Ask Cách cài đặt roboform ver6 cho firefox 4 trở lên ?

ttlnyth1812

Verified
Reactions
953
MR
0.000
Hỏi ngu xíu :")

Số là lâu quá mới về lại offer nên quên hết cmn cách cài rồi :binhsua38:
Trước nhớ là Roboform 6 chỉ tương thích cho bản firefox 3.6 trở xuống. Còn từ Firefox 4 thì ko tương thích nên ko xài toolbar đc.

Trong cái máy ảo mà mình share thì hùi trướcm, mình có nghiên cứu cách cài đè plugin để Roboform 6 hoạt động đc tốt trên firefox 4 trở lên rồi ... nhưng mà lâu quá giờ ko nhớ cách làm :))

Thế nên anh em nào từng mò ra và biết về vấn đề này thì chỉ giúp mình cách làm với nhé :d

À, Mình quen thao tác với giao diện của ver6 rồi nên các bạn đừng khuyên xài ver7 chi nha =]]

Thanks !

cứ lên web roboform down bản mới nhất về (đang sử dụng Version 7.8.9.5 ) => cứ up bản mới nhất firefox => chạy bình thường

Last edited by a moderator:
cứ lên web roboform down bản mới nhất về (đang sử dụng Version 7.8.9.5 ) => cứ up bản mới nhất firefox => chạy bình thường

Sợ thím thật :v
Mình ghi chú rõ thế cơ mà :v

cách xài plugin bản củ thì mình không biết ! Lúc trước xài ff cũng bị ff disable api, mình lên web download roboform bản mới nhất và crack => tới giờ mình sử dụng bình thường

Hỏi ngu xíu :")

Số là lâu quá mới về lại offer nên quên hết cmn cách cài rồi :binhsua38:
Trước nhớ là Roboform 6 chỉ tương thích cho bản firefox 3.6 trở xuống. Còn từ Firefox 4 thì ko tương thích nên ko xài toolbar đc.

Trong cái máy ảo mà mình share thì hùi trướcm, mình có nghiên cứu cách cài đè plugin để Roboform 6 hoạt động đc tốt trên firefox 4 trở lên rồi ... nhưng mà lâu quá giờ ko nhớ cách làm :))

Thế nên anh em nào từng mò ra và biết về vấn đề này thì chỉ giúp mình cách làm với nhé :d

À, Mình quen thao tác với giao diện của ver6 rồi nên các bạn đừng khuyên xài ver7 chi nha =]]

Thanks !

Pro 1 thời đây mà.
Giờ thay đổi nhiều rồi cậu nên update lên bản mới xài đi, cả FF nữa.
Tớ cũng thích xài ver6 nhưng có nhiều cái bất tiện nên cũng phải up thôi.
Ver6 với ver7 cũng ko khác nhau mấy nhưng ver6 điền nhanh hơn, ver7 thì khi nhấp vào hơi khựng lại 1 chút mới điền :binhsua163:

Pro 1 thời đây mà.
Giờ thay đổi nhiều rồi cậu nên update lên bản mới xài đi, cả FF nữa.
Tớ cũng thích xài ver6 nhưng có nhiều cái bất tiện nên cũng phải up thôi.
Ver6 với ver7 cũng ko khác nhau mấy nhưng ver6 điền nhanh hơn, ver7 thì khi nhấp vào hơi khựng lại 1 chút mới điền :binhsua163:
đúng là ver cũ ngon hơn nhìu..nhưng giờ đã số ver 7 trở lên..điền nó hơi bị khựng lại ko nhanh như trước..chủ tp nhớ là trước hd ae offer đây mà :x :x..1 thời hoàng kim :x

Nhiều lúc muốn xài firefox 3.6 :D , Nhưng nhiều con nó k cho firefox củ làm chán :binhsua32:, Firefox càng lúc càng mập ra mà cây ram +CPU càng lúc càng hao mòn .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,763
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom