Các câu hỏi về Ugot + Hotfilke + ... PTU sẽ được hỏi và trả lời tai đây

Nói 1 câu cho cậu dễ hiểu và cậu sẽ hiểu, là không cậu à

em nghe nói có 1 trang PTU khác là sharingmax j`j` đó
nó tính tất cả lượt down load của 1 IP thậm chí là chỉ down load 10 file 10 nó cũng tính cả 10
có site đó thật ko ạ sao em ko search đc
theo anh newbie bi h` có list forum ko có vps có tài liệu good nhưng chưa có tiền mua acc pre của bất cứ trang PTU nào thì nên chơi cái j` đầu tiên ?

hihi, mình hỏi cái vụ remote từ link HF sang acc UG . nếu tính ra là đc 10Gb từ HF, nhưng mình remote đc 2 film chưa đc 2 Gb là tắt điện. chẳng hiểu sao :(

Nếu bạn remote từ đầu đến cuối toàn là links HotFile thì mới được 10GB, tham khảo lại cách tính của uGotFile ở phần Support Sites trong Remote Upload nha.

em nghe nói có 1 trang PTU khác là sharingmax j`j` đó
nó tính tất cả lượt down load của 1 IP thậm chí là chỉ down load 10 file 10 nó cũng tính cả 10
có site đó thật ko ạ sao em ko search đc
theo anh newbie bi h` có list forum ko có vps có tài liệu good nhưng chưa có tiền mua acc pre của bất cứ trang PTU nào thì nên chơi cái j` đầu tiên ?
Với 1 newbje khi bắt đầu vơi PTU đã có tài liệu, đã có 4 room thì bắt đầu với ugotfile
Because:
a. Không tính rank
b. không cần suy nghĩ nhiều
c. không cần del file mà chỉ cần upfile lên khi bị del
d. up càng nhiều càng tốt và spam càng nhiều càng tốt mà ko cần phải suy nghĩ
Tổng kết: với các PTU khác, càng up nhiều càng chiến nhiều mfa ko suy nghĩ ---> 1 tuần chưa chắc được 0.5$
với ugot thì ko cần phải sũy nghĩ nhiều nếu chiến thật sự và hằng này 10 bài viết như các ptu khác, 1 ngày có thể có 2$ và 1 tuần 14$ chưa tính các trường hợp được mua pre
Stop here

Với 1 newbje khi bắt đầu vơi PTU đã có tài liệu, đã có 4 room thì bắt đầu với ugotfile
Because:
a. Không tính rank
Tổng kết: với các PTU khác, càng up nhiều càng chiến nhiều mfa ko suy nghĩ ---> 1 tuần chưa chắc được 0.5$
với ugot thì ko cần phải sũy nghĩ nhiều nếu chiến thật sự và hằng này 10 bài viết như các ptu khác, 1 ngày có thể có 2$ và 1 tuần 14$ chưa tính các trường hợp được mua pre
Stop here

Rất hợp với dáng em

Because:
a. Không tính rank
Stop here

Ai muốn tham gia PTU và chơi với Hotfile và muốn kiếm ra $ nhanh ( ko nhiều nhưng cũng để newbie có ý chí mà hoàn thiện công việc ) và muốn làm ref cho mình thì thì pm mình nhé , Y!M : pham_ngoc_thach2009

Because:
a. Không tính rank
Stop here
rất cảm ơn anh nghiatinh
nhưng thực sự theo như em thấy thì acc bình thường ko thể remote upload với Ugot đúng ko ạ
vậy up file kiểu nào đây?

rất cảm ơn anh nghiatinh
nhưng thực sự theo như em thấy thì acc bình thường ko thể remote upload với Ugot đúng ko ạ
Bạn có thể lấy link Ugot của người khác up , sau đó em thêm ?rid=[ID] ở cuối file , để biết số ID của mình , bạn vào mục Cookies -> Info (?)

rất cảm ơn anh nghiatinh

Nếu cậu thật sự mún tham gia ugot tớ sẽ hỗ trợ acc pre cho cậu theo link reg của tớ để tớ kiểm tra và tặng acc pre theo tháng đến khi cậu có thể tự mình chiến với acc pre của mình tự làm được,
Như Shin nói: đã được cấp acc pre thì phải chiến 600 cookies/ ngày thì tháng sau sẽ được cấp tiếp vô điều kiện

Bạn có thể lấy link Ugot của người khác up , sau đó em thêm ?rid=[ID] ở cuối file , để biết số ID của mình , bạn vào mục Cookies -> Info (?)

thanked for thach
rất cảm ơn nghia + thạch đã giúp em
em quyết định thử chơi Ugot bất chấp cái luật tính file lạ đời của nó =))

em đã có acc Ugot pre theo chân ref của 1 acc tên phú bên site khác :D
thank anh nếu chơi ugot ko thành công em sẽ chuyển sang fileserve :D

Nếu cậu thật sự mún tham gia ugot tớ sẽ hỗ trợ acc pre cho cậu theo link reg của tớ để tớ kiểm tra và tặng acc pre theo tháng đến khi cậu có thể tự mình chiến với acc pre của mình tự làm được,
Như Shin nói: đã được cấp acc pre thì phải chiến 600 cookies/ ngày thì tháng sau sẽ được cấp tiếp vô điều kiện
Nếu vậy thì tháng sau tớ cũng đc tài trợ tiếp Pre phải ko cậu

nếu 5 ngày liên tục mà được 500 Ck 1 ngày thì sẽ đc thưởng 5 acc pree dể tài trợ cấp 2

Cậu ta mới chiến có 3 ngày mà, mua pre phải có may mắn nữa mà

---------- Post added at 09:36 AM ---------- Previous post was at 09:32 AM ----------

Ông này chiến khũng bố, nếu hotfile thì cũng đuơc 5$ rank copper rồi
Shin chưa chắc kiếm đươc từng đó cookies/ ngày

nhưng theo mình chì app + move thì nhiều người mua acc pree hơn

Mình cũng muốn tăng cookie, mà post soft với music ... dc ít lắm.
Cao nhân nào cho tại hạ nguồn 3x chiến thử với :X

nếu muốn chiến 3x thì nên pm anh Thạch
cao nhân của 3x

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,527
Latest member
Chouchou

Most viewed of week