[BUY] Z-21.91, PM-22.27, BTCE-22.42, [SELL] Z-22.90, PM-22.94, BTCE-23.30 [VCB,VTB,ACB,TCB...]

Cái Sell Z qua số ATM ngân hàng khác ổn định chưa bác? vào thấy lúc có lúc không

Cái Sell Z qua số ATM ngân hàng khác ổn định chưa bác? vào thấy lúc có lúc không
Do có một số thời điểm một số ngân hàng nó không ổn định nên mình tắt nó đi đó. Mình mới bật lại đó, có gì cậu giao dịch nha.

Bác ơi xem hộ em giao dịch này với, WMZ thì đã được chuyển rồi nhưng nó vẫn báo giao dịch lỗi

Last edited:
Bác ơi xem hộ em giao dịch này với, WMZ thì đã được chuyển rồi nhưng nó vẫn báo giao dịch lỗi
Mình đang kiểm tra giao dịch đó cho cậu, cậu xoá hình đi, kẻo kẻ xấu pm cậu rồi lợi dụng. Cậu pm yahoo mình đi.

gd thành công 500$ btc nhanh chóng

Bán 20z, yh: duongkien_adm
bank: ACB
Cậu lên site mình đặt lệnh nha, mà mình ko hỗ trợ thẻ visa debit của ACB đâu

Quá tuyệt và chuyên nghiệp. Đã bán WMZ cho bác. Tuyệt hơn mong đợi! Phát huy bác nhá. chúc bác làm ăn phát tài!

QUÁ NHANH! 2s Finish. Chút thớt làm ăn phát đạt!

Bạn tắt giao dich qua so the ATM rồi hả ? Mình định chuyển 50 WMZ sang Eximbank. Bạn mở lại được không ?

Last edited:
Lên 22.3 luôn đi bác :D, đ.c em bán 2k Z.
giá của mình luôn tốt nhất trên mmo rồi, cậu cứ yên tâm, mình ko thu giá đó được nha

Bạn tắt giao dich qua so the ATM rồi hả ? Mình định chuyển 50 WMZ sang Eximbank. Bạn mở lại được không ?
mình mở lại rồi đó bạn, tại buổi tối sợ nó ko ổn định nên mình tạm tắt.

kiểm tra giùm mình đơn hàng này cái xxx
Mình pm trên 4rum với yahoo nhưng ko thấy bạn rep :(

Last edited:
kiểm tra giùm mình đơn hàng này cái xxx
Mình pm trên 4rum với yahoo nhưng ko thấy bạn rep :(

Mình đang check cho bạn đó, với có reply bạn trong inbox, bạn cứ yên tâm

GD qua vietinbank tắt rồi hả bác
Hiện tại mình chỉ hỗ trợ vietin bank qua chức năng chuyển tiền qua thẻ ATM của vietin. Nếu được cậu mở tk vcb để tiện giao dịch hơn. Bên vietin bank ko thực sự ổn định lắm.

Hiện tại mình chỉ hỗ trợ vietin bank qua chức năng chuyển tiền qua thẻ ATM của vietin. Nếu được cậu mở tk vcb để tiện giao dịch hơn. Bên vietin bank ko thực sự ổn định lắm.
vậy muốn bán z nhận qua vietin bank phải làm thế nào ạ . có 12Z thôi lên muốn GD qua site cho nhanh thẻ khác em ko có

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,468
172,461
Latest member
zero2hero9x
Back
Top Bottom