Binh6699 xin lỗi và đôi lời tâm sự

chuyện to hóa nhỏ, nhỏ hóa ko đi, chuyện qa rùi thì thui, ng ta cũg đã xin lỗi, việc gì phải gạch đá nhìu thế này:O

Các bác làm dịch vụ nên nhớ '' Khách hàng là thượng đế ", hay biết cách cư xử cho đúng mực, mặc dù bạn là gì đi nữa, đừng bao giờ để thượng đến quay mặt lại với mình . Dù sao bác cũng biết lỗi và nhận lỗi, vote bác 1 phiếu mà sửa sai,

Các bạn post bài chú ý đọc Nội Quy Post Bài kẻo tránh ăn thẻ oan, sau comment của mình nếu ai phạm rule mình sẽ tặng thẻ
Rule
Chữ viết phải là:

• Tiếng Việt có dấu.
  • Không được để Sizes quá lớn: (trên 4)
    • Chỉ được sử dụng Font Size 5 cho tiêu đề bài viết.
  • Màu sắc Font chữ không được sử dụng các màu nổi để tránh gây chói mắt người đọc như:
    • Đỏ, vàng, xanh lá cây sáng ....

Last edited by a moderator:
Ai cũng có lỗi. Quan trọng là biết sửa lỗi. Các Bác có câu: " Đánh kẻ chạy đi ai đánh kẻ chạy lại "
VOTE cho 1 phiếu tha thứ :D

bác Bình đã có lời xin lỗi thì mình cũng không căng thẳng với nhau làm gì nữa , mình cũng gửi đến bác bình lời xin lỗi của cá nhân mình . hi vọng từ nay về sau bác sẽ giữ được bình tĩ́nh khi xử lý công việc .

nếu có admin nào đọc được cm này , thì mình cũng xin nhờ các admin xem xét giảm nhẹ hình phạt cho cà 2 . vì là lần đầu tiên ở forum có tranh chấp thế này , và cả 2 cũng đã nhận lỗi , nên mong các admin giảm hình phạt cho cả 2 bạn thêm chút thuận lợi trong công việc . coi như là happy ending .

cả đời mới lên được làm MOD mà lộng hành quá xuống member rồi hả ?
ông Binh6699 lúc trước UG chơi ở vnw giờ qua đây làm MOD ngon quá hen

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week