Các pr0 về máy tính trình duyệt web vào giúp với

híc mình ghost và cài win khá nhiều rồi chưa bị trường hợp nào như bạn mô tả cả. có thể cho mình teamview tham khảo ko?
ya: luckybigboy18us

nhân tiện cho mình hỏi luôn ,máy mình cũng bị virut HIV nên mang ra tiệm cài lại win ,firefox cài xong thì tốc độ dường như chỉ = 1/2 so với trước
đã thế về nhà kiểm tra thì mất luôn chế độ sleep

đã thế còn thiếu 2 con driver này

nhạc thì nghe lúc dc lúc ko .restart lại máy thì lại nghe dc
nghe trên web thì nhạc nó vẫn load mà loa thì ko có tiếng
còn nghe offline thì nó lên như thế này

pro nào giải quyết giùm nào ??

thì xem trên máy cài đặt kiểu gì, cấu hình ra sao...etc

nói nghe nà máy ram cấu hình đường truyền ko vấn đề gì.....chỉ là do thiếu 1 ứng dụng gì đó khiến nó load ko tốt và giật :|.....nhưng giờ hýt giật rồi còn tốc load ko tốt thôi trước khi cài win k có nên ko phải do ram vs cấu hình đâu :|

miễn có 2 thằng driver âm thanh và màn hình rồi thì pmmm ta làm mấy kick là ok ngay =)) ... heo đâu vào đá đểu hộ câu cái nào :binhsua07:

Mình bị rồi. bạn gỡ bỏ fire fox tải bản mới ( xóa tận gốc nhé ) nếu ko đc thì xóa đi 1,2 tuần sau cài lại là ok

Vừa liều phát cho bạn ducvu93 teamview máy mình, sau khi phán mấy câu nghe rất là mất hứng và vọc 1 hồi thì thấy máy có vẻ nhanh hơn nhiều ;))
P/s : máy siêu cùi, mới cài lại win ;))
Ah nhầm vubaduc93 ;))

nhân tiện cho mình hỏi luôn ,máy mình cũng bị virut HIV nên mang ra tiệm cài lại win ,firefox cài xong thì tốc độ dường như chỉ = 1/2 so với trước
đã thế về nhà kiểm tra thì mất luôn chế độ sleep

đã thế còn thiếu 2 con driver này

nhạc thì nghe lúc dc lúc ko .restart lại máy thì lại nghe dc
nghe trên web thì nhạc nó vẫn load mà loa thì ko có tiếng
còn nghe offline thì nó lên như thế này

pro nào giải quyết giùm nào ??

bạn thử cách này nhé
start>run>services.msc>windown audio>properties> tab "Recovery
Tai hop thoai first failure chon restart the service

nếu firefox cài trong ổ C thì khi cài win thì nó del tận gốc rùi chứ nhỉ ? của mình cũng y như thế ,còn chrome thì vẫn chạy tốt :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back
Top Bottom