Report cách xử lý của maxryan9999 không thể chấp nhận dc

Status
Not open for further replies.
đây là bài viết của mình :
40 PM - rate 20,3 - VCB - Bán chịu fee

Tiêu đề ghi dễ hiểu thế mà còn bị del kêu ko dúng quy định, phải chăng củng chỉ là chữ VCB trước chữ bán chịu phí thôi. CHúng ta là con người chứ có phải cái máy đâu mà xử lý kiểu như là 1 cái máy ko có tình cảm và đầu óc vậy, phải chăng lên Mod rồi rank quá đi soi mói từng chữ của thành viên dể xóa bài là sở thích hay sao.
Với cách xử lý kiều này chắc sẽ còn nhiều xích mích với thành viên hơn nữa, sau này có lập topic sell, cho dù có quyen xóa topic, nhưng có để 10 năm cũng ko ai ngó đâu, ko phải là Mod thì làm gì thì làm.
Nói thế thôi, close luôn đi, sell auto luôn cho rồi.

nếu mod mà xử lý thế này, minh nghĩ diễn đàn viết tool xóa bài cho nhanh, bài nào ko đúng khuôn mẫu thì xóa, dỡ mất công tuyển Mod check

aothunkute

Banned
Reactions
329
MR
0.000
bạn mới có bị close mà đã khóc than rồi =)) có ng bị bác ấy cho ra đảo luôn kìa
shin bảo để làm 4rum đi lên nên phải như thế thôi chịu đi bạn

Upvote 0

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.342
Hihi nãy thấy topic này và nghĩ là sẽ bị xóa, đúng là sai rule rùi hoangdouis12 ơi.

Upvote 0

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,644
MR
0.083
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Hình như đã có topic nói rõ ràng, cứ theo rule, sai là del ko sửa gì hết mà nhỉ, sửa người này rồi cũng phải sửa cho ng khác :oops::oops::oops:
nói như bác thì viết tool auto check tiêu đề luôn có phải tốt ko, cần gì Mod check. Diễn đàn là nơi thào luận mua bán, nên cần ng quản lý, chứ có phải cần máy móc quản lý đâu.

Upvote 0

maxryan9999

Banned
Reactions
1,499
MR
0.002
Chat with me via Skype
đây là bài viết của mình :

Tiêu đề ghi dễ hiểu thế mà còn bị del kêu ko dúng quy định, phải chăng củng chỉ là chữ VCB trước chữ bán chịu phí thôi. CHúng ta là con người chứ có phải cái máy đâu mà xử lý kiểu như là 1 cái máy ko có tình cảm và đầu óc vậy, phải chăng lên Mod rồi rank quá đi soi mói từng chữ của thành viên dể xóa bài là sở thích hay sao.
Với cách xử lý kiều này chắc sẽ còn nhiều xích mích với thành viên hơn nữa, sau này có lập topic sell, cho dù có quyen xóa topic, nhưng có để 10 năm cũng ko ai ngó đâu, ko phải là Mod thì làm gì thì làm.
Nói thế thôi, close luôn đi, sell auto luôn cho rồi.

nếu mod mà xử lý thế này, minh nghĩ diễn đàn viết tool xóa bài cho nhanh, bài nào ko đúng khuôn mẫu thì xóa, dỡ mất công tuyển Mod check
Số lượng Tên loại tiền - Giá tốt nhất - Người chịu phí - Ngân hàng giao dịch

Topic của bạn sẽ bị xóa và không kèm thông báo khi :
  • Tiêu đề không đúng cấu trúc quy định
M đề xuất bạn nên đổi tiêu đề : 40 PM - Rate 20,3 - Bán chịu fee - VCB
Bạn cũng nên hỏi bản thân xem tại sao các topic khác vẫn tồn tại chỉ riêng của bạn bị xóa ?
M làm theo Rule khi mà Rule không hợp ý bạn thì bạn nên góp ý với Shin thay đổi Rule chứ không phải quay sang trách m :) Thân

Max

Upvote 0

M đề xuất bạn nên đổi tiêu đề : 40 PM - Rate 20,3 - Bán chịu fee - VCB
Bạn cũng nên hỏi bản thân xem tại sao các topic khác vẫn tồn tại chỉ riêng của bạn bị xóa ?

Max
ụa 2 cái tiêu đề khác gì nhau nhỉ chỉ có cải VCB với cái Fee đổi chỗ cho nhau vãi thiệt Rule bá đạo @@

Upvote 0
nên tự xem lại mình , sao ai cũng làm được mà mỗi mình bị xóa topic ?

điều đơn giản thế mà cũng ko làm được là sao ?
nói hay thế, ông thiếu 2,4 STP chưa thanh toán, từ đó trốn luôn. sao ko hỏi lại mình, là ai cũng đủ tiền mua STP, mà ông lại ko dủ tiền, mua thiếu từ ngày đó giờ ko thanh toán

volong66: 3.2 - 0.8 = 2.4
12:20:48
volong66: bac pay e them 2.4$
12:21:01
decerte: min 50k
12:21:12
decerte: de lan sau di =.=
12:21:19
volong66: ok
12:21:21
decerte: hoac cho to no

12:21:29
volong66: lan sau bac gui them 2.4$
12:21:33
volong66: gio send bac 3.2
12:22:03
volong66: The following transaction has been completed.
The recipient below has INSTANTLY received your transfer.

From Username quynhgiao80
To Username deren890
Transfer Amount 3.2
Fee (paid by recipient) 0.25
Selected Currency USD
Comments Transfer: buy sock
Transaction ID # 274728237

Upvote 0

Tranau90

Legendary
Reactions
1,634
MR
19.964
$75.00
Chat with me via Skype
Mình cũng không hài lòng khi làm theo rules cứng nhắc như vậy.Trước đã có topic nói về maxryan9999 rùi.Mình thì không bao h làm theo rules cứng nhắc như vậy.Họ sai tiêu đề mình có thể sửa.Mất thời gian 1 xíu còn hơn cứ cố Delete topic rùi mem lại report.Mình sửa là họ biết sai rùi lần sau sẽ biết ,kèm theo dòng cảnh báo cuối topic.Hy vọng maxryan9999 rút ra được.Rules update 20/08 sẽ giảm gánh nặng cho mod cũng như thoải mái cho các mem hơn.Các bạn có thể tham khảo tại đây:
http://mmo4me.com/threads/rule-box-buy-sell-or-trade-update-20-08-2013.121201/

Upvote 0
Mình cũng không hài lòng khi làm theo rules cứng nhắc như vậy.Trước đã có topic nói về maxryan9999 rùi.Mình thì không bao h làm theo rules cứng nhắc như vậy.Họ sai tiêu đề mình có thể sửa.Mất thời gian 1 xíu còn hơn cứ cố Delete topic rùi mem lại report.Mình sửa là họ biết sai rùi lần sau sẽ biết ,kèm theo dòng cảnh báo cuối topic.Hy vọng maxryan9999 rút ra được.Rules update 20/08 sẽ giảm gánh nặng cho mod cũng như thoải mái cho các mem hơn.Các bạn có thể tham khảo tại đây:
http://mmo4me.com/threads/rule-box-buy-sell-or-trade-update-20-08-2013.121201/
ụa vậy Rule là do Mod ra hay admin ra nhỉ cũng thắc mắc điều này, và cũng k hiểu tại sao ai lại ra cái Rule vãi thế này trong khi từ trước giờ Tit mua bán có ai phàn nàn gì đâu nhỉ

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week