• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

các bác tránh xa tool của thằng gmailservice

Status
Not open for further replies.

hihihihi123

Junior
Reactions
20
MR
0.086
ông ấy định troll cho dân dùng chùa sợ hàng crack thôi,bác thớt ko đọc kĩ topic đấy mà đã dùng :(
từ lúc cái topic đó mọc ra là hắn nói share free cho nát nên mình tải về nhưng chưa có mở, có share thì xài thôi chứ ai crack hay ai làm gì đâu quan tâm, hôm nay rảnh lôi ra mở thì mới bị, giờ vào tìm lại topic thì đã bị vào sọt rác và không ít người bị như mình :(

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Bản thân tôi là người có khá nhiều kinh nghiệm trên mmo, lúc mới vào đọc topic của hắn cũng tưởng là tool đã bị crack nên hắn share cho nát. Cũng may là không làm off nên không quan tâm, thì hỏi những người khác không biết thì làm sao. Liệu mấy thằng crack có bị troll không hay là toàn người không biết gì bị dính. BQT mà không xử lý vụ này sau này có post link keylog lên forum thì cũng bảo troll nhé

bossvip99

Senior
Reactions
317
MR
0.000
Em đưa các bác 1 triệu mua giúp em 1 key nhé, biết thì hãy nói các bác ạ.

P/s: thực sự thằng cracker ngu lắm hay sao mà tải về là open? chỉ tổ hại newbie và người không rành máy tính thôi.
Haiz, trâu bò húc nhau mà ruồi muỗi chết. @Shin chia buồn cùng thớt. :(
biết rồi hãy nói nha bác:D. Thăng cracker nó phải mở lên xem tool như thế nào nó mới biết mà crack chứ:D

emyeusss7

Legendary
Reactions
1,908
MR
40.423
$587.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
biết rồi hãy nói nha bác:D. Thăng cracker nó phải mở lên xem tool như thế nào nó mới biết mà crack chứ:D
biết thì mới nói nè, cracker chuyên nghiệp toàn dùng máy ảo cả :D
có phá banh win thì chỉ việc xóa máy ảo rùi chép máy khác vào chạy tiếp thôi :D

chửi lộn với @gmailservice sao rồi bác :D nghe như ăn cháo đá bát thế :p
vấn để có ăn cháo đá bát hay ko thì có rất rất nhiều ae trên 4rum biết, lúc nó mới vào 4rum, pm chat ae vui lắm :D giờ bác pm thử xem, số may mắn lắm lắm luôn thì chắc dc nó reply cho 1 câu =]]

truonglam0506

Banned
Verified
Reactions
531
MR
0.000
đúng là cracker mở nhưng trong trường hợp này nó ngu mà mở à?
với lại mình đang nói vụ 100k / 1key của bác kìa, auto lead mà bác làm như bó rau ấy. Còn đá lung tung nữa bác Phi ạ. :oops:

vấn để có ăn cháo đá bát hay ko thì có rất rất nhiều ae trên 4rum biết, lúc nó mới vào 4rum, pm chat ae vui lắm :D giờ bác pm thử xem, số may mắn lắm lắm luôn thì chắc dc nó reply cho 1 câu =]]
thì chắc ngta bận rộn quá nên ko tl dc đó mà :oops::oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week