Tutorial Các quy định và quy luật và hướng đi mới của dự án pix !!!

Phải trải qua gian khó thì mới cảm thấy thỏa mãn khi mà mình đạt được thành công.

Nếu đọc qua hết box captcha, và làm 1 vài dự án khác thì có thể đủ kiếm thức làm PIX, đòi hỏi phải tìm tòi và chọn lọc -> đó mới là gian khó.
Bác đang tạo ra con đường phẳng cho mọi newbie -> không phải gặp gian khó. Không cần đấu tranh nhiều.

Nếu điều bác muốn là : " tự mình khám phá ra các quy luật, tự mình trả lời cho các câu hỏi đang đặt ra trong đầu" thì viết cái topic này ra làm gì -> xóa cm nó đi. Để newbie hay ai đó muốn tìm hiểu tự đi tìm trong những topic đã có -> đó mới là khám phá.

-------​
Bác hãy làm theo kế hoạch mà bác đã vạch ra. Đó là cuộc sống của bác.

Dù sao thì tui vẫn coi bác là 1 người pro, 1 người bạn. Topic này đã thành công như lời bác :" Đánh bật Topic PIX cũ kỹ được stick trên kia". Tui tin vậy, Mod và nhiều Pro đã uổng hộ. Bác đã làm được rồi đó.

PS: Lời cuối của tui, tui vẫn hâm mộ những gì bác đã góp sức dù không ủng hộ cái hành động này (cá nhân). hi vọng là 1 năm sau vẫn có thể gọi bác là ông bạn già.

Goodbye topic & Good luck!

Người cần cù chịu khó và có tài như bác mà đi làm captcha thì uổng quá. Bác nên lấy tiền kiếm được từ captcha đi học mấy cái khác, bác sẽ thành công đấy. ^^

Người cần cù chịu khó và có tài như bác mà đi làm captcha thì uổng quá. Bác nên lấy tiền kiếm được từ captcha đi học mấy cái khác, bác sẽ thành công đấy. ^^

Thank you :) Mình đang sử dụng tiền kiếm từ captcha để đi học ĐH quản trị kinh doanh mà :D Hy vọng 1 năm rưỡi nữa ra trường sẽ có đủ kiến thức để tự mình lập nên một sự nghiệp !!!

Cho mình hỏi tỷ giá bán ở đâu mà ra tận 23.100/$ vậy bạn???

Ah ah Hiểu rồi hi.

các pro cho hỏi khi mình đủ 3$ thì được lập group với 5 invite thì 3$ đó mình có được rút về không hay phải bỏ 3$ để có 5 invite

các pro cho hỏi khi mình đủ 3$ thì được lập group với 5 invite thì 3$ đó mình có được rút về không hay phải bỏ 3$ để có 5 invite
Bỏ nhé bạn. Câu này có người hỏi rồi :)

các bác cho em hỏi 2 trường hợp thế này:
-thứ nhất khi mình log acc vào softnhưng không đánh thời gian vài tiếng thì có bị ban không vì log nhiều acc để acc nào bị connect thì tick acc khác để làm
-thứ hai khi mình log acc vào soft và làm sau đó mình pause lại thời gian vài tiếng thì có bị ban không vì mỗi lần log acc thì rất là ngán.

các bác cho em hỏi 2 trường hợp thế này:
-thứ nhất khi mình log acc vào softnhưng không đánh thời gian vài tiếng thì có bị ban không vì log nhiều acc để acc nào bị connect thì tick acc khác để làm
-thứ hai khi mình log acc vào soft và làm sau đó mình pause lại thời gian vài tiếng thì có bị ban không vì mỗi lần log acc thì rất là ngán.

Ban hay không chưa nói nhưng nếu bạn log vào để quá 30' thì khi start sẽ bị dis hết. Đàng nào cũng phải log lại từ đầu.

Nếu bị ban nick ID chủ thì cả group sẽ bay
Thế ID chủ khỏi gõ cap nào có sao ko nhỉ :D
p/s: đang ngâm cứu bài của thớt, đang có hi vọng tách ra solo pix để làm chủ cuộc chơi :)

Chào cả nhà. mình vừa reg khoảng 10 id ở sv pix and profit gõ thử và sài proxy free. Sau 40p gõ đc ~500cap,mình chơi theo hướng gõ ID 3$ rồi lấy Invi. Mình thấy gõ pix khá hay ở chỗ: thời gian chờ lâu. nên có thể gõ nhiều id mà ko lo bị time out. khi nó load nhanh. Pix load chậm hơn mega. ( vì mình gõ mega thử đc 2-3 hôm, log 4-5 id, bình thường thì ko sao. lúc nào nó load nhanh 1 cái là block liên tục), hôm nay mình gõ thấy cap pix ít cap khó và dài như mega.

Và mình xin phép đc hỏi các bạn có kinh nghiệm vài điều. mình ko giám lập topic lẻ vì nghĩ chắc cũng có khá nhiều câu hỏi này rồi, nhưng mà mình search ko có thấy.
1. khi gõ mình gặp connecter fail 3 lần. cho mình hỏi nó là do proxy đúng ko. khi gặp trường hợp đó có đổi proxy gõ tiếp hay ko.
2. mình cũng mua thử soft xd sài. thấy có 1 cái bất tiện là ko lưu ID mỗi lần out soft lại phải nhập lại. Vậy cho mình hỏi có cách nào để nhập ID ngoài nhập = tay ko. Và có thể dùng soft Bubupix thay thế đc ko. 2 soft này có khuyết điểm j ko ?
3. 1 số cap có dạng nhập câu trả lời sau dấu :)) ví dụ xxxxxx:3 nếu là số thì gõ 3 hay gõ three.
4. những cap có _ giữ các chữ thì gõ liền hay cách quãng.
5. có cap có 3-4 khoảng cách. vậy cũng gõ theo luôn đúng ko.
6. thay đổi proxy liên tục khi gõ có ảnh hưởng gì đến việc ban ko.
Thanks các bạn trước nhé.

Last edited:
Chào cả nhà. mình vừa reg khoảng 10 id ở sv pix and profit gõ thử và sài proxy free. Sau 40p gõ đc ~500cap,mình chơi theo hướng gõ ID 3$ rồi lấy Invi. Mình thấy gõ pix khá hay ở chỗ: thời gian chờ lâu. nên có thể gõ nhiều id mà ko lo bị time out. khi nó load nhanh. Pix load chậm hơn mega. ( vì mình gõ mega thử đc 2-3 hôm, log 4-5 id, bình thường thì ko sao. lúc nào nó load nhanh 1 cái là block liên tục), hôm nay mình gõ thấy cap pix ít cap khó và dài như mega.

Và mình xin phép đc hỏi các bạn có kinh nghiệm vài điều. mình ko giám lập topic lẻ vì nghĩ chắc cũng có khá nhiều câu hỏi này rồi, nhưng mà mình search ko có thấy.
1. khi gõ mình gặp connecter fail 3 lần. cho mình hỏi nó là do proxy đúng ko. khi gặp trường hợp đó có đổi proxy gõ tiếp hay ko.
2. mình cũng mua thử soft xd sài. thấy có 1 cái bất tiện là ko lưu ID mỗi lần out soft lại phải nhập lại. Vậy cho mình hỏi có cách nào để nhập ID ngoài nhập = tay ko. Và có thể dùng soft Bubupix thay thế đc ko. 2 soft này có khuyết điểm j ko ?
3. 1 số cap có dạng nhập câu trả lời sau dấu :)) ví dụ xxxxxx:3 nếu là số thì gõ 3 hay gõ three.
1. connect fail tich lai khong duoc thi thay proxy
2 lưu chứ sao khong nếu không bạn vào thư mục cài soft mở file user lên rồi sửa file đó roi luu lại neu khong làm được teamviewer tớ sữa cho soft bubu neu ngay xưa bạn dang ký thì xai dc. h khong dang ký duoc nua
3 chưa hiểu lắm có hình thì hay hơn neu khong chắc cứ esc
4 cái này kinh nghiem tùy người tớ thì vẫn cách. có ng thì viet liền tùy bạn thôi
5 ừm capt pix nhiều loai dài lắm
6 không ảnh hưởng banned là do gõ bậy

*1- đổi cmn đi chứ để làm gì mấy con proxy free cả đống
*2- XD hay Bú bú đều phải nhập tay cả , ko thấy co mã captcha no chặn ak,
XD: tốn tiền - bú bú free
XD tick id nhanh wa bi out soft - bú bú bình thường
cha đẻ XD update soft - cha đẻ bú bú bỏ con giữa chợ
XD login id lâu - bubu login nhanh
XD thay thế proxy truc tiếp - bubu kich hoạt proxy double
*3- gõ sao cũng dc 3 hay three dều dc cả
*4- thích thì cách ko thì viết liền
*5- thích thì cách ko thì viết liền ( code bs phải cách)
*6- có pri sẽ tăng nhanh tý , còn ko thay proxy tỷ lẹ banned cao hơn tý
lần sau hỏi nữa no đòn voi anh

Last edited:
thanks 2 bạn nhé :D

Dạo này không capt nữa nhưng có 1 TUT be bé cho anh em xài :D. Down quicktextpaste về rồi cài đặt phím tắt cho mấy code lặp của PIX. 1-2 ngày quen mấy cái code đó thì mỗi khi nó ra sử lý hết 1s mà lại đúng 100% :D

Dạo này không capt nữa nhưng có 1 TUT be bé cho anh em xài :D. Down quicktextpaste về rồi cài đặt phím tắt cho mấy code lặp của PIX. 1-2 ngày quen mấy cái code đó thì mỗi khi nó ra sử lý hết 1s mà lại đúng 100% :D
dùng chức năng gõ tắt của unikey kìa :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back