Ask Cách tạo tài khoản Payoneer nước ngoài

Reactions
0
MR
0.031
Chào mọi người, em là newbie, mong được anh chị giúp đỡ ạ.
Em hiện tại đang làm freelan cho một công ty nước ngoài tên A. và em đang cần tạo payoneer nước ngoài để hợp thức hoá việc chuyển tiền từ nước ngoài về ạ.
Vì là người Châu á nên công ty trả em 2$ còn người nước ngoài cụ thể Châu âu sẽ là 8$ cho công việc như nhau. nên em đang tìm cách tạo payoneer nước ngoài để có thể lấy được tiền nhiều hơn ạ. Mong anh chị hướng dẫn chỉ bảo em trong việc tạo payoneer nước ngoài với ạ :(

Có info nước ngoài đầy đủ là tạo được thôi, mà phải dùng IP sạch ở nước sở tại để truy cập PO.

Upvote 0
PO thì nhận ở nước nào cũng đc mà nhỉ, sao lại phải cần tạo tk loại nước ngoài vậy bạn ?
chủ yếu là khi ông làm Freelancer trển các sàn như upwork fivervvv .... nếu nó biết ông là đến từ Việt nam thì nó trả ít tiền , còn nếu ông là US UK EU thì nó nhiều tiền ,công việc thì y như nhau thôi. Nếu ông tại tk nước ngoài trên các sàn thì ông phải có payoneer của nước đó để lên kết cái này sàn nó check được

Upvote 0
Chào mọi người, em là newbie, mong được anh chị giúp đỡ ạ.
Em hiện tại đang làm freelan cho một công ty nước ngoài tên A. và em đang cần tạo payoneer nước ngoài để hợp thức hoá việc chuyển tiền từ nước ngoài về ạ.
Vì là người Châu á nên công ty trả em 2$ còn người nước ngoài cụ thể Châu âu sẽ là 8$ cho công việc như nhau. nên em đang tìm cách tạo payoneer nước ngoài để có thể lấy được tiền nhiều hơn ạ. Mong anh chị hướng dẫn chỉ bảo em trong việc tạo payoneer nước ngoài với ạ :(
Công ty bạn làm là Appen đúng không? Mình có nhận reg PO ngoại theo tên nhé.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back