cách exchage các loại tiền qua deposit bằng visa/master

tuanss

Junior
Reactions
0
MR
0.000
CÓ BÁC NÀO RÀNH CÁCH EXCHANGE TIỀN MÀ DEPOSIT BẰNG VISA/MASTER KHÔNG.
KHÔNG SDUNG BANK WIRE DUOC VÌ CHUYEN SO LUONG LỚN, KO EX VOI CAC DAI LÝ VIET NAM DUOC VÌ SO LUONG LỚN. BÁC NÀO CÓ CAO KIẾN PM YAHOO: BUONVUI_C0_NHAU.

ex bằng thẻ thì nguy thế, có tiền thì sao ko di rút ra, mua PM, BTC, WMZ, PP rồi send bao nhiêu chả dc mà cú phải ex từ CC

CÓ BÁC NÀO RÀNH CÁCH EXCHANGE TIỀN MÀ DEPOSIT BẰNG VISA/MASTER KHÔNG.
KHÔNG SDUNG BANK WIRE DUOC VÌ CHUYEN SO LUONG LỚN, KO EX VOI CAC DAI LÝ VIET NAM DUOC VÌ SO LUONG LỚN. BÁC NÀO CÓ CAO KIẾN PM YAHOO: BUONVUI_C0_NHAU.
Tóm lại là tiền nào: skrill/neteller hay là cái gì

cụ thể thớt muốn ex từ card qua loại tiền nào pm yh mình

1 câu hỏi quá ngỡ ngẩn
Tiền sạch thì tại sao phải eX....
Số tiền quá lớn không "CAC DAI LÝ VIET NAM DUOC VÌ SO LUONG LỚN"
Rieeng câu này lại càng khó hiểu hơn....Chắc hiểu ý em nói gìo_Oo_Oo_Oo_O
Thứ 3 là Tiền có vấn đề, không bẩn thì nguồn gốc không ổn.... hay là bigbet 50000$ 1 lần nên nhiều $ quá

các bác cứ suy diễn lung tung. chắc các bác đọc xong mải tìm hiểu mà ko suy nghĩ
thứ 1; tiền đang là tiền mặt trong tay em, em có thể mở tk ngân hàng nộp vào ok
thứ 2: em muốn ex hoặc dep thành bất cứ loại tiền nào mà có thể dep ngược lại. (ví dụ mua PM, hoặd dep vào PM xong chuyển qua loại tiền khác ví dụ nhu OKPAY, rồi rút ra).
thứ 3: là bất cứ loại tiền nào thông dụng có thể EX qua lại các tiền khác được
vậy thì khó gì
Bên box ex đó bạn
bạn mua loại tiền ảo gì + số lượng bao nhiêu mình nghĩ vẫn có đủ cho bạn đó

dep tiền bằng bank vào sàn việt nam rồi exchange (ví dụ sàn tất-cả-e :D )

các bác cứ suy diễn lung tung. chắc các bác đọc xong mải tìm hiểu mà ko suy nghĩ
thứ 2: em muốn ex hoặc dep thành bất cứ loại tiền nào mà có thể dep ngược lại. (ví dụ mua PM, hoặd dep vào PM xong chuyển qua loại tiền khác ví dụ nhu OKPAY, rồi rút ra).

Tiền ở trong tay bạn thì giữ lấy mà xài. exchange làm chi nữa. :D trừ khi là tiền giả. :v

nếu tiền nằm trong thẻ visa/master thì ra ATM mà rút. :D
Ko có loại nào tự chuyển từ loại này thành loại kia hết nếu ko có exchanger hay service exchange.

Ở VN mà có quá nhiều tiền thì nên quên những điều trên, ráng mua 1 vé ra nước ngoài sống rồi quay về VN làm lại :D

Có 101 cách, và exchange thì có 1001 exchange để làm việc này.
Mình chẳng biết cái gì gọi là tiền bẩn hay sạch. Nhưng ex đủ thứ tiền (hay gọi là các loại thay thế tiền) có nhan nhãn, google 1 phát ra ngay.

Cách đơn giản nhất là cầm thẻ ra ATM rút, ngân hàng Vietcombank hết tiền thì qua BIDV, nếu ngân mấy ngân hàng kia nghèo quá ko đủ tiền cho bạn rút thì tạm rút qua các ngân hàng nhỏ lẻ khác. Ở VN có cả trăm ngân hàng khác mà lo gì thiếu tiền cho bạn rút chứ.

Thật không may là có hơn 1001 sàn giúp bạn làm được việc đó. Google cho lẹ.

cụ thể thớt muốn ex từ card qua loại tiền nào pm yh mình
tức là e send tiền zô thể của bác rồi bác send $ cho e phải không ?

Chắc thớt cần là mấy đồng PM, WM, Bitcoint ... khuyên thớt một câu thành nhé, thớt biết đồng nào đổi qua đồng nào giá bao nhiêu không ? thớt mua nhằm mục đích đầu tư hay gì ??

Nếu thớt cần đóng bảo hiểm khoảng 20tr thu gom SLL các đồng tiền đó, giá cao một chút đảm bảo đủ yêu cầu của thớt ở MMO này không thiếu người đâu đừng nói câu đại lý VN ko đủ nhé, 1 người ko đủ thì 10 người 100 người chỉ cần rate cao các EX khác có lời chắc chắn họ sẽ kiếm dùng ông bao nhiêu cũng có .
\\\\\\\\\
(ví dụ mua PM, hoặd dep vào PM xong chuyển qua loại tiền khác ví dụ nhu OKPAY, rồi rút ra).
\\\\\\\
rút gì rút ở đâu rút bằng niền tin à tỷ lệ bây giờ ông ex kiểu chuyển các loại tiền với nhau đảm bảo ông chết chắc tiền bao nhiêu cũng hết./.

tức là tiền ở trong VISA/MASTER thím muốn DEP thẳng vào mấy cái E-Wallet theo kiểu thanh toán trực tiếp....nhập Pin, Code rồi send $ trực tiếp...???

sao mấy bác nói mà ko suy nghĩ nhỉ. tiền giả làm gì qua ngân hàng được; thứ 2 là e muốn gửi đi chứ đâu có rút về đâu

cứ theo cách của mình nhé, nạp bảo hiểm rồi thu mua SLL rate ok tôi nghĩ bạn sẽ có đủ số tiền mình muốn có

bác này hiểu nè, tiền đang trong tay tui, tui muốn nạp

Tiền đang ở trong tay bạn à, vậy bạn mới là người không hiểu vấn đề đó.

Tiền trong thẻ thì là 1 vấn đề khác, không liên quan gì đến bạn là người nước nào cả. Bạn đặt câu hỏi này ở nhầm diễn đàn rồi, vì nếu có người nào biết chuyển tiền từ thẻ ra các loại tiền ảo khác thì họ cũng chẳng chỉ bạn đâu.:D

Mà bạn biết thế nào là MLP, KYC chưa.

tóm lại là thế này. có 1 con ếch. (mình không nghĩ nó khôn) chắc từ trong giếng rúc ra. hỏi rằng nó đang có 1 muỗi trong tay và muốn chuyển đổi thành con khác để ăn cho ngon. nhưng không biết đổi với ai và nó nghĩ không ai cho nó đổi. nên nó hỏi. nhưng những NGƯỜI ngoài thấy nó hỏi thì tưởng nó là NGƯỜi nên giải thích theo cách con người mà nó không hiểu. cuối cùng nó nói cho và kéo NGƯỜI ta xuống thành ếch =))))
p/s: tiền trong tay, trong thẻ. đơn giản nhất là lâjp 1 cái pp. veried rồi up max llôn nếu bạn đại gia tới mức KHÔNG AI EX NỔI. rồi muốn nạp vào pp bao nhiêu ttì nạp. có $ trong pp thì đi mua gì thì mua.
không thì như các bác đó chỉ (NGƯỜI) tiền trong thẻ. thíhc tiền gì thì tìm người ex qua tiền đó.
BẠN NÓI MÀ MÌNH ÉO HIỂU BẠN GIÀU CỠ NÀO MÀ KHÔNG AI ĐỔI ĐUOWJC CHO BẠN.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,362
171,416
Latest member
appgo88vin
Back
Top Bottom