• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Các quy định và quy luật và hướng đi mới của dự án pix !!!

Code lặp thường ra liên tiếp nên chỉ cần Ctrl C và Ctrl V là xong =))

Cho mình hỏi ngu 1 câu, ở ngay cái khúc này:
3/ Tự mình kiếm theo cách sau: đăng ký 60 ID mới rồi cày giờ vàng cho đến khi mỗi ID đủ 3$, rồi bắt đầu phân chia: 10 ID chủ thì hy sinh 30$ ra làm group nhận về 50 Invi, sau đó giao invi cho 50ID còn lại (đã pay xong 3$). Cách làm trên có 2 ưu điểm: thứ nhất là kiểm soát được Pri, thứ hai là chịu ít chi phí đầu tư và rủi ro SCAM.
Như vậy có nghĩa là các ID mới tạo dù có hay không có invi cũng phải đủ 3$ mới nhận đc thanh toán lần đầu sao?
Ví dụ mình cày đc 5 acc chủ lên 3$/acc, sau đó lấy invi code add vào 1 ID mới tạo, nghĩa là ID mới đã vào group, đã có invi, cũng phải cần đủ 3$ mới đc pay lần đầu à?
Xin các bác chỉ giáo.

Cho mình hỏi ngu 1 câu, ở ngay cái khúc này:

Như vậy có nghĩa là các ID mới tạo dù có hay không có invi cũng phải đủ 3$ mới nhận đc thanh toán lần đầu sao?
Ví dụ mình cày đc 5 acc chủ lên 3$/acc, sau đó lấy invi code add vào 1 ID mới tạo, nghĩa là ID mới đã vào group, đã có invi, cũng phải cần đủ 3$ mới đc pay lần đầu à?
Xin các bác chỉ giáo.
Từ "invi" lạm dụng nhiều quá riết ko biết là đang nói về acc con nhận invi hay acc chủ tạo ra invi nữa :))
Tóm lại là:
Acc mới lập mà bỏ trống phần Invitation, đấy là acc tự do. Acc này phải đánh cho tiền >=3$ thì mới rút được, nếu muốn là acc chủ thì phải trả lại pix 3$ để được 5 Invitation.
Acc mới lập mà điền Invitation là acc con, acc này gõ bao nhiêu tiền đi nữa cũng đều cộng hết vào acc chủ đã tạo ra cái Invitation đó cho bạn điền. Acc chủ >=3$ là có thể rút.
Acc mới lập mà bỏ trống Invitation, NHƯNG SAU NÀY vào phần Prencence mới điền Invitation, cũng là acc con. Lưu ý là sau khi điền Invitation thì tất cả số tiền trước khi điền sẽ bị mất hết, vì vậy phải gõ các acc này >=3$ rút xong rồi mới điền Invitation nhé.

Minh hỏi ở bài gim trên đầu rồi nhưng ko ai tra lời. xin phép đc post lại ở đây:
các bạn cho hỏi dạo này có ai bị lỗi mà lúc add ID cứ đến ID thứ 3 thứ tư là captcha login nó báo chấm than đỏ ko vậy. mấy hôm nay bị như thế. tắt soft mở lại lại add đc 3-4 ID lại bị. ko add nhiều hơn đc. hjc

Minh hỏi ở bài gim trên đầu rồi nhưng ko ai tra lời. xin phép đc post lại ở đây:
các bạn cho hỏi dạo này có ai bị lỗi mà lúc add ID cứ đến ID thứ 3 thứ tư là captcha login nó báo chấm than đỏ ko vậy. mấy hôm nay bị như thế. tắt soft mở lại lại add đc 3-4 ID lại bị. ko add nhiều hơn đc. hjc
Nguyên nhân do proxy là rất cao nha bạn. Hôm kia mình cũng bị, proxy private đàng hoàng cơ, mà đang gõ bị connect fail, rồi tự nhiên dis ra hết tất cả 20 proxy private.
Sau đó tắt soft log in vào lại thì hiện tam giác đỏ. Tức mình đắp chăn đi ngủ. Sáng ra log vào bình thường :)
Khuyên bạn nên thay thử proxy khác.

Từ "invi" lạm dụng nhiều quá riết ko biết là đang nói về acc con nhận invi hay acc chủ tạo ra invi nữa :))
Tóm lại là:
Acc mới lập mà bỏ trống phần Invitation, đấy là acc tự do. Acc này phải đánh cho tiền >=3$ thì mới rút được, nếu muốn là acc chủ thì phải trả lại pix 3$ để được 5 Invitation.
Acc mới lập mà điền Invitation là acc con, acc này gõ bao nhiêu tiền đi nữa cũng đều cộng hết vào acc chủ đã tạo ra cái Invitation đó cho bạn điền. Acc chủ >=3$ là có thể rút.
Acc mới lập mà bỏ trống Invitation, NHƯNG SAU NÀY vào phần Prencence mới điền Invitation, cũng là acc con. Lưu ý là sau khi điền Invitation thì tất cả số tiền trước khi điền sẽ bị mất hết, vì vậy phải gõ các acc này >=3$ rút xong rồi mới điền Invitation nhé.
Thật rõ ràng. Tks nhiều.
Mà mình thắc mắc 1 ID chủ chỉ có 5 invi code, vậy nghĩa là chỉ có 5 acc con, sao nhiều group thấy lên đến mấy chục id con thế nhỉ :( (lại hỏi ngu nữa hix)

Mà mình thắc mắc 1 ID chủ chỉ có 5 invi code, vậy nghĩa là chỉ có 5 acc con, sao nhiều group thấy lên đến mấy chục id con thế nhỉ :( (lại hỏi ngu nữa hix)
Tổng số tiền đã trả của acc chủ đến một mức nào đó sẽ được thêm invitation. Nó cũng có công thức tính đấy, nhưng hình như không chính xác thì phải. Mình cũng mới cap được 1 tháng nên không rõ lắm.

Nguyên nhân do proxy là rất cao nha bạn. Hôm kia mình cũng bị, proxy private đàng hoàng cơ, mà đang gõ bị connect fail, rồi tự nhiên dis ra hết tất cả 20 proxy private.
Sau đó tắt soft log in vào lại thì hiện tam giác đỏ. Tức mình đắp chăn đi ngủ. Sáng ra log vào bình thường :)
Khuyên bạn nên thay thử proxy khác.

Thật rõ ràng. Tks nhiều.
ko phải do proxy, bạn ko hiểu à. mình đã login đc ID đâu mà do proxy.

Mình cũng hay bị như thế, không biết có phải do proxy hay không nhưng mình có một mẹo nhỏ là thay proxy khác, rồi gõ bừa captcha :D, nó sẽ không còn tam giác nữa, hoặc tắt tab đăng nhập rồi bật lại, không phải tắt soft :p

Mình cũng hay bị như thế, không biết có phải do proxy hay không nhưng mình có một mẹo nhỏ là thay proxy khác, rồi gõ bừa captcha :D, nó sẽ không còn tam giác nữa, hoặc tắt tab đăng nhập rồi bật lại, không phải tắt soft :p
mình làm đủ các kiểu ko add thêm đc ID :(

hôm nay chỉ add đc 1 ID là bị vậy. ai cứu với mấy ngày ko làm ăn j rồi :(

hôm nay chỉ add đc 1 ID là bị vậy. ai cứu với mấy ngày ko làm ăn j rồi :(

Hết cách thì xóa soft đó rồi mua lại soft setup lại đi bạn.

Hết cách thì xóa soft đó rồi mua lại soft setup lại đi bạn.
chưa đc rồi. xóa đủ kiểu, đang tính ghost máy luôn :D nhưng mà bác kia nói đúng. tại proxy. hàng free lởm thật :( bác nào cho hỏi mua Proxy của ai tốt, và các gói prive giá bao nhiêu vay

mih la newbie, cho hoi go pix thi nen choi soft nao hen? mik co down budu ve nhung ko dang ky dc, support ben do thi cha tra loi mih ji het ...:(

mih la newbie, cho hoi go pix thi nen choi soft nao hen? mik co down budu ve nhung ko dang ky dc, support ben do thi cha tra loi mih ji het ...:(

xai soft xuanduc ấy cậu

Có bác nào dùng gói 8$ 350 proxy cho mình xin hỏi gói này ban ngày load tốt không nhỉ? Tầm 30ID chạy ổn ko :eek: Mình hay làm việc từ 3-4h chiều đến 3-4h sáng, thấy ban đêm làm nhiều ban ngày chẳng bao nhiêu mà mua mấy gói private mắc tiền phí quá, tính mua gói 350 này chạy thử mà ko bik sao :oops:

cho mình hỏi ngu tí. giờ sever của thằng pix này xem ở đâu vậy. Mà giờ vàng là từ 0-10h sáng là giờ VN hay giờ sever vậy các bác @@

cho mình hỏi ngu tí. giờ sever của thằng pix này xem ở đâu vậy. Mà giờ vàng là từ 0-10h sáng là giờ VN hay giờ sever vậy các bác @@
biet là 12h den 10h sang viet nam là gio vang còn lai giờ pri là được

khi bạn log vào nó tự động out
hoặc bạn ấn login id vào nhưng nó cứ báo error?
xem lại cái net frame
hoặc
proxy,bạn dùng trang free cũng nên chọn :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom