BuyLR là scammer??

BuyLR

Senior
Reactions
701
MR
0.441
Facebook
Follow me on Facebook
Đây là topic ông mod bên mmo4you nhảy vào phá: http://mmo4me.com/showthread.php?58326-Mua-the-cao-dien-thoai-the-game-nap-topup-sieu-re-/page3

Và đây là topic có member report scam: http://mmo4me.com/showthread.php?26155-Danh-sach-Scammer-tu-MMO4VN-COM-va-info/page3

Hôm nay, mình tình cờ vào mmo4you thấy nick minh bị ban: vietkara, nick trước của mình là gì ấy, mình quên rồi, nên lập nick mới...

Khi bị ban, thái độ là ko giữ đc bình tĩnh đúng ko các bác?

Và.... log chat với admin mm4you, vì ông nay hồi trước pm hỏi cái doithecao.com

Xin thưa với các bạn, tôi học lập trình, biết chút xíu php, thằng bạn cùng phòng tôi cùng quê, nó thấy site danhlode kiếm ok nên nó kêu tui làm cho nó 1 site, đương nhiên nó bỏ tiền ra, tôi với nó chung 1 máy, nó mượn luôn info của tôi, vì là bạn nên tôi cũng chẳng ngại...OK?

Các bác police có thể xem lại các bài viết của tôi, ok? tôi chỉ giới thiệu cho nó....rõ nản thế mà giờ có mấy đứa nó lôi lên bảo tôi scam, tôi cũng chẳng muốn phân tranh, một đạo lý "1 thằng scam thì trước sau gì cũng scam? OK?" cũng có thhể ngược lại....

Tôi sai khi ko để ông admin bên đó nói, nhhưng t tức, ông ấy biện minh cho mod ông đó, t bị ban, tức là đương nhiên, nhưng khi tôi chỉ ra những domain đó, ko phải để tui khoe "à thằng này khoe nó lắm tiền mua domain" ok?....tôi chỉ chi ra cho ông admin đó biết, chỉ cần who là biết info của tôi,. thế mà ông cứ "từ bụng ta suy ra bụng người" kêu t khoe:.. tôi sốg trên internet 6 năm nay rồi, điều đơn giản vậy ko biết à, mà còn scam, còn dùng info, thật sự thằng bạn nó dùng info của tôi, ok? ai tin thì tin ko tìn thi thôi, ban nick tôi, tôi cũng vừa đóng tiền phí cho Shin đấy, ko tin thì lấy tiền đó đi bù...ok?
Đây là bác admin mmo4you nhà mềnh, trước là admin vmo.vn sau nó hết hạn mình mua lại, để là diễn đàn support các dịch vụ của mình, để ae thêm yên tâm khi sử dụng:

http://www.ddth.com/showthread.php/803280-Bài-học-trị-giá-7-triệu-))

Mệt mỏi, một admin mà đi bêu rếu member khác, chẳng đáng....thật sự là thế....

P.S: Ai giao dịch với mình, đều rõ mình nhất,

---------- Post added at 11:48 PM ---------- Previous post was at 11:42 PM ----------

xin lỗi đã ko để bác admin nói, nhưng thật sự thì quá bực mình khi bị ban..

Last edited by a moderator:
Bình tĩnh giải quyết sự việc mới mong thấu đáo được bác. Kêu admin ra giải thích mà ko cho họ lời giải thích

Last edited by a moderator:
Upvote 0
thôi kệ bạn ơi ! miễn sao có chữ tâm trong lòng là đc rồi ai nói gì kệ đi khỏi phân tranh! còn ông admin site mmo4you thì qua bên kia mà nói đi nhá

Upvote 0
Xin thưa với các bạn, tôi học lập trình, biết chút xíu php, thằng bạn cùng phòng tôi cùng quê, nó thấy site danhlode kiếm ok nên nó kêu tui làm cho nó 1 site, đương nhiên nó bỏ tiền ra, tôi với nó chung 1 máy, nó mượn luôn info của tôi, vì là bạn nên tôi cũng chẳng ngại...OK?
Mượn info thì phải tìm cách mà giải thích ! bị ban là đúng roài ông ơi !

Upvote 0
Thôi kệ vậy, cứ chơi bên mmo4me này, đông hơn bên kia :D

Mình làm gì thì mình hiểu, vàng ko sợ lưả, đơn giản.

Upvote 0
em thấy bác hơi nóng tính đấy . Người banner bác là người khác . mà người nói chuyện với yahoo của bác là người ko banner. bạn ý bảo để cho bạn ý nói mà toàn thấy bác chen vào ko cho người ta giải thik gì cả

Upvote 0
ns thật.nhưng đây là sự thật mất lòng. bên mmo4you làm việc k dk chuyên nghiệp cho lắm. từ làm mod chính thức bên đó .bận thi.k online khoảng 1 tháng.mà admin unset mod về mem k lý do luôn.giù rằng mình củng nhiệt huyết.từ đó đến nay.chưa 1 lần ghé lại mmo4you. mmo4me la no.1.

Upvote 0
em thấy bác hơi nóng tính đấy . Người banner bác là người khác . mà người nói chuyện với yahoo của bác là người ko banner. bạn ý bảo để cho bạn ý nói mà toàn thấy bác chen vào ko cho người ta giải thik gì cả

Ukm, tại bực mình chút, thời tiết nóng + bực ny nên nó thế, cũng biết là mình sai bạn ạ, thôi kệ đi, mình chỉ post để ae hiểu và tin mình thì giao dịch với mình, ai ko tin thì miễn pm/...

Thuận mua vừa bán,

Upvote 0
Thôi kệ vậy, cứ chơi bên mmo4me này, đông hơn bên kia :D

Mình làm gì thì mình hiểu, vàng ko sợ lưả, đơn giản.

riêng bác thì mình rất là tin tưởng. giao dịch với bác này nhiều lần. hôm nào offline gặp nhau rồi chém tiếp.

Upvote 0
leocaycau1 bữa nay làm ăn chán lắm
hồi trước ekt.vn thả trôi bê bết
thui thì bị ban thì thui bác, qua mmo4me được rồi, chấp gì bên đó nữa

Upvote 0
:m021: có 4 cái domain mà cũng khoe làm j ko biết -- có cái đó là ko ăn nhập j vs câu chuyện hết

Upvote 0
Mình cũng thấy bạn nói hơi nhiều :) nếu bạn có tiền mình nghĩ bạn nên RF lại 50% cho những ai bị bạn của bạn lừa , trên 4rum cũng có 1 vụ kiểu kiểu giống bạn , có 1 người đứng ra bảo lãnh sau đó bên mua bị scam , người bảo lãnh chứng minh được không phải mình scam và đền bù 50% . Vui vẻ cả 2 , không bị mất lòng ai :D

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,798
171,864
Latest member
bet88bid
Back
Top Bottom