các bác tránh xa tool của thằng gmailservice

Status
Not open for further replies.
thì chắc ngta bận rộn quá nên ko tl dc đó mà :oops::oops:
ừ thì chắc là vậy á =]]
thằng nào pm mua tools là nó hết bận liền à :D
còn xài tools bị lỗi pm fix cũng phải số đào hoa lắm mới dc chat nha :D

báo hại mình mất tất cả, giờ đang online = vps đây, chưa dám tải cái gì về máy :(
có vps sao ko đem test trên vps mà lại đem luôn vào máy thế bác :(

ừ thì chắc là vậy á =]]
thằng nào pm mua tools là nó hết bận liền à :D
còn xài tools bị lỗi pm fix cũng phải số đào hoa lắm mới dc chat nha :D
sao bác bjk dc, đi nói xấu người khác là ko có tốt :cool::cool:

Đệch nhọ vãi nhỉ, mình cũng sài tool lão, nhưng chỉ sài autoclick và làm ios, hôm đó tính tò mò dowload về nghịch rồi, nhưng nghĩ lười làm androi nên thôi, may quá, không thì ra đi tất cả, @gmailservice chơi thốn quá ông :'(

có vps sao ko đem test trên vps mà lại đem luôn vào máy thế bác :(

nếu biết là tool format thì đã không mở rồi, luật diễn đàn là ko share mã độc, có người share thì đem về, mở lên coi thôi, chứ cũng chả biết tool làm gì :(, ai ngờ nó format ổ cứng, ra tiệm sửa 1 buổi sáng đi lun ổ cứng.

Góp ý với bác @gmailservice một chút. Trước giờ em rất ngưỡng mộ bác và có những lúc rất cần Tool của bác chơi Offer. Tool bác quá quý. 1 ngày chiến vài trăm $ là chuyện bình thường. Có đứa kiếm 1000$ / ngày. Thế mà bác bán có 100k / tháng. Bác có thể rất giỏi. Nhưng mà bác bán rẻ thế sẽ nát. Thà làm cho mấy pro hợp tác kiếm tiền tỷ sướng hơn là làm cho mấy thằng trẻ trâu. Vô ơn và thích Crack. Cái này là lỗi của bác rồi. Thiếu kinh nghiệm và cần phải chình lại. Vì bác còn quá trẻ. Đã có lúc em cần tool bác vô cùng. Lúc đó em có em hợp tác với thăng tay chắc giờ em kiếm khoảng 1000$ / ngày. Thế mà bác nói 1 câu. Ko bán.. Và rồi em tìm mọi cách giúp thằng tay contact bác tìm bác và bác bán cho nó 90$/ tháng. Thế là nó đá em ra rìa. Thằng chó vô ơn. Bác giỏi vậy đừng làm cho mấy thằng newbie trẻ trâu nửa. Chúng nó ko có tiền thì Crack là chuyện đương nhiên. Crack xong rồi share cho anh em chiến cho nát bét các net Offer. Hoặc mấy thằng Cracker crack xong bán tool bác với giá trên trời. Chúng em thì vẫn ăn được vì có bí kíp. Tuy nhiên Tool thì bị crack. Công sức bác bỏ ra rất lớn. Mà cứ thế này chỉ hại mình. Mà hại mình có tâm lý tiêu cực gây thiệt hại cho người khác. Rút kinh nghiệm thôi bác ơi! Chia buốn cho chủ thớt.

Góp ý với bác @gmailservice một chút. Trước giờ em rất ngưỡng mộ bác và có những lúc rất cần Tool của bác chơi Offer. Tool bác quá quý. 1 ngày chiến vài trăm $ là chuyện bình thường. Có đứa kiếm 1000$ / ngày. Thế mà bác bán có 100k / tháng. Bác có thể rất giỏi. Nhưng mà bác bán rẻ thế sẽ nát. Thà làm cho mấy pro hợp tác kiếm tiền tỷ sướng hơn là làm cho mấy thằng trẻ trâu. Vô ơn và thích Crack. Cái này là lỗi của bác rồi. Thiếu kinh nghiệm và cần phải chình lại. Vì bác còn quá trẻ. Đã có lúc em cần tool bác vô cùng. Lúc đó em có em hợp tác với thăng tay chắc giờ em kiếm khoảng 1000$ / ngày. Thế mà bác nói 1 câu. Ko bán.. Và rồi em tìm mọi cách giúp thằng tay contact bác tìm bác và bác bán cho nó 90$/ tháng. Thế là nó đá em ra rìa. Thằng chó vô ơn. Bác giỏi vậy đừng làm cho mấy thằng newbie trẻ trâu nửa. Chúng nó ko có tiền thì Crack là chuyện đương nhiên. Crack xong rồi share cho anh em chiến cho nát bét các net Offer. Hoặc mấy thằng Cracker crack xong bán tool bác với giá trên trời. Chúng em thì vẫn ăn được vì có bí kíp. Tuy nhiên Tool thì bị crack. Công sức bác bỏ ra rất lớn. Mà cứ thế này chỉ hại mình. Mà hại mình có tâm lý tiêu cực gây thiệt hại cho người khác. Rút kinh nghiệm thôi bác ơi! Chia buốn cho chủ thớt.
nghe có vẻ ngon vậy, bác hợp tác ko, em gữi bác hệ thống auto của em :D

Bản thân tôi là người có khá nhiều kinh nghiệm trên mmo, lúc mới vào đọc topic của hắn cũng tưởng là tool đã bị crack nên hắn share cho nát. Cũng may là không làm off nên không quan tâm, thì hỏi những người khác không biết thì làm sao. Liệu mấy thằng crack có bị troll không hay là toàn người không biết gì bị dính. BQT mà không xử lý vụ này sau này có post link keylog lên forum thì cũng bảo troll nhé
hôm đấy cũng tải để khi nào cần thì dùng giờ vẫn còn trong máy, may đọc dc topic này. Cái d,,m thể loại gì sống thất đức thế.

nhớ có tải về để dành mà chưa mở, giờ kiếm lại ko thấy, bác nào nhớ cho xin tên của file đó search lại xem. :oops: để đó vài tháng nữa quên click vào là chết.

nhớ có tải về để dành mà chưa mở, giờ kiếm lại ko thấy, bác nào nhớ cho xin tên của file đó search lại xem. :oops: để đó vài tháng nữa quên click vào là chết.
file tên là => auto lead .... gì gì đấy :D

Rất hay nhặt nhạnh phần mềm trên này, cũng tải may chưa mở, toàn dữ liệu bao nhiêu năm tích cóp. Tàn bạo quá
VOTE BAN

back up trước chuẩn bị tinh thần đi là vừa :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,801
Latest member
bincocain

Most viewed of week

Most discussed of week