Binh6699 xin lỗi và đôi lời tâm sự

binh9966

Banned
Reactions
40
MR
0.000
Mình là binh6699 nay lập topic này đầu tiên là xin lỗi cùng anh em vì sự việc vừa qua bản thân mình là mod không nên có những tranh cãi với member như thế là không tốt. Còn riêng dịch vụ của mình vì có chút sai xót nên gây hiểu lầm cho khách hàng do mình không thông báo cụ thể với khách hàng nên gây ra hiều lầm vì cứ đinh ninh khách hàng đã xem rule và thông báo mình update hằng ngày nên xảy ra chuyện lùm xum như thế xin chân thành xin lỗi mong mọi người bỏ qua.

Và cũng có đôi dòng tâm sự là xin mọi đừng vì 1 lúc nào đó ghét mình hay vì vấn đề gì đó gét mình rồi tới lúc có chuyện gì xảy ra lại lôi ra giải tỏ xin hãy nhìn lại một xíu và cảm thông cho mình. Mình cũng là con người cũng có sai xót và đôi lúc bận biệu quá không thể nào giúp đỡ hay support các bạn hết được. Mình sai rất hoan nghênh các bạn góp ý để mình sửa chữa chứ đừng nên làm những đều không hay mà nên xử lý tốt một xíu lúc đó người khác còn mang ơn hơn là bạn làm quá vấn đề. Mình mang thân mod nhưng cũng là member như các bạn thôi mình cũng muốn hòa đồng cùng các bạn và giao lưu cùng các bạn như anh em ở ngoài đời nếu có ghét xin nói nhỏ để giải tỏa chứ đừng nên tích tụ rồi 1 lúc khác bùng nổ em chịu nhiệt không nổi ^^!. Hôm nay mình cảm thấy rất buồn và lập topic này để chia sẽ để rồi hôm sau lại tiếp tục cùng mọi người trên con đường MMO này. Mình MMO cũng lâu cũng có nhiều bạn bè cũng có đôi lúc giúp đỡ được một ai đó cũng thấy vui và có nhiều kỉ niệm trên MMO này.

Cuối cùng xin được unban nick Binh6699 để tiếp tục hoạt động và giải quyết công việc. Ngày mai lại tiếp tục có sóng gió xảy ra với dịch vụ và cần được giải quyết. Xin chân thành cảm ơn mọi người!

Chúc tất cả một ngày tốt lành
mình là người rất ít nói , chỉ vào xem và lướt . nhưng thấy bài viết của bạn mình có đôi lời muốn nói . mình nói thật nghe mọi người nói về cậu mình cũng không có cảm tình về cậu lắm . nhưng sau bài viết này của cậu mình nghĩ khác . trong mỗi chúng ta ai cũng có những khuyết điểm và những cái tốt . không ai là hoàn thiện cả , cậu sai cậu đã xin lỗi , mình nghĩ bạn là người biết nghĩ trước sau , thế giới mmo còn nhiều cái thú vị , chúc cậu và mọi người kiếm được nhiều $ .

hãy sống vui vẻ và biết thông cảm

Khi nhìn thấy thread này tôi đã suýt nữa đập vỡ màn hình vì quá xúc động, tuy nhiên vì đã tự thề với bản thân là 1 thanh niên nghiêm túc, tôi sẽ không để cho cảm xúc chi phối hành động. Thật đáng xấu hổ khi một bộ phận thanh niên việt nam có những ý nghĩ sai lầm và thiếu nghiêm túc, đánh lộn, thông lộn, ý lộn thông trúng, chửi nhau, gây mất đoàn kết trong diễn đàn. Thiết nghĩ hành động đó sẽ để lại ảnh hưởng rất xấu cho các thế hệ đi sau. Bởi vậy tôi yêu cầu cả member diễn đàn phải ngay lập tức kiểm điểm lại bản thân, nghiêm túc thực hiện đúng với những lời dạy quý báu của Assmin ShinAssmin OnlyC, trở thành một thanh niên nghiêm túc giống như tôi đây. Tránh tình trạng phải ra đảo hái dừa như thanh niên binh6699 đây. Chào thân ái và quyết thắng !

Chúc tất cả một ngày tốt lành
mình là người rất ít nói , chỉ vào xem và lướt . nhưng thấy bài viết của bạn mình có đôi lời muốn nói . mình nói thật nghe mọi người nói về cậu mình cũng không có cảm tình về cậu lắm . nhưng sau bài viết này của cậu mình nghĩ khác . trong mỗi chúng ta ai cũng có những khuyết điểm và những cái tốt . không ai là hoàn thiện cả , cậu sai cậu đã xin lỗi , mình nghĩ bạn là người biết nghĩ trước sau , thế giới mmo còn nhiều cái thú vị , chúc cậu và mọi người kiếm được nhiều $ .

hãy sống vui vẻ và biết thông cảm
mình cũng giống bác này
ai cũng có sai mà biết sửa là tốt.nói chung cũng k nên làm chuyện tọ ra.mong mod làm tốt nhiệm vụ của mình đừng có lạm dụng như vừa rồi là đc

- - - Updated - - -

Khi nhìn thấy thread này tôi đã suýt nữa đập vỡ màn hình vì quá xúc động, tuy nhiên vì đã tự thề với bản thân là 1 thanh niên nghiêm túc, tôi sẽ không để cho cảm xúc chi phối hành động. Thật đáng xấu hổ khi một bộ phận thanh niên việt nam có những ý nghĩ sai lầm và thiếu nghiêm túc, đánh lộn, thông lộn, ý lộn thông trúng, chửi nhau, gây mất đoàn kết trong diễn đàn. Thiết nghĩ hành động đó sẽ để lại ảnh hưởng rất xấu cho các thế hệ đi sau. Bởi vậy tôi yêu cầu cả member diễn đàn phải ngay lập tức kiểm điểm lại bản thân, nghiêm túc thực hiện đúng với những lời dạy quý báu của Assmin ShinAssmin OnlyC, trở thành một thanh niên nghiêm túc giống như tôi đây. Tránh tình trạng phải ra đảo hái dừa như thanh niên binh6699 đây. Chào thân ái và quyết thắng !
tình hình là thanh niên site nghiemtuc.vl đã xuất hiện.

1. Lợi dụng quyền hạn của mod, banned người report mình ---> con nít, không đủ tư cách làm MOD. có những sai lầm không được phép mắc phải khi làm MOD, nhưng bạn đã mắc phải.

2. Tưởng mình là MOD không ai đụng vào, cãi chày cãi cối, đến khi biết có khả năng nick bị ban thì lập 1 thread để xin lỗi. Sao có chuyện dễ dàng thế được, bạn vẫn là con nít.

3. 1 forum danh tiếng không ai muốn tuyển 1 MOD như điều 1 + điều 2.

Lợi dụng quyền hạn của mod, banned người report mình

bạn xem lại nick report ban vì tội gì và hiện tại có bị ban ko. Đã có nhiều comment về vấn đề này mình ko muốn nhắc lại nữa. Góp ý thì mình xin chân thành cảm ơn còn gạch đá thì cho xin mình đã nhận nhìu rồi! Thanks

Tưởng mình là MOD không ai đụng vào, cãi chày cãi cối

Mình chưa từng có ý định lấy chức mod ra mà lên mặt đâu bạn bạn đừng nói thế tội mình. Mình chả có cải gì hay toàn là giải thích cho mọi người hiểu!

---------------
Mình ko muốn bàn luận về vấn đề này nữa mong các bạn cũng rộng lòng mà bỏ qua! Mình đã rất chán nản và không muốn thảo luận vấn đề này nữa! Bây giờ mình chỉ muốn quay trở lại để tiếp tục con đường mmo thôi. Xin cám ơn!

Last edited by a moderator:
Hi vọng sẽ có 1 cơ hội cho bạn làm lại.Sau cơn mưa trời lại sáng.Một ngày tốt lành!:binhsua146:

1. Lợi dụng quyền hạn của mod, banned người report mình ---> con nít, không đủ tư cách làm MOD. có những sai lầm không được phép mắc phải khi làm MOD, nhưng bạn đã mắc phải.

2. Tưởng mình là MOD không ai đụng vào, cãi chày cãi cối, đến khi biết có khả năng nick bị ban thì lập 1 thread để xin lỗi. Sao có chuyện dễ dàng thế được, bạn vẫn là con nít.

3. 1 forum danh tiếng không ai muốn tuyển 1 MOD như điều 1 + điều 2.
:D đừng vì 1 vài điều nhỏ nhặt mà đánh giá 1 con người :D

có lỗi biết sửa là dc rồi .sợ nhưng thằng có lỗi mà k sửa trở mặt ngoan cố mới sợ .mong cậu sớm dc mod cho nick xuống đão :)

tình hình là sao lại bị Ban vậy nhể :binhsua10:

Thực sự mà nói, bạn xin lỗi và unban thì các mem và BQT mmo4me cũng rộng lòng tha thứ và bỏ qua thôi.
Nhưng cái chính là làm mất đi cái nhìn khách quan của các mem đối với 1 thành viên BQT có tính cách cố chấp, chèn ép khách hàng là các mem. Nên nói thật, ai làm ăn với các thành viên của BQT của mmo4me sẽ có ác cảm lắm.
Rồi có ngày 4rum sẽ topic toàn xin xỏ unban cho các MOD vì lý do không thông cảm cho khách hàng, hài quá.
Các bạn nắm đằng chuôi, muốn chém ai thì chém. Bản thân các mem bị bạn chém họ cũng ức chế chứ, họ cũng là con người, họ mất ăn, mất ngủ thì các bạn nói xin thông cảm tha thứ là xong?
Vote loại binh6699 ra khỏi BQT mmo4me sau khi unban.
Không chấp nhận có 1 thành BQT xem thường đạo đức, tư cách của 1 người chỉ biết lợi ích nhỏ của mình, làm ảnh hưởng cả tập thể.
Từ này nói thật ra mọi ý kiến của bạn đều bị quy về trục lợi cho cá nhân của bạn thôi.

Last edited by a moderator:
Con người ai lại không có lỗi? Biết lỗi mà sửa thì để tốt thêm và phát triển bản thân thêm, vậy là điều tốt. Người ta có câu: Nhất quá tam. Đây cũng là lần đầu của mod Binh GAY nên mình cũng xin unbanned cho mod Binh. Khi nào phạm lần 2, lần 3 gì đó thì anh em cứ chặc chém lão.

P/S: Admin và mod đang cố gắng làm nhiều thứ để anh em mmo đoàn kết lại để mà kiếm tiền. Các bạn cũng không nên có những lời nói gây chia rẽ nội nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,920
172,998
Latest member
otomientay

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week