Các Bạn Mua Hàng Của Kai Vào Báo Danh Nào !!!

Status
Not open for further replies.

:m020: một số đính chính nhé - hanhyes ông này bảo trên sb có 3 tr - nhưng kai bảo là 13 triệu
:m003: sory - biết trước kai là scam nên cố tình bắt chuyện à - nói mọi người đâu có tin - nên bắt buộc phải chém gió ra bão để moi thông tin thôi - kai scam mềnh hơi khó vì bạn để hở quá nhiều sơ hở - giờ đây công bố à - nói chung là còn nhiều ( có đoạn kai bảo là làm hơn 50 cu? rồi bỏ UG - biết là chém nhưng mà không nó gom đc nhiêu rồi )

:m020: một số đính chính nhé - hanhyes ông này bảo trên sb có 3 tr - nhưng kai bảo là 13 triệu
:m003: sory - biết trước kai là scam nên cố tình bắt chuyện à - nói mọi người đâu có tin - nên bắt buộc phải chém gió ra bão để moi thông tin thôi - kai scam mềnh hơi khó vì bạn để hở quá nhiều sơ hở - giờ đây công bố à - nói chung là còn nhiều ( có đoạn kai bảo là làm hơn 50 cu? rồi bỏ UG - biết là chém nhưng mà không nó gom đc nhiêu rồi )

Chém gió đó khùng hay gì mà send 13 triệu :binhsua01:

Ngu thì chết mẹ đi chườn mặt ra cho thiên hạ nó nhòm

nói đúng ra mọi người nên cảm ơn longhomon đi, tui thấy ông đó lập topic scam, mà mod với mem chả ai tin đã vậy còn đút tiền vào

Cái này gọi là gì đây?

Làm ơn mắc oán @@.............

một lũ ngu chuyên đi bợ đít thằng kai, giờ lãnh hậu quả rồi thì ráng chịu đi, chuyến này thằng kai kia ăn tết no say rồi :m039::m039::m039::m039::m039::m039::m039::m039:

Có thằng hỏi ý kiến mình đó
Thằng anh mình mà nghe đâu đến nỗi ko có cái tết để ăn

Các bạn cho hỏi là cái thằng kai đấy nó có gì uy tín từ trước đây ko, sao lại có ng tin tưởng nó thế nhỉ?

-tao biết thread là thằng nào rồi =))
- à user lolvoz là của e nhé mấy thím...
-( cách đây 3 hôm là cho KAI + kosrc nó dùng vào SB rồi )..
-có chém thì né e ra cái :-<..

Ko cần biết là như thế nào là bao nhiêu tiền nhưng bản chất ham rẻ cua anh em nên bị scam thì chịu thôi, ngày trước còn nhớ vụ chimcanhchut cảnh báo anh em ko mua cây tai thỏ của thằng ngo_tinh gì đó mà anh em vẫn ko chịu nghe, đến lúc nó scam thì im re vì sợ nói ra lại bị chửi là ngu. chúc mừng Kai đã scam được 1 vố ngon lành cành đào :))

bây giờ, tôi muốn cười, cười mấy chú tham lam nhẹ dạ và bỏ qua lời cảnh báo của mọi người. làm ơn thì lại mắc oán. kết quả tham thì thâm =))

:binhsua03: xài tiền mua áo quan cho ông bà nó thui :binhsua16:

Hóa ra người ta nhiệt tình dễ thương như thế là để dọn sẵn đường lừa đảo sau này sao? :m068:
Báo danh: Ruby Love bị kái tô scam tình

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,912
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week