Report cách xử lý của maxryan9999 không thể chấp nhận dc

Status
Not open for further replies.
đây là bài viết của mình :
40 PM - rate 20,3 - VCB - Bán chịu fee

Tiêu đề ghi dễ hiểu thế mà còn bị del kêu ko dúng quy định, phải chăng củng chỉ là chữ VCB trước chữ bán chịu phí thôi. CHúng ta là con người chứ có phải cái máy đâu mà xử lý kiểu như là 1 cái máy ko có tình cảm và đầu óc vậy, phải chăng lên Mod rồi rank quá đi soi mói từng chữ của thành viên dể xóa bài là sở thích hay sao.
Với cách xử lý kiều này chắc sẽ còn nhiều xích mích với thành viên hơn nữa, sau này có lập topic sell, cho dù có quyen xóa topic, nhưng có để 10 năm cũng ko ai ngó đâu, ko phải là Mod thì làm gì thì làm.
Nói thế thôi, close luôn đi, sell auto luôn cho rồi.

nếu mod mà xử lý thế này, minh nghĩ diễn đàn viết tool xóa bài cho nhanh, bài nào ko đúng khuôn mẫu thì xóa, dỡ mất công tuyển Mod check

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Follow me on Facebook
kiểu nay từ nay hết dám mua bán :( luật khắt khe quá ! MMO chứ ko phải khu quân đội ! newbie mới vào thường ko đọc kĩ rule thế là ăn ban ! đổi giao diện mọi ng cũng ít lên đã thế rule lại khắt khe ! ko khéo mất hết mem ! Xin các MOD và các ADMIN đừng biến sân chơi MMO thành Khu Quân SỰ

Upvote 0

emgai

Banned
Reactions
24
MR
0.000
kiểu nay từ nay hết dám mua bán :( luật khắt khe quá ! MMO chứ ko phải khu quân đội ! newbie mới vào thường ko đọc kĩ rule thế là ăn ban ! đổi giao diện mọi ng cũng ít lên đã thế rule lại khắt khe ! ko khéo mất hết mem ! Xin các MOD và các ADMIN đừng biến sân chơi MMO thành Khu Quân SỰ
Ý KIẾN LÊN PHƯỜNG

Upvote 0
Ý KIẾN LÊN PHƯỜNG
bạn này ! sao cái gì cũng lên phường ! đừng tưởng phường là to nhé ! mấy a CA phường hàm cấp < đại úy mà cứ chảnh chảnh nhìn thấy ghét ! đâị úy thì ko nói gì chứ 2 gạch, hoặc 1 sao mà thái độ cứ chảnh chảnh với nhân ấy ! bảo chi dân nó hay sỉ CA ! mình ko ý kiến thì cứ để họ lấn tới và làm thế mãi à ! thiệt mình chứ thiệt ai đâu ! cứ để thiệt mãi à !

Upvote 0
bạn này ! sao cái gì cũng lên phường ! đừng tưởng phường là to nhé ! mấy a CA phường hàm cấp < đại úy mà cứ chảnh chảnh nhìn thấy ghét ! đâị úy thì ko nói gì chứ 2 gạch, hoặc 1 sao mà thái độ cứ chảnh chảnh với nhân ấy ! bảo chi dân nó hay sỉ CA ! mình ko ý kiến thì cứ để họ lấn tới và làm thế mãi à ! thiệt mình chứ thiệt ai đâu ! cứ để thiệt mãi à !

ĐÃ NOÁI LÀ Ý KIẾN LÊN PHƯỜNG, noái ở đây được gì, lên phường đi

Upvote 0
Reactions
2,103
MR
0.000
Có mấy đứa nhỏ đc lên làm Mod bị mờ mắt vì quyền lực ảo nên nhiệt tình thể hiện đó mà:D
Ở đây đem quyền ban ra dọa nhau chứ ngoài đời cốc cho vài cái lõm đầu hehe

Upvote 0

huyyoung

Senior
Reactions
838
MR
0.000
Forum cũ còn dễ thấy cái rule hơn, qua đây lóa mắt người chơi lâu còn không để ý, huống chi newbie mới vào. Newbie mới vào bị banned vài lần là từ giã forum luôn. Mấy hôm nay vì cái rules mà forum nháo nhào hết lên, không biết đến khi nào mới ổn định lại :(

Upvote 0

songlongtt

Hero
Reactions
285
MR
2.180
góp ý bạn emgai , Mình hỏi câu ý kiến lên phường của bạn là đang xoáy ai , nhưng mà k phải đi đâu cũng lôi cái câu đó sau lưng mình làm câu cửa miệng thì k hay lắm và có thể gây khó chịu cho người khác :) . Đóng góp ý kiến để cho 4r tốt lên chứ k phải bươi móc cái sai của một người lên hoài như thế k giải quyết được vấn đề đâu . Mình chỉ góp ý thôi có gì sai thì bạn bỏ qua nhé :p

Upvote 0
góp ý bạn emgai , Mình hỏi câu ý kiến lên phường của bạn là đang xoáy ai , nhưng mà k phải đi đâu cũng lôi cái câu đó sau lưng mình làm câu cửa miệng thì k hay lắm và có thể gây khó chịu cho người khác :) . Đóng góp ý kiến để cho 4r tốt lên chứ k phải bươi móc cái sai của một người lên hoài như thế k giải quyết được vấn đề đâu . Mình chỉ góp ý thôi có gì sai thì bạn bỏ qua nhé :p

mệt, ko bàn, ý kiến lên phường

Upvote 0
Chắc bạn ấy còn ấm ức chuyện gì đó mà.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply