Bonus 5$ khi đăng kí chơi forex tại sàn Marketiva

Status
Not open for further replies.
Cái Chart M30v thì giống như Rồng quay đầu buy

Yêu tinh cho nhận xét về cặp GU tuần tới đi ;) xem thế nào. Chú ý xem thử các khung hình mà mình vẽ nhé.
@vịt: mình đang lập 1 blog về forex, nếu vịt có hứng thú thì tham gia cùng viết bài nhé, chỉ cần có gmail là được :)

Đọc kĩ đi vịt @@ Chỉ cặp GU nhé, còn EU đưa ra đế so sánh thôi. Up lên cho ai vào đưa ra nhận định nào :D

Nhìn M30 thì ki junsen flat, Nhìn Weekly thì skoupan vẫn nằm trên giá, tenkan cắt kijunsen hướng lên, giá đã down vượt qua mức hỗ trợ.. hết cây nến đó có khả năng nó sẽ lên chỗ kumo flat,,,biểu đồ daily thì thấy SAR,skoupan, tenkan cắt kijunsen, mây thì giảm mỏng....nến thì cũng Doju nên có khả năng đảo chiều...nên ai canh buy lướt sóng ở M30 thì có khả năng ăn ít..

Nhìn M30 thì ki junsen flat, Nhìn Weekly thì skoupan vẫn nằm trên giá, tenkan cắt kijunsen hướng lên, giá đã down vượt qua mức hỗ trợ.. hết cây nến đó có khả năng nó sẽ lên chỗ kumo flat,,,biểu đồ daily thì thấy SAR,skoupan, tenkan cắt kijunsen, mây thì giảm mỏng....nến thì cũng Doju nên có khả năng đảo chiều...nên ai canh buy lướt sóng ở M30 thì có khả năng ăn ít..

Mặc dù vẫn chưa hoàn thiện , nhưng cũng đưa lên để các bạn cho ý kiến blog của tớ
http://koloforex.blogspot.com/
Đọc phần hướng dẫn trước nhé :D

trình cao quá :binhsua49: add yh cho vịt học hỏi nào tềnh êu ơi

---------- Post added at 07:21 PM ---------- Previous post was at 07:19 PM ----------

Mặc dù vẫn chưa hoàn thiện , nhưng cũng đưa lên để các bạn cho ý kiến blog của tớ
http://koloforex.blogspot.com/
Đọc phần hướng dẫn trước nhé :D

có file word hình chart của mấy chiêu rồng. Thầy có lấy k? :binhsua49: nhìn mãi vẫn là cũng 1 dấu hiệu :binhsua43:

trình cao quá :binhsua49: add yh cho vịt học hỏi nào tềnh êu ơi

---------- Post added at 07:21 PM ---------- Previous post was at 07:19 PM ----------

có file word hình chart của mấy chiêu rồng. Thầy có lấy k? :binhsua49: nhìn mãi vẫn là cũng 1 dấu hiệu :binhsua43:

Share file worf với vịt đang cần cái này ....chỉ xem hình rồng mà chưa nghiệm được

sao mình đăng kí rồi STATUS Opening rồi mà đăng nhập vào plantom dể trail ko dc là sao zay mấy bạn

post cái hình xem lỗi j. cứ nói lỗi không thì ai biết mà sửa cho bạn

---------- Post added at 10:03 PM ---------- Previous post was at 10:03 PM ----------

Share file worf với vịt đang cần cái này ....chỉ xem hình rồng mà chưa nghiệm được

http://www.mediafire.com/?u7e6tp385nsy6oz đây nè. :binhsua37:

Mới sáng ra mà EU và GU có 1 cái GAP tầm 50pips =)) cuối tuần trước vẫn còn giữ lệnh Buy :)) chốc vào cắt và sell nào ;)

Mới sáng ra mà EU và GU có 1 cái GAP tầm 50pips =)) cuối tuần trước vẫn còn giữ lệnh Buy :)) chốc vào cắt và sell nào ;)

Chà, ngon nhỉ, chúc mừng Kolo nào
mấy ngày không vào, anh em vẫn khỏe cả chứ :D

Chà, ngon nhỉ, chúc mừng Kolo nào
mấy ngày không vào, anh em vẫn khỏe cả chứ :D

Vẫn tạm ổn cậu à. chỗ tớ đang mất điện, chán, k vô cắt đc lệnh, huhu. à minh vô xem blog của tớ ở trên đi xem tn, cho ý kiến nhé, xem dưới dạng magazine nhé, đừng xem dạng classic ;)

Chiều nay có ai ăn được cú test của EU không? :D Giờ mới vô thì EU đã xuống sâu quá rùi, hic hic

giờ buy vào là ổn mà thầy :binhsua49: hnay bận quá lệnh sell được 20p :binhsua46:

Sáng giờ mọi người trade thế nào rùi nhỉ @@ GIờ mới đi làm về, mệt mỏi ghê cơ :D

Sáng giờ mọi người trade thế nào rùi nhỉ @@ GIờ mới đi làm về, mệt mỏi ghê cơ :D

lệnh Buy đêm qua TP1 rồi. Chờ TP 2 thôi thầy :binhsua31:

Last edited by a moderator:
Up lên nào. thanks vịt nhiều nha đã up dùm các bài viết. nhưng copy and paste lộ liễu quá, nó vẫn còn bóng mờ đó vịt.

WOw . Cho mình vài chiến lược kiếm ít xèng với nào . Gà quá chỉ biết follow chiến lược của các bác thôi :binhsua41:

Lại chém nào @@ Pốt nhận định bên FXOpen ghê gớm lắm cơ mà. Haizzz

Thông báo với anh em là hiện nay đã có phần mềm MetaTrade 4 trên Mobile Adroid với các chức năng tương tự như trên computer.
Tớ dùng thì thấy có cả Ichikomu, MACD, RSI, Sotchastic, BB, MA, ... ai có thì có thể vào market để tải nhé

Lại chém nào @@ Pốt nhận định bên FXOpen ghê gớm lắm cơ mà. Haizzz

Thông báo với anh em là hiện nay đã có phần mềm MetaTrade 4 trên Mobile Adroid với các chức năng tương tự như trên computer.
Tớ dùng thì thấy có cả Ichikomu, MACD, RSI, Sotchastic, BB, MA, ... ai có thì có thể vào market để tải nhé

Price Action gặp đâu đánh đó chứ làm gì biết phân tích thị trường nó đi hướng nào như các bác được mà lại so sánh nhờ :binhsua37:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,418
171,470
Latest member
gnohpcntt

Most viewed of week

Most discussed of week