Report cách xử lý của maxryan9999 không thể chấp nhận dc

Status
Not open for further replies.

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,634
MR
0.073
Facebook
Follow me on Facebook
đây là bài viết của mình :
40 PM - rate 20,3 - VCB - Bán chịu fee

Tiêu đề ghi dễ hiểu thế mà còn bị del kêu ko dúng quy định, phải chăng củng chỉ là chữ VCB trước chữ bán chịu phí thôi. CHúng ta là con người chứ có phải cái máy đâu mà xử lý kiểu như là 1 cái máy ko có tình cảm và đầu óc vậy, phải chăng lên Mod rồi rank quá đi soi mói từng chữ của thành viên dể xóa bài là sở thích hay sao.
Với cách xử lý kiều này chắc sẽ còn nhiều xích mích với thành viên hơn nữa, sau này có lập topic sell, cho dù có quyen xóa topic, nhưng có để 10 năm cũng ko ai ngó đâu, ko phải là Mod thì làm gì thì làm.
Nói thế thôi, close luôn đi, sell auto luôn cho rồi.

nếu mod mà xử lý thế này, minh nghĩ diễn đàn viết tool xóa bài cho nhanh, bài nào ko đúng khuôn mẫu thì xóa, dỡ mất công tuyển Mod check

Mình cũng thật hài cho cái rule mới của phần mua bán do VIP Max quản lý
Vừa vào up thì del luôn bài viết với nội dung

duongnd1980, maxryan9999 started a new personal conversation with you at Kiếm Tiền Trên Mạng - Make Money Online - MMO4ME.

Không up >1 lần /ngày hay up hộ người khác
Mình thấy cái Rule thật cứng ngắc và bất hợp lý
Đề nghị BQT xem xét cách đưa rule
Coi có hợp lý không và làm như vậy thì BQT có tốt cho 4 rum thêm phần nào không hay chỉ làm member phát chán

Mà các MOD cũng rảnh ghê toàn đi xăm soi từng câu cú để del bài (Thời gian đâu nữa mà kiếm tiền)
Muốn tỏ ra quyền lực thì hãy học cho giỏi ra ngoài đời mà hổ báo

Upvote 0
chó lại bắt đầu kéo đàn vào .

chủ thớt thì ko còn ý kiến , mà đội AHBP lại thích thể hiện .

bạn volong nếu nghĩ ra cách nào xử lý 2,4 STP thì pm yahoo tớ nhé , giờ tớ cũng ko rảnh để ngồi trong này đợi bạn .

Upvote 0
sai tit nhé ! phải đảo lộn lại bán chịu fee - vcb =))

more info cho bạn , giữa dấu "-'' phải có dấu cách 2 đầu , ko thì cũng ra đảo =))

Upvote 0
40 PM - rate 20,3 - VCB - Bán chịu fee
cái tiêu đề vậy mà xóa topic thì đúng là ko nên đặt mod làm gì, nên đặt auto xóa cho khỏe
del là bt mà, band mới là vấn đề, k del k bao h bạn nhớ lỗi mình mắc phải,

Upvote 0
cái rule cấm up >1 lần / ngày và ko cho người khác up hộ ngoài chủ topic chắc là ko phù hợp rồi vì muốn lách luật thì vô cũng đơn giản chỉ cần KO NHẮC ĐẾN TỪ UP là đc mà.

VD: hôm nay đang đi thì đạp phải sh!t............
VD: Buồn quá mãi ko mua đủ, bán đủ
VD: anh em gd thì chú ý info nhé

Nói chung với cái luật cứng nhắc thì sẽ chẳng làm gì đc mình :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Thôi gõ captcha , dân đen comment thê đủ rồi :D:D:D:D

Upvote 0

bạn volong nếu nghĩ ra cách nào xử lý 2,4 STP thì pm yahoo tớ nhé , giờ tớ cũng ko rảnh để ngồi trong này đợi bạn .
thế thì bác cứ gửi VCB hoặc thẻ dt cho nhanh, nợ lâu rồi mà

Upvote 0
sao ko ai nghĩ là cuộc sống cần phải thoải mái tý vừa tốt cho mình và vừa tốt người khác nhĩ . Pháp luật người ta nhiu khi còn có cái tình
con đây Rule forum còn hơn phép nước hơn cả lệ làng 1 chữ thiếu chấm thiếu phẩy cũng bi del
Bi del xong bị rp xong lại vào giải thik mất bik nhiu time trong khi đó bản thân mình co khả năng sữa giúp những người bị sai chỉ 1 tý time thôi mà .khó hỉu con người nhĩ thik đạp lên nhau mà sống thôi

Upvote 0

Cho' kéo đàn vào, vậy bạn đang bàn luận với cho' thì bạn là con gì: cẩu, dog, cầy hay là thành phần gì khác??

Vâng bạn coi người khác là cho' trong khi bản thân bạn người khác coi chẳng khác gì 1 bãi rác ko ai thèm ngó và có ngó cũng chỉ dể nhổ vài bãi nước bọt vào mặt bạn.

Người ta vào topic này để mong BQT xem xét và có cách giải quyết tốt hơn nên ko thể tránh comment hơi quá đà nhưng mục đích thì vẫn tốt , ko như loại rác như bạn chỉ giỏi vào nịnh đầm

Upvote 0
bạn nói thích đạp lên nhau mà sống ah
giờ bạn muốn nằm trên hay nằm dưới
đạp cho vài phát là rụi liền

Upvote 0
thế thì bác cứ gửi VCB hoặc thẻ dt cho nhanh, nợ lâu rồi mà

2,4 * 17 = 40,8k , ko biết chuyển thế nào -.-

thành 50k thì chuyện đã khác -.-

Upvote 0
Cho' kéo đàn vào, vậy bạn đang bàn luận với cho' thì bạn là con gì: cẩu, dog, cầy hay là thành phần gì khác??

Vâng bạn coi người khác là cho' trong khi bản thân bạn người khác coi chẳng khác gì 1 bãi rác ko ai thèm ngó và có ngó cũng chỉ dể nhổ vài bãi nước bọt vào mặt bạn.

Người ta vào topic này để mong BQT xem xét và có cách giải quyết tốt hơn nên ko thể tránh comment hơi quá đà nhưng mục đích thì vẫn tốt , ko như loại rác như bạn chỉ giỏi vào nịnh đầm

(bài viết mang tính chủ quan cá nhân ko mang tính chọc ngoáy bới móc sò mó cá nhân tập thể nào nên Admin OnlyC có đi qua cũng đừng xóa vì nó lỡ làm nhột 1 số cá nhân nào đó nhé :oops::oops:)

hóa ra nói mồm thì dễ , làm mới là vấn đề .

Tớ nói ai là việc của tớ , còn cậu tự vơ vào cậu thì tớ cũng éo rảnh mà đi giải thích .

Còn tớ nịnh đầm hay tớ biết phân biệt đúng sai thì pm cựu mod tonghieu và hỏi binh6699 xem tại sao lại bị bann nhé .

Upvote 0
Đề nghị mọi người để cho nhà chức trách vào giải quyết nhé, tránh những comment có tính đả kích xúc phạm lẫn nhau ( không thích ai thì cứ Chọn nick--> Ignore--> Done. Nãy giờ mấy bro nói chuyện với ai mình cũng không biết luôn ( chắc là nằm trong list ignorer của mình :D)

Upvote 0
VCB 1k cũng gửi được, lol :p hoặc 2 cái thẻ đt 20k là xong :D

thx bác nhiều , trước giờ cứ đinh ninh là min chuyển 50k :))

2 cái thẻ 20k thì ko biết mạng gì , với cả còn 800d chưa chuyển được :))

Upvote 0
Đề nghị mọi người để cho nhà chức trách vào giải quyết nhé, tránh những comment có tính đả kích xúc phạm lẫn nhau ( không thích ai thì cứ Chọn nick--> Ignore--> Done. Nãy giờ mấy bro nói chuyện với ai mình cũng không biết luôn ( chắc là nằm trong list ignorer của mình :D)

uhm, nãy giờ có mấy bro nói chuyện em cũng ko rõ nc gì nữa, chắc cũng năm trong list ignorer của em

Upvote 0
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,923
Latest member
krazyIT85

Most viewed of week