received your transfer.

From Username quynhgiao80
To Username deren890
Transfer Amount 3.2
Fee (paid by recipient) 0.25
Selected Currency USD
Comments Transfer: buy sock
Transaction ID # 274728237

sao phải xoắn , việc gì ra việc đấy , ngồi chat với nhau mãi thì ko lôi ra =))

cơ bản là bảo lần sau giao dịch thì bù thêm , đã đến lần sau giao dịch chưa ?

Upvote 0
Ừ thì đó ^^ Rule sao làm vậy thôi chứ công ty bảo mặc áo sơ mi , quần tây chẳng lẽ bận áo thun , quần jean :p

Max
Box quan trọng mà giao cho ông này thì bảo đảm member sẽ chuyển qua dùng AUTO hết :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Upvote 0
Bản thân m thấy cái Rule cũng chả hợp lý tí nào . Yêu cầu giao dịch dưới $500 . Nhưng mà tài khoản Veri + Đóng BH 2tr thì theo Rule là chấp nhận được . Nói đóng BH nhưng không nói rõ là bao nhiêu tiền nên thấy chả hợp lý , veri đóng bh2tr cũng lập topic giao dịch >$500 @@

Max

Upvote 0

làm gì có lần sau khi ông ko bao giờ mua nữa, ko mún nhắc vì ông thích nói xỏ ng khác ấy mà

14:11:14
volong66: co STp xuc ko bac
14:11:26
decerte: gio thi thoi bac a

Upvote 0
Bây giờ mới nói nhé.Cái này nên ý kiến thẳng với Shin.
1.Rule do Shin đặt.
2.Shin bảo các mod,t-mod phải làm theo đúng rule Shin đề ra
======>Ý kiến thẳng với Shin chứ đừng report vip Maxryan9999 này đơn giản và dễ hiểu vip này làm đúng theo rule (sai 1 chữ,thừa là del,ăn thẻ).

Upvote 0
Bây giờ mới nói nhé.Cái này nên ý kiến thẳng với Shin.
1.Rule do Shin đặt.
2.Shin bảo các mod,t-mod phải làm theo đúng rule Shin đề ra
======>Ý kiến thẳng với Shin chứ đừng report vip Maxryan9999 này đơn giản và dễ hiểu vip này làm đúng theo rule (sai 1 chữ,thừa là del,ăn thẻ).
mình cũng đang thắc mắc k biết phải Shin ra rule ko mà cái rule này sao mà vl thế, mình thấy 2 tit ko khác gì nhau cả có đảo 1 số chỗ thôi, nếu Shin thix thế thì như bác thred nói nên chơi luôn cái mặc định làm tit là đẹp luôn :p
Rule rỏ nản shin bảo muốn làm 4rum đi lên mà thấy 4rum ngày càng xuống :(

Upvote 0
làm gì có lần sau khi ông ko bao giờ mua nữa, ko mún nhắc vì ông thích nói xỏ ng khác ấy mà

Ông nói chuyện với ai vậy sao tui tìm hoài mà ko thấy.... nhớ mới xúc STP rùi mà......

Upvote 0

ông bác bợ vừa thôi làm gì mà ghê thế =))

Upvote 0

thế sao ko lôi bao nhiêu lúc tôi cần hàng mà ông ko có ?

Leave Me Alone: co STP hay ego de ban ko cau oi
volong66: co
volong66: co Ego
Leave Me Alone: bao nhieu ego the
volong66: con 16,8 Ego thi phai
Leave Me Alone: >.<
Leave Me Alone: dang can tam 5-600
Leave Me Alone: -.-

làm ăn ra làm ăn , nói xỏ ra nói xỏ , đố ông tìm được trong log chat của ông câu nào tôi nói xỏ ông . lol

Upvote 0
Ông nói chuyện với ai vậy sao tui tìm hoài mà ko thấy.... nhớ mới xúc STP rùi mà......

à cách đây vài tháng rồi :))

Upvote 0
:eek::eek::eek::eek:
Bắt bẻ trong từng sợi lông, để rồi xem forum đi về đâu. Mong rằng dù ko phát triển lên cũng ko đến nổi đuổi hết mem đi :oops::oops::oops::oops::oops::oops:

Upvote 0

thằng Decerte ai nói gì BQT nó nhảy vào bênh BQT ngay ko cần biết lí do đúng sai gì đúng là cục cưng của BQT mà :cool::cool::cool::cool:
Chúc chú sớm đc tham gia vào BQT nhá :oops::oops::oops::oops::oops::oops:

Upvote 0
Đọc qua thì thấy VIP Max này chả khác gì 1 con rôbot, tệ hơn là 1 con rối không hơn không kém.
Hổm nay bị member report tình trạng này hoài mà không biết thay đổi.
Nếu cho là Admin đưa ra rule thế tại sao nhiều member kiêu ca như vầy mà không đề xuất chỉnh sửa Rule lại cho hợp thời thế mà cứ ap dụng 1 cách máy móc như vậy nhỉ ?!
Phải chăng là....... àh, chuyện tế nhị phải không nhỉ ?!

Upvote 0
Đọc qua thì thấy VIP Max này chả khác gì 1 con rôbot, tệ hơn là 1 con rối không hơn không kém.
Hổm nay bị member report tình trạng này hoài mà không biết thay đổi.
Nếu cho là Admin đưa ra rule thế tại sao nhiều member kiêu ca như vầy mà không đề xuất chỉnh sửa Rule lại cho hợp thời thế mà cứ ap dụng 1 cách máy móc như vậy nhỉ ?!
Phải chăng là....... àh, chuyện tế nhị phải không nhỉ ?!

hjc, em ko dám comment nữa
Bị ăn thẻ rồi
Giờ chỉ có: ý kiến lên phường

Upvote 0
Nói chung là phải có việc cho người ta làm thì mọi người mới biết họ là ai. Lợi ích cũng từ đây mà ra cả. Đại gia gặp quan cũng phải khúm núm, quan muốn làm giàu thì cũng phải kết thân với đại gia. Cũng giống như HotBoy Trung_Peter muốn shoubox xuất hiện lại trên đầu forum để mọi người còn nhớ đến "ảnh" ko là chẳng ai quan tâm ảnh là ai "ẢNH BUỒN"

Cái đó gọi là hư danh ảo tưởng hay dân chơi gọi tắt là CDSHT nhưng CDSHT ra tiền thì cũng đáng thôi :oops::oops:

(bài viết mang tính chủ quan cá nhân ko mang tính chọc ngoáy bới móc sò mó cá nhân tập thể nào nên Admin OnlyC có đi qua cũng đừng xóa vì nó lỡ làm nhột 1 số cá nhân nào đó nhé :oops::oops:)

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,990
Latest member
Jonyliu

Most viewed of week