[BUXVERTISE] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC bằng POINT

buitientung

Master
Verified
Reactions
785
MR
2.885
Insuree Balance
14965|456.89
Service Details
1||Proxy Private|https://mmo4me.com/threads/sell-proxy-private-cam-may-surf-captcha-pix-nuoi-account-reg-account.138315/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook

Hế lo các bạn,
Như đã đăng bài từ trước, trang buxvertise vốn là một trang PTC, nhưng ở topic này mình chỉ thông nhất là show proof để kiếm point thôi nhé,
1000 point convert = 1$ mua hàng
ai đã chơi trang này rồi thì có thể vào đây post proof kiếm point nhé, giống vagex dạo trước đấy.
Admin chấp nhận từ 20 point - 50 point , không cố định.

Nếu ai chưa có tài khoản thì ủng hộ mình qua link ref nhé: http://buxvertise.com/?ref=buitientung
non ref: :eek::eek::eek: http://buxvertise.com

Đây là thanh toán mình đã nhận được từ site này:

bài viết hướng dẫn cơ bản cho người mới chơi, Phần 2 mình sẽ cập nhật tiếp:
https://www.mediafire.com/?jpl586x218yionk

payment #9

Last edited:
proof #10

Thành thật sorry cậu thread @buitientung nhiều nhé.
Đã chuyển lại topic cho cậu thread.

Thành thật sorry cậu thread @buitientung nhiều nhé.
Đã chuyển lại topic cho cậu thread.
không có gì đâu bạn, ngay ban đầu mình cũng chỉ nghĩ là nhầm thôi :p, đầu tiên mình định post bài trong box ptc nhưng ở đó gần như chỉ có các topic hỏi đáp thôi, referral thì mình không có tuyển mem được do không có nhiều thời gian suport, nên chỉ post tại box này. nếu bạn thấy nó phù hợp với box nào khác hơn thì move giúp mình cái nhé. thank bạn nhìu :)

tiền này ăn đc là do thuê ref là chủ yếu, chứ đâu phải do point, nếu 1 ngày mà kiếm kỉu tb 0,03 thì làm gì mà có proof mà khoe kím point?

tiền này ăn đc là do thuê ref là chủ yếu, chứ đâu phải do point, nếu 1 ngày mà kiếm kỉu tb 0,03 thì làm gì mà có proof mà khoe kím point?
chuẩn rồi bạn, đầu tư để thuê ref và nâng cấp thì mới nhanh có proof. Và topic này để cho tất cả mọi người vào post proof nhé, không phải chỉ có mình tạo ra để khoe đâu, nó giống như việc bạn post link ref vagex một thời vậy.

bạn có bao nhiu ref, bạn đang ở bậc hạng nào trong buxvertise?
Mình mới có hơn 100 ref trực tiếp và 400 ref thuê thôi . Đang là loại thành viên buxer bạn a. Nâng cấp cũng rẻ mà bạn hi

Mình mới có hơn 100 ref trực tiếp và 400 ref thuê thôi . Đang là loại thành viên buxer bạn a. Nâng cấp cũng rẻ mà bạn hi
400 ref thuê cơ à, nhìu thế, nếu mà 400 ref đó mà đầu tư cho zapbux, probux & fusebux thì ăn tiền cao hơn, theo mình thấy trang này kiếm huề vốn lắm, mình có đầu tư thuê 50 ref nhưng hòa lại vốn chứ ko tăng đc bao nhiu hoặc nếu có lời thì đc tăng 1->2$ so với vốn ban đầu, thứ 2 nữa là ref bên này click đc 8 cái mỗi ngày tối đa, mà mỗi click thì ăn 0,001, vậy nếu ref click đầy đủ tối đa 8click trong ngày thì ăn 0,008, có quá bèo ko ta?, so vs 3 trang kia thì ref click tối đa 4 click nhưng 1 click ăn 0,005 nhân 4 lên thì đc 0,02, hề hề ko bit sao chứ mình thấy huề vốn quá, bạn chiến lời đc bao nhiu so vs mức vốn ban đầu?

400 ref thuê cơ à, nhìu thế, nếu mà 400 ref đó mà đầu tư cho zapbux, probux & fusebux thì ăn tiền cao hơn, theo mình thấy trang này kiếm huề vốn lắm, mình có đầu tư thuê 50 ref nhưng hòa lại vốn chứ ko tăng đc bao nhiu hoặc nếu có lời thì đc tăng 1->2$ so với vốn ban đầu, thứ 2 nữa là ref bên này click đc 8 cái mỗi ngày tối đa, mà mỗi click thì ăn 0,001, vậy nếu ref click đầy đủ tối đa 8click trong ngày thì ăn 0,008, có quá bèo ko ta?, so vs 3 trang kia thì ref click tối đa 4 click nhưng 1 click ăn 0,005 nhân 4 lên thì đc 0,02, hề hề ko bit sao chứ mình thấy huề vốn quá, bạn chiến lời đc bao nhiu so vs mức vốn ban đầu?
Mình invest từ 10/7 mới được hơn 1 tháng đã có lãi rồi, tuy chưa nhiều nhưng mình chắc chắn bạn đầu tư 3 site ở trên, nâng cấp ít nhất 70-80$/ năm + rentref 0.2$/con sau ít nhất 3->4 tháng mới hòa vốn, mà khi hòa vốn rồi thì bạn mới hiểu được cảm giác AVG nó tụt thế nào kaka.
trang buxvertise đầu tư ban đầu khá ít: nâng cấp 5$/tháng, một năm có 55$, rentref: 0.15$/con
như mình: invest 74.5$ - 9.5$(tiền quảng cáo) = 65$
rút: 71.7$
profit: 71.7 - 65= 6$
Đầu tư như nào thì ở mỗi người nhưng tính toán cho cẩn thận nhé, kẻo lấy lại vốn lâu lắm đấy bạn.
Probux mình ăn nó từ năm ngoái rồi, hơn 500$ sau avg nó giảm nên mình nghỉ rồi, giờ thấy mọi người cứ đầu tư vào nó mình cũng không biết khuyên sao.

bonus bạn tấm hình stat's:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,849
Latest member
nguyenAnn
Back
Top Bottom