Các pro JSS vào tư vấn cho em với!

hiepnd04

Junior
Reactions
79
MR
0.000
Nhờ các pro vào giúp đỡ:
JSS thông báo đã trả tiền nhưng đã 36 tiếng kể từ khi nhận thông báo mà chưa thấy $ về LR?
Giờ em phải gửi ticket cho admin. Bác nào có kinh nghiệm rồi thì cho em xin cái mẫu ticket với. Tiếng anh của em hơi kém!
Thank các pro nhiều

nó thông báo giờ paid .. có mail.. nhưng tiền ko về LR. 2 lần with ngày 12 và ngày 13. thì nó paid ngày 13.. ngày 12 chưa thấy tiền về LR... phiền rồi zz

Upvote 0
acc sạch hoàn toàn with chiều hôm qua sáng nay về

Upvote 0
bạn vào hẳn LR xem đã có tiền chưa. có 1 lần minh cũng check mail nhưng mãi không thấy tiền về, log vào LR thì thấy nó đã paid từ đời nảo rồi ấy. chúc bạn may mắn như mình. hj.

Upvote 0
acc sạch chắc là acc mà fund tiền vảo rồi mua pos, sau đấy mới rút tiền lãi ra. không rửa xiền. vậy là sạch rồi đúng không mọi người ;))

Upvote 0
Giải thích dùm acc thế nào là sạch và ko sạch đi bạn

thì acc mình không vi phạm bất kì rules nào của nó thì sạch thôi, mình có nói acc ai không sạch à, thích nói quá lên

Upvote 0
=)) acc mình rửa mấy trăm lần mới sạch nè. tiền vẫn về đều như vắt chanh =))

Upvote 0
Để ý đụng chạm quá bạn ạ

đó là cảm tính của bạn, tùy người thôi, không nói nữa để pro vào giúp chủ thread mở ticket nào, khó chịu quá

Upvote 0
đó là cảm tính của bạn, tùy người thôi, không nói nữa để pro vào giúp chủ thread mở ticket nào, khó chịu quá
Thì ko biết acc nào sạch và ko sạch thì hỏi chứ sao? vãi! Thích nói quá lên là thế nào! =))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,777
170,867
Latest member
LeNam73

Most viewed of week

Most viewed of week

Back