Ask Cách nhận $ = WU

devilkyle

Banned
Reactions
142
MR
0.000
Mình là newbie GA
Mình đủ 100$ và đã có PIN
Tới ngày 1 là mình nhận code của WU
Khi tới ngày 1 mình làm gì để được code của WU ,và có đợi chờ gì ko ?
Nguyễn Văn A
Payee First Name/Given Name: A
Payee Last Name/Surname/Family Name:Nguyễn Văn
Như vậy đúng chưa ?

theo mình biết thì nó sẽ gửi qua email mà bạn đăng ký trước đây mình cũng có chơi vài lần !

họ tên, thành phố , quốc gia ,phone -> nó đưa cái mã chuyển đem mã này + cmnd ra rút

nó sẽ gửi 1 email trong đó gôm mã code để rút tiền . bạn chỉ cần mang CMND ra ngân hàng nào chấp nhận WU .. đọc mã đó ra và họ sẽ trả $ cho bạn = tiền đô . bạn có thể yêu cầu đổi tiền việt theo ý muốn !

nó sẽ gửi 1 email trong đó gôm mã code để rút tiền . bạn chỉ cần mang CMND ra ngân hàng nào chấp nhận WU .. đọc mã đó ra và họ sẽ trả $ cho bạn = tiền đô . bạn có thể yêu cầu đổi tiền việt theo ý muốn !
theo mình biết thì nó sẽ gửi qua email mà bạn đăng ký trước đây mình cũng có chơi vài lần !
nó auto gửi qua email mình hả cậu ?

nó auto gửi qua email mình hả cậu ?

thường thì tới ngày nó pay nó sẽ báo cho bạn qua 2 cách . 1 là bạn login vào acc và kiểm tra sẽ có mã code
2 là nó sẽ gửi qua mail cho bạn . bạn phải điền đúng name địa chỉ . mà nó yêu cầu thì mới ra ngân hàng nhận dc nhé !

thường thì tới ngày nó pay nó sẽ báo cho bạn qua 2 cách . 1 là bạn login vào acc và kiểm tra sẽ có mã code
2 là nó sẽ gửi qua mail cho bạn . bạn phải điền đúng name địa chỉ . mà nó yêu cầu thì mới ra ngân hàng nhận dc nhé !
Nguyễn Văn A
Payee First Name/Given Name: A
Payee Last Name/Surname/Family Name:Nguyễn Văn
đúng chưa cậu ?

Mà mình điền địa chỉ trong acc GA là địa chỉ trong giấy CMND hay địa chỉ đang ở được ko nhĩ ?
Vì mình điền trong GA là địa chỉ đang ở.
Còn trong giấy CMND là địa chỉ nhà mà. Hix.

Mà mình điền địa chỉ trong acc GA là địa chỉ trong giấy CMND hay địa chỉ đang ở được ko nhĩ ?
Vì mình điền trong GA là địa chỉ đang ở.
Còn trong giấy CMND là địa chỉ nhà mà. Hix.
bạn điền sao cũng đc miễn thằng đưa thư việt nam tìm ra để giao thư cho bạn

Tên mình là Ho Anh Thai

lúc điền xong thì thành Thai Ho Anh , như vậy có đc ko nhỉ ? hay phải sắp xếp cho đúng ? có phải viết có dấu ko? Lúc nhận thông tin rút tiền thì qua email đc ko? mong các tiền bối WU giúp mình !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,618
170,727
Latest member
alexng192
Back
Top Bottom