Cách nhận tiền payza không bị đồi lại tiền

htttht3

Banned
Reactions
32
MR
0.000
Ai hướng dẫn dùm em được không ?
Ý mình là không bị tranh chấp đó mà .

Last edited by a moderator:
Ọc tưởng Hd hóa ra là hỏi à ? Thằng PZ này phức tạp lắm, giao dịch cũng sợ :-s

Upvote 0
Tiện đây mọi ng cho mình hỏi, mình nhận tiền payza rùi sau đó bị ng ta dispute lại ntn, đã 11 ngày wa mà chưa thấy động tĩnh gì, chừng nào mới xong, và tiền sẽ về tài khoản nào????

Upvote 0
Tiện đây mọi ng cho mình hỏi, mình nhận tiền payza rùi sau đó bị ng ta dispute lại ntn, đã 11 ngày wa mà chưa thấy động tĩnh gì, chừng nào mới xong, và tiền sẽ về tài khoản nào????

nếu bạn không đưa ra được lý do nhận tiền hay bằng chứng giao hàng nó sẽ quay về chính chủ.

Upvote 0
Với pz thì tốt nhất tạo 1 tk pz phụ để thu mua, mua xong lập tức chuyển về tk chính.
Có dispute cũng vô ích. Tỉ lệ pz giải quyết tk dispute mà tiền đã chuyển gần như bằng 0. Rất hiếm khi pz giải quyết.
chưa kịp chuyển tiền mà đã bị hold thì lập tức vào cái dispute của nó gửi bằng chứng thì sau 2->3 tuần hoặc lâu hơn tiền sẽ về

Upvote 0
1 acc chinh va nhieu acc phu ,acc phu receiptfunds check hang tien the sendfuns ve acc chinh luon ,acc chinh the nao cung la acc pro bi charge fee nhung khi refunds$ lai acc phu thi pz refunds luon fee (sau 1 thang ko dc refunds va nho check acc phu truoc khi refunds xem co thang nao choi dispute ko da)

Upvote 0
site mình đang làm nó pay tiền xong thì dispute, nó bảo mình là phạm rule site của nó, giờ mình cần cung cấp gì cho payza đây...

Upvote 0
Bạn có các lý do chính đáng thuyết phục mới nắm được phần thắng, không thì chịu mất thôi :binhsua104:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,844
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week