[ Buy ] Cần mua tut tăng cân gấp, anh em ai có ???

baoke1234

Junior
Reactions
81
MR
0.248
Tình hình là còn gần tháng nữa là cưới vợ mà người em nó gầy gò quá ( có 47kg - cao 1m69 ) , bác nào có cách tăng cân gấp gấp ko chia sẽ cho em với , chứ kiểu này mà lên sân khấu chắc bị cười cho thối mặt quá các bác ạ

mua sữa cho người tập tạ ấy bạn nghe bảo tăng cân tốt lắm

có khi nào anh em mmo lại sợ nát tut nên ko share :rolleyes::rolleyes:

Ké thớt, cần mua tut giảm cân đây :mad:

Tình hình là còn gần tháng nữa là cưới vợ mà người em nó gầy gò quá ( có 47kg - cao 1m69 ) , bác nào có cách tăng cân gấp gấp ko chia sẽ cho em với , chứ kiểu này mà lên sân khấu chắc bị cười cho thối mặt quá các bác ạ
Welcome to http://www.gymstorm.com/tang-can/

thuốc tăng trọng cho heo đó bác :rolleyes:

định sell tut mà sợ nát với bị ban :D

tập gym nhé thớt :D

hồi xưa hình như có bác @conheo có mở dịch vụ thì phải , giờ ko biết bác ấy ở nơi đâu

Mình có tut tăng cân đó, không chém gió 500k , mình share cho, mấy người chung tiền vào mua 1 tut này cũng được cứ chuyển khoản cho mình đủ 500k là mình inbox tut cho. Hồi trước mình cũng gầy vãi linh hồn như thằng nghiện, sau cũng mất 1 bữa karaoke 1,5 triệu cho 1 ông quen nhưng không thân lắm thế là có được bí quyết tăng cân. Đảm bảo tăng cân chuẩn luôn, chứ không phải tốn tiền mua thuốc tăng cân mấy triệu mà chả có tác dụng mẹ gì cả, tốn tiền ngu phí cho mấy cái thuốc quảng cáo tăng cân ý

định sell mà chợt nhớ rules forum không cho bán tut nên thôi :oops:
mình m74 49kg nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week