[ Buy ] Cần mua tut tăng cân gấp, anh em ai có ???

Mình có tut tăng cân đó, không chém gió 500k , mình share cho, mấy người chung tiền vào mua 1 tut này cũng được cứ chuyển khoản cho mình đủ 500k là mình inbox tut cho. Hồi trước mình cũng gầy vãi linh hồn như thằng nghiện, sau cũng mất 1 bữa karaoke 1,5 triệu cho 1 ông quen nhưng không thân lắm thế là có được bí quyết tăng cân. Đảm bảo tăng cân chuẩn luôn, chứ không phải tốn tiền mua thuốc tăng cân mấy triệu mà chả có tác dụng mẹ gì cả, tốn tiền ngu phí cho mấy cái thuốc quảng cáo tăng cân ý

mình bán tút này 400k thôi :D

Mình có tut tăng cân đó, không chém gió 500k , mình share cho, mấy người chung tiền vào mua 1 tut này cũng được cứ chuyển khoản cho mình đủ 500k là mình inbox tut cho. Hồi trước mình cũng gầy vãi linh hồn như thằng nghiện, sau cũng mất 1 bữa karaoke 1,5 triệu cho 1 ông quen nhưng không thân lắm thế là có được bí quyết tăng cân. Đảm bảo tăng cân chuẩn luôn, chứ không phải tốn tiền mua thuốc tăng cân mấy triệu mà chả có tác dụng mẹ gì cả, tốn tiền ngu phí cho mấy cái thuốc quảng cáo tăng cân ý

Vãi cái gì cũng bán cho được =)) . Sợ nát tut à :v

mình bán tút này 400k thôi :D
Thế thì của bạn cả đấy, mình thì đúng 500k sẽ chỉ tận tình cách tăng cân, sau khi thực hiện theo bí quyết của mình, chỉ sợ chủ thớt lại mua thêm bí quyết giảm cân mà không phải tập thể dục thôi

ra mấy chỗt tập gym ấy, bảo thằng chủ ở đó nó bán cho hộp sữa tăng mỡ hoặc tăng nạc, tùy bạn

300-500k

Uống cái đó 1 tuần lên vài kg là chuyện bt

Mình cũng chẳng được cho không cái tut này cũng mất bữa karaoke 1,5 triệu thế nên nếu bạn được cho không tut gì hay thì bạn share cho mọi người đi, có ai cấm bạn share free bí quyết đâu. Căn bản cái trình độ bạn có được cái bí quyết gì đáng để mà bán hay không ý.

Vừa sell tut cho thằng bạn, bắt nó đi Gym cùng, 2 tháng nó tăng 4kg, từ 46 lên 50kg, vừa khỏe vừa lành mạnh... vừa bổ mắt nữa :D

Bảo vợ sắp cưới bạn đưa đẩy điều độ là tăng nhanh thôi.

Đừng kiểu tháng mới một lần ngõm ngọ là teo trym teo luôn người đấy.
Mà xung quá ngày vài shot thì cũng mấy mà đi viện.

2 ngày một lần EZ béo EZ phê.

tút ăn nhiều vô đừng ị ra là mập lên thôi cậu :p:p
p/s thớt đừng đái ỉa gì cả nhé khi nào làm nốt cái đám cưới rồi hãy giải quyết

Up cho ai có bí quyết hiệu quả..
Người yêu sắp về quê thăm em mà em ốm như cây tăm sợ người yêu chê :v

mình cũng gầy lắm gần gấp đôi cân của thớt thôi :D

tool này họ không share đâu bạn ơi, share ra mất miếng ăn của họ hoặc nát ...tốt nhất search GG .

P/s: mình chỉ đường nhé : tìm con vợ bé bán thịt heo

Tut này 500k được thì cứ hộp thẻ cào qua nhé nhoé. :D
Ngày Tập gym 1-2h, uống sữa tăng cân (hỏi mấy hlv ở phòng tập ổng chỉ cho). Tập Gym thì chỉ sợ không có $ mà ăn thôi chứ ăn kih lắm. Tối ngủ sớm, phải ngủ trưa. Tháng sau lên cũng 5 kí. :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,984
Latest member
mrdark90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week