• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Bonus 5$ khi đăng kí chơi forex tại sàn Marketiva

Status
Not open for further replies.
Lại chém nào @@ Pốt nhận định bên FXOpen ghê gớm lắm cơ mà. Haizzz

Thông báo với anh em là hiện nay đã có phần mềm MetaTrade 4 trên Mobile Adroid với các chức năng tương tự như trên computer.
Tớ dùng thì thấy có cả Ichikomu, MACD, RSI, Sotchastic, BB, MA, ... ai có thì có thể vào market để tải nhé

bóng mờ chỗ nào thầy. sáng nay mệt quá ngủ quên. Đêm qua đặt lệnh sell 1.2500. sáng dậy thấy đc 35p rồi.
Đang tính kiếm tiền mua adroid đây :binhsua33:

bóng mờ chỗ nào thầy. sáng nay mệt quá ngủ quên. Đêm qua đặt lệnh sell 1.2500. sáng dậy thấy đc 35p rồi.

Nay vịt được khéo gần 100pips ấy nhỉ? Ngon ghê cơ ;))

Nay vịt được khéo gần 100pips ấy nhỉ? Ngon ghê cơ ;))

chơi 500 quan :binhsua37: ngon quá. H theo chiến lược của thầy nào

Vịt vào lại các bài vịt pốt đi sẽ thấy các chữ nằm trong 1 cái bóng mờ màu trắng. sáng mai vịt pốt tin tức và nhận định phiên á xem sao nhé, sáng mai mình vẫn bận. hic. Nếu được thì xem các nài nào liên qua đến tình hình châu âu và mỹ đó. khoảng 4 news, và thêm 1 nhận định phiên á. Vịt nhận định thử coi ;) pốt lúc 9h sáng nha.

---------- Post added at 11:44 PM ---------- Previous post was at 11:39 PM ----------

Price Action gặp đâu đánh đó chứ làm gì biết phân tích thị trường nó đi hướng nào như các bác được mà lại so sánh nhờ :binhsua37:

bác lại chém tiếp rùi @@ cac phân tích kĩ thuật của bác khéo còn chắc hơn e ấy chứ, e là newbie thôi @@

Như vậy EU đã đi theođúng comment của mình lúc sáng nhé vịt ;) sáng đi làm nên tiếc k vô buy đc thôi gờ thì ngồi hóng vậy :D

Như vậy EU đã đi theođúng comment của mình lúc sáng nhé vịt ;) sáng đi làm nên tiếc k vô buy đc thôi gờ thì ngồi hóng vậy :D
Ở đây không post chiến lược nữa sao ? Mình đang chờ mấy cái chiến lược để kiếm ít pips đây . Mệt quá không có time để phân tích chart . Chờ chiến lược của bác kiếm 30 pips đây :binhsua46:

cái này bao nhiêu $ là chơi được vậy bạn? đang định tìm hiểu để chơi :binhsua37:

cái này bao nhiêu $ là chơi được vậy bạn? đang định tìm hiểu để chơi :binhsua37:

5 -> 10$ chơi đc rồi. vđề bạn có kiên trì, nhẫn nại hay thôi

mình nghĩ bạn cứ chơi Demo trước đi, có thắng có thua rồi rút kinh nghiệm, dep vào dù $1 mà trade bậy bạ thì cũng phí tiền mà thôi :binhsua37:

---------- Post added at 01:14 PM ---------- Previous post was at 01:13 PM ----------

blog của kolo toàn là chơi ngược big trend ko hà, mình nhát chưa dám theo. Hic

mình nghĩ bạn cứ chơi Demo trước đi, có thắng có thua rồi rút kinh nghiệm, dep vào dù $1 mà trade bậy bạ thì cũng phí tiền mà thôi :binhsua37:

---------- Post added at 01:14 PM ---------- Previous post was at 01:13 PM ----------

blog của kolo toàn là chơi ngược big trend ko hà, mình nhát chưa dám theo. Hic

Chờ đi learning, sắp đến lúc rồi đấy @@
Dạo này tớ bận chút xíu do sắp thi tốt nghiệp THPT, có thời gian sẽ đầu tư hơn

---------- Post added at 04:49 PM ---------- Previous post was at 04:47 PM ----------

Tối thiểu là 1$ nhé bạn, tối đa k giới hạn. Bạn có thể ghé thăm blog cuả mình để được hướng dẫn cụ thể cách đăng kí

http://koloforex.blogspot.com/?view=magazine

Cái này còn BN không ta

Cái này còn BN không ta

hiện giờ thì nó BN mãi mãi, ko thấy nói gì tới thời hạn hết BN.

Mà trade forex chơi với $5 vất vả lắm đây, đằng nào cũng phải dep thêm tiền vô

:D newbie khó nhai vs 5$ này lắm, ở maketiva sài = quan này nọ vs ko trade với mt4...khó chơi vs khó phân tích ..

Cái này còn BN không ta

Cách thức đăng kí bạn có thể xem tại blog nhé ;) Điền mã coupon ủng hộ mình nha :D

Như vậy news ra xấu đúng như dự đoán, các cặp tiền tệ hiện đang dao động khá mạnh với biên độ lên tới vài chục pips.

Chiến lược: Canh mua các cặp tiền tệ, sau 8h nó sẽ chạy đúng hướng theo hướng của news :) Chúc các bạnmay mắn

---------- Post added at 07:55 PM ---------- Previous post was at 07:54 PM ----------

:D newbie khó nhai vs 5$ này lắm, ở maketiva sài = quan này nọ vs ko trade với mt4...khó chơi vs khó phân tích ..

Đối với newbie thì cái gì đơn giản trước mắt càng tốt, sẽ học dần cái phức tạp sau ;)

Như vậy news ra xấu đúng như dự đoán, các cặp tiền tệ hiện đang dao động khá mạnh với biên độ lên tới vài chục pips.

Chiến lược: Canh mua các cặp tiền tệ, sau 8h nó sẽ chạy đúng hướng theo hướng của news :) Chúc các bạnmay mắn

cái hình những news quan trọng trong blog bạn lấy ở site nào vậy ? mình thấy ở đâu rồi mà ko lục lại được, tức quá

cái hình những news quan trọng trong blog bạn lấy ở site nào vậy ? mình thấy ở đâu rồi mà ko lục lại được, tức quá
http://forexfactory.com/ điều chỉnh khung thời gian cho phù hợp với giờ của việt nam là được, GMT+7 nha

Vừa đi ra ngoài về. Thấy Gu đã tăng lên tới gần 100pips sau news :D đặc biệt cặp G/Jđã leo từ âm 200pips giờ chỉ còn âm hơn 70pips, tăng gần 130pips, đáng sợ chưa =)) nay ai theo cảnh báo của mình thì ăn đủ rùi @@ Chúc mừng mọi người nhé!

Vịt à, sáng mai nếu vịt rảnh thì vô pốt tin tức và nhận định dùm mình nhá, có hình ichi lên là được, mình sẽ để lại comment ở dưới chiến lược của vịt. Thanks vịt nhiều nhá.

Vịt à, sáng mai nếu vịt rảnh thì vô pốt tin tức và nhận định dùm mình nhá, có hình ichi lên là được, mình sẽ để lại comment ở dưới chiến lược của vịt. Thanks vịt nhiều nhá.

mai thứ 7 thầy ơi. =))

mai thứ 7 thầy ơi. =))

Uhm nhỉ, hehe. Qua vịt kiếm được bao nhiêu pips tất cả. Qua mình bận nên k vô được lệnh, tiếc quá :( chiều rảnh phải pốt news cuối tuần mới được

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,000
171,053
Latest member
123pzo
Back
Top Bottom