Ask Bluestacks chạy được trên pc không card màn hình ?

binlapvo

Banned
Reactions
10
MR
0.000
Mấy thím cho tớ hỏi, bluestacks có chạy được ở pc không có card màn hình không dậy? Nếu được cho mình xin cái link với. Thanks

PC đã chơi Blue thì nên mua thêm cái card màn hình . Người ta Laptop muốn mua mà còn không có chỗ gắn đây .

Còn nếu chơi được thì phải dùng chip có hỗ trợ đó - tuy nhiên nhiều lúc chạy sẽ bị văng ra thôi :(

Mình chạy máy DELL optiplex 780 card onboard ram 3Gb vẫn chạy mượt này.

hình như là không có card màn mình thì nó giựt tưng màn hình luôn ấy

Tớ chạy Genymotion trên main Q65 , nó báo lỗi card màn hình tớ up driver của main lên ko báo lỗi mà bị đá ra hài @@

g41 chay con e5x ram 1gb vga onboard chạy bt

Máy tính không card màn hình thì tuyệt đối không chạy được bất cứ thứ gì.

Mấy thím cho tớ hỏi, bluestacks có chạy được ở pc không có card màn hình không dậy? Nếu được cho mình xin cái link với. Thanks
Máy nào cũng có card màn hình bạn ơi. Vấn đề là card rời hay on board thôi :D. 1 số card on board chạy vẫn ngon nhé :>

Máy tính không card màn hình thì tuyệt đối không chạy được bất cứ thứ gì.
:eek:phán như thánh
máy mình kô card rời onboard AMD 785 chạy ầm ầm đây này chơi game skyrim fifa còn được nữa là:p

cung tùy máy.máy chip i3 ko cần card vẫn chạy được .còn như i5 i7 thì chắc chạy ngon
có card vẫn hơn nó chạy êm mà ko bị đá ra ngoài

:eek:phán như thánh
máy mình kô card rời onboard AMD 785 chạy ầm ầm đây này chơi game skyrim fifa còn được nữa là:p
Không biết thì dựa cột mà nghe. Card màn hình onboard vẫn là card màn hình, không có card màn hình là không có card. Mắt để trang trí trên mặt cho đẹp à.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week