• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Solved Blog bị google xóa

vulinh

Senior
Reactions
192
MR
0.000
mình có viết 3 cái blog, dán 5 cái banner, rồi chạy hitleap trên vps, sau 1 ngày thấy google gửi mail blog bị xóa vì lí do spam...
bác nào biết xử lí thế nào chỉ giùm với
blog chơi PTP, mỗi ngày tạo 1 cái rồi dán code nên cũng ức chế :(

mình có viết 3 cái blog, dán 5 cái banner, rồi chạy hitleap trên vps, sau 1 ngày thấy google gửi mail blog bị xóa vì lí do spam...
bác nào biết xử lí thế nào chỉ giùm với
blog chơi PTP, mỗi ngày tạo 1 cái rồi dán code nên cũng ức chế :(

Tui đây cũng bị vài cái nè, google có biện pháp chống spam thế đấy, hơi rắc rối với blog mới tạo, blog tạo vài năm trước chạy chả hề gì cả, không hiẻu nổi, bỏ đi chứ contact gì nữa, nó éo trả lời cho spam đâu bạn, mình contact rồi :(

Upvote 0
Nếu treo hitleap pre thì chưa chắc đã bị xóa vì traffic có từ nhiều nguồn.Nhưng blog mới mà view đột biến tăng số lượng lớn trong thời gian ngắn và spam backlink bằng tools thì ra đảo là đúng rồi.

Upvote 0
Nếu treo hitleap pre thì chưa chắc đã bị xóa vì traffic có từ nhiều nguồn.Nhưng blog mới mà view đột biến tăng số lượng lớn trong thời gian ngắn và spam backlink bằng tools thì ra đảo là đúng rồi.
blog mới tạo được 1 hôm, view tăng 1 ngày 2k chứ có nhiều đâu, thế mà cũng bị ra đảo :(

Upvote 0
1 ngày tăng 2k view với blog mới tạo, móa. deleted là đúng rồi đó bác. đi backlink và boost view sau 2 tháng build sites cho an toàn nha bác

Upvote 0
treo bằng jingling một ngày 1k trong khoảng 2 tiếng thôi... nó không xóa đâu
vì jingling là lượng truy cập thực từ các máy tính xử dụng ex bác ạ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,968
171,040
Latest member
tylekeoworld