các bác tránh xa tool của thằng gmailservice

Status
Not open for further replies.
nó publish lên mà, lỡ có ông nào mà có dữ liệu quan trọng liên quan đến cả tỉ vnd, chắc thằng này ko sống nỗi đâu :D

dữ liệu mmo thì mình không có gì nhiều, nhưng bao nhiêu thứ mình làm trong công ty mình lưu lại, mấy năm trời đi trong 1s, không biết có mod nào xử lý giùm vụ này không @hungtai1900 @danhmay24h

Tiếc 100k mua key. Tải free ăn đòn thì chịu

Trong bài nó có nói rõ là thằng nào thích crack thì đây "link". Crack cho nát đi

Ngu ngu tải về thì chịu

vote ............

khổ thân ô thớt, ko chịu lội pages để đọc comment :(
chúng nó ko bảo vệ được đứa con của chúng nó thì chúng nó tức giận mang lên 4r chia sẻ linh tinh, ai tò mò là dính, thấy có cả nick xanh nick vàng vào ủng hộ mà :D

hy vong BQT ban nick chứ bực mình quá, nhìu người bị rồi
mai mốt dùng tool kiên nhẫn bỏ ra 100k mua key nha bác, cái này là lỗi 1 phần do bác, tool người ta mà bác muốn crack, bác nghĩ ngược lại bác bác có tức k??!?? Mình cũng dag dói và nhịn ăn sáng đây:D

• Like
Reactions: UtS
mai mốt dùng tool kiên nhẫn bỏ ra 100k mua key nha bác, cái này là lỗi 1 phần do bác, tool người ta mà bác muốn crack, bác nghĩ ngược lại bác bác có tức k??!??
crack gì đâu, hắn bảo share cho nát, tưởng share free đem về nghịch, mở lên là toi ko còn cái gì, mình có chơi gì đâu mà đi mua tool :(

vote ban không hiểu mod sao cứ để cho pót link tùm lum tùm la, ức chế thì lên quăng link để mọi người dính

mai mốt dùng tool kiên nhẫn bỏ ra 100k mua key nha bác, cái này là lỗi 1 phần do bác, tool người ta mà bác muốn crack, bác nghĩ ngược lại bác bác có tức k??!?? Mình cũng dag dói và nhịn ăn sáng đây:D
Với người ko biết code là gì, tò mò mở lên xem nó là gì thì khác bro ah? Cũng may mình đa nghi nên ko click bậy bạ, chỉ tải về rồi lội pages đọc cmt :D

chia buồn cùng Thread!
sau toppic này rút ra được kinh nghiệm. "của free là của ôi:D"
Dow về tính nghịch thử, cũng may là chưa có thời gian nghịch... ko thì xong cmnr:)

Tiếc 100k mua key. Tải free ăn đòn thì chịu

Trong bài nó có nói rõ là thằng nào thích crack thì đây "link". Crack cho nát đi

Ngu ngu tải về thì chịu
Em đưa các bác 1 triệu mua giúp em 1 key nhé, biết thì hãy nói các bác ạ.

P/s: thực sự thằng cracker ngu lắm hay sao mà tải về là open? chỉ tổ hại newbie và người không rành máy tính thôi.
Haiz, trâu bò húc nhau mà ruồi muỗi chết. @Shin chia buồn cùng thớt. :(

làm vẹo gì tới mức không phục hồi được chứ :)) mà tool đâu cho em mượn xíu em test

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,854
172,930
Latest member
newbenew

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week