Cách gõ GGS

Status
Not open for further replies.

nh0kzin

Junior
Reactions
86
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
ACE cho mình hỏi là gõ GGS gõ như thế nào, mới nhận acc nên ko bik cách gõ, mong được chỉ giáo.

bạn cứ gõ phân biệt hoa thường là ok :)
ý mình hỏi là ko phân biệt hoa thường có được ko, vì mún gõ nhanh như mấy dự án khác

ý mình hỏi là ko phân biệt hoa thường có được ko, vì mún gõ nhanh như mấy dự án khác
không phân biet khó len ruby khó kiếm dc nhiều thế thôi

1. k phân biệt vẫn tính tiền
2. k ký tự vấn tính tiền
3. gõ sai vẫn tính $

1+2+3 = nhiều và liên tục sẽ sớm band

Không hiểu mấy đứa nhỏ bây giờ, đi học riết rồi do thầy cô giáo dạy không nổi hay là do không tiếp thu hết những gì thầy cô dạy mà đi đâu cũng thấy những topic như thế này.
"CÁCH GÕ GGS" < Tưởng đâu là có cách gì hay, nhào vô coi thì ra là "Hướng dẫn cho tôi cách gõ GGS với!".
Thiệt là khổ tâm quá :(

P/s: Chat thì kêu là văn "nói" nên viết tắt cho lẹ (hok = hong, bùn = buồn, ...). Tới văn "viết" cũng "lẹ" kiểu này thì khổ thật :(

có 1 topic GGS rồi mà
dự án này k gõ nhanh đc đâu, code lúc ra nhanh ra chậm, lại overload, ai gõ nhanh lắm cũng 1k5/h, trừ khi có soft làm đc nhiều acc thì hơn nhiều
tự viết soft đi nhé để làm cho nhanh nhé :D

có 1 topic GGS rồi mà
dự án này k gõ nhanh đc đâu, code lúc ra nhanh ra chậm, lại overload, ai gõ nhanh lắm cũng 1k5/h, trừ khi có soft làm đc nhiều acc thì hơn nhiều
tự viết soft đi nhé để làm cho nhanh nhé :D
nếu viết soft được đi làm dự án khác cho nhanh

ACE cho mình hỏi là gõ GGS gõ như thế nào, mới nhận acc nên ko bik cách gõ, mong được chỉ giáo.
nó ra gì thì gõ y như nấy,gõ thường hết thì dễ tụt rate

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week