[ Buy ] Cần mua tut tăng cân gấp, anh em ai có ???

Tình hình là còn gần tháng nữa là cưới vợ mà người em nó gầy gò quá ( có 47kg - cao 1m69 ) , bác nào có cách tăng cân gấp gấp ko chia sẽ cho em với , chứ kiểu này mà lên sân khấu chắc bị cười cho thối mặt quá các bác ạ
ăn đúng bửa và ăn nhiều, buổi trưa đi tập tạ từ 1h đến 3h thì về ngủ đến 5h
trong 1 tháng sẽ đô như cái tô :p

:confused: cái gì cũng có cái giá của nó--- mập thì gầy thằng nhỏ-- gầy thì thằng nhỏ trâu bò

:D gầy cũng có lợi thế của gầy: ko bao giờ bị lên máu tăng xông hay đột quỵ

:confused: Cần suy nghĩ thật kĩ trước khi mún tăng cân

:oops: Bí quyết mập: cứ hút tinh đại pháp nhìu vào---:mad: thức đêm làm việc ko koi phim Jav và Qwerty

1m75, 55kg @@ đắng

Appeton weight gain thức uống dinh dưỡng dành cho người gầy.:D

Có ai shell tut trị sẹo mụn ko

Em cũng muốn mà chắc phải nghỉ mmo mới tăng nổi :p

mình lên 9kg trong 2 tháng, từ 55 lên 64. Thời điểm đó vừa tốt nghiệp xong nên rảnh rỗi đi tập gym, ăn điều độ ngày 3 bữa + uống serious mass + nhiều chuối , đi ngủ sớm ,dậy sớm. Giờ công việc nhiều, bỏ gym 3 năm, ko uống sữa ăn chuối nữa chỉ ăn uống bình thường + thức khuya mà chỉ tụt khoảng 2-3kg :d ko còn cây tăm như trước nữa.

Có ai shell tut trị sẹo mụn ko
sẹo ko biết chứ mụn mới có cách, vừa nhú đau đau hôm trước là hôm sau gần như hết luôn :D

cứ lấy vợ là tự nhiên sẽ béo lên thôi bác :D , em có 3 ông anh họ , trước khi lấy vợ ông nào cũng cao mà gấy , sau khi lấy vợ 1 thời gian thì lại quay ra sợ béo vì cứ tăng kg vùn vụt

[Share tut] Trong 2-4 tuần.

Cái này tùy độ chăm mỗi người, Mua 2 thùng sữa tươi không đường, mỗi ngày uống 3 bịch vào sáng-trưa-tối ( Nhớ uống sau khi ăn) chăm chỉ và đều đặn. Goodluck. Mình tăng tầm 10kg sau hơn 1 tháng :D trước 55 giờ 65 rồi ^^ nên không uống nữa

Announcements

Forum statistics

Threads
421,013
173,082
Latest member
prophuclai

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back