Các Bạn Mua Hàng Của Kai Vào Báo Danh Nào !!!

Status
Not open for further replies.
ờ, thì cũng mừng cho mấy đứa trên sb

Him giờ chắc đang đọc các topic và ...
attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php

Các nạn nhân thì xác cmn định đi nhé ...

Mấy đứa trên sb có vấn đề gì sao :m190:
Thì mấy đứa kết thân với him đó bị report thì bênh lấy bênh để , mấy đứa mua chủ yếu cũng trên đó :)) xin phép cười vào mặt mấy cái th` trên cái

Thì mấy đứa kết thân với him đó bị report thì bênh lấy bênh để , mấy đứa mua chủ yếu cũng trên đó :)) xin phép cười vào mặt mấy cái th` trên cái
Bạn nên thông cảm vì mọi người đang áp dụng phương châm " Không nên dồn hó vào chân tường" nên chừa cho nó 1 lỗ để nó chui ra không ngờ nó chạy đi luôn :m146::m146::m146:

Giờ nói thì làm đc gì, có 1 số nạn nhân có thể thoát đc nếu BQT vào cuộc ngay khi có topic report.
Giờ chỉ biết nói chia buồn với các bạn mất tiền (trừ mấy pro thừa tiền nói tiền tao tao thích ăn cam kệ tao
) và cũng cám ơn các bạn đã giúp mình vơi đi phần nào cái ức chế bị gạch đá. Thôi thì sự việc cũng qua rồi, giờ các bạn muốn xử lý thế nào thì do các bạn, info thằng này là thật các bạn có thể tìm đc nó nếu muốn.

:binhsua08: ai ở ninh thuận thì cho nó 1 vé nằm mấy tháng nào

Tình hình là Kai sẻ hốt luôn 2tr tiền bảo hiểm chỉ bằng một thủ thuật nhỏ như thế này.Nó làm 1 cái log chat với nich nó.Làm 1 cái proof đả sent tiền vào tài khoản nó.Thế là ai report thì nó ké cái khoản tiền đó vào.Và nó ăn dc % trong tiền bảo hiểm thôi.

:m021:nào ta cùng hóng... Việc chẳng liên quan với mình .... :m044:
:m014: không liên quan tới mi mà mi cũng hóng gớm
:m158: có liên quan hay không nói thật ra đi :m131:

Mình vừa check kỹ lại thì 90% BeWareScam là clone nick của MagicKaitokid.
Cùng với đó là một số clone khác như Kosrc ; Korsc ; Korso; thienco; thienco(xx); lolvoz; SieuTrom1412; TwoInOne; taolakai...
Tạm thời xin phép mọi người close topic tại đây vì mình đang thảo luận với admin cách giải quyết tốt nhất.
Ngoài ra một số bạn có thắc mắc yahoo và inbox hỏi mình có đúng bị lừa 2500$ không, mình xin trả lời là không phải tuy nhiên mình cũng bị lừa (Thôi thì trót ngu nên phải nhận để anh em gạch cho tỉnh) nhưng tạm thời chi tiết và thảo luận về việc này các bạn đợi thêm 1,2 ngày nữa nhé rồi đáp gạch và chửi rủa sau nhé

Xin cám ơn các bạn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week